ดู: 900|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งไม่มีเลยมารพ.เลอลักษณ์ หยิบกระจกมาส่องบ่อยมากเพราะไม่เชื่อสายตาตัวเอง

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ  วันนี้เราก็จะมารีวิวเสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์  กับคุณหมอณัทธร ค่ะ   เราจะขอเข้าเรื่องเลยก่อนทำเรียกได้ว่าไม่ค่อยมีดั้ง  น้อยจนมองไม่เห็นสันจมูก  คือแบบเพื่อนชอบแซวบ่อยๆว่าหายใจทางไหน5555  ก็เลยตัดสินใจทำและเลือกที่นี่ค่ะ

อันนี้เป็นรูปก่อนทำเราเอง สังเกตได้จากรูปเลยว่าไม่ค่อยมี แต่ก็เน้นไลท์เอาค่ะ ช่วยได้ในระดับนึง

หลังจากนั้นเราก็หาข้อมูล หารีวิว ศึกษาดูเอาเยอะๆ พอตัดสินใจได้แล้วก็โทรเข้าไปที่ รพ.สอบถามเพิ่มเติม  นัดคิวคุณหมอจะได้ไม่นานไม่เสียเวลาอะค่ะ55555

มาถึงก็จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูล  ละเอียดมากๆ ส่วนตัวชอบทรง Idol  noes ค่ะจะโด่งๆหน่อย เน้นที่ช่วงสันจมูกให้ดูมิติตรงปลายด้วย อิอิ   พอเสร็จพี่เจ้าหน้าที่ก็จะทำประวัติให้  จ่ายเงิน – รับยา  แล้วรอพบหมอต่อเลยค่ะ
        ขั้นตอนพบหมอเราก็จะบอกตามที่เราอยากได้  ให้หมอช่วยดูว่ามันจะเหมาะมั้ย  ความโด่งได้มากแค่ไหน หมอก็ใจดีสุดๆ อธิบายตามขั้นตอนเข้าใจง่าย  จับเนื้อจมูกว่ามีเยอะมั้ย พอเสร็จจากตรงนี้เราก็เปลี่ยนชุด – ล้างหน้า รอเรียกผ่าตัดเลยจ้า

หลังทำเสร็จทันที

วันที่ 4 จะมีบวมๆ ช้ำๆไม่มากค่ะ ไม่เจ็บเลย หมอก็จะให้ยามาทาน ควบคู่กับประคบเย็น  นอนหมอนสูงๆกว่าปกติสักหน่อย เรื่องอาหารก็งดของแสลง อาหาร แอลกอฮอร์ ประมาณนี้ค่ะ

วันที่ 5 ค่ะ เริ่มเข้าที่แล้ววว  เรากินใบบัวบกช่วยค่ะ5555

วันที่ 7 ค่ะ โดยรวมค่อยๆดีขึ้น ของแบบนี้ต้องใจเย็นๆนะค่ะ  ทำตามที่หมอบอกทุกอย่างฟื้นตัวเร็วแน่

ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ ชอบความโด่งของดั้งใหม่มากๆ ถูกใจ  ก่อนที่จะตัดสินใจมาทำนี่กลัวมากๆเลย แต่พอทำออกมาแล้วสวยเปลี่ยนให้เรามีความมั่นใจขึ้นมาทันที55555 ตอนนี้แฮปปี้มากค่ะ ที่สำคัญจากที่เมื่อก่อนเคยโดนล้อเดี๋ยวมีแต่คนชมแล้วล่ะ อิอิ
ราคาเท่ารัยค่าะ
เข้ากับใบหน้า
สวยปังมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้