ดู: 3542|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 325cc หมอฟู่ cosmacare 2 เดือน (ไม่เล็กนะคะ)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gadezz เมื่อ 2017-7-24 21:28

สวัสดีคะ เราชื่อเกดจะมารีวิวหลังจากที่เสริมหน้าอกกับหมอฟู่ Cosmacareได้2เดือนแล้วววว

เกริ่นก่อนเลยว่าเราสูง159 นน.43 เดิมเป็นคนพอมีเนื้อบ้างอยู่แล้ว
แต่มีปัญหาไม่เต็มคัพ ต้องโกยและดันเท่านั้น

นี้คือภาพก่อนทำไม่ดัน. ละ หลังทำไม่ดันนะคะ ต่างกันมากกก

นี้คือภาพก่อนทำไม่ดัน. ละ หลังทำไม่ดันนะคะ ต่างกันมากกก

ก่อนทำใส่เสื้อทรงนี้แล้วนมฟีบมากคะ

ก่อนทำใส่เสื้อทรงนี้แล้วนมฟีบมากคะ

ก่อนแกะผ้าพันวันที่4

ก่อนแกะผ้าพันวันที่4

อันนี้ครบ2อาทิตนมชิดมากก

อันนี้ครบ2อาทิตนมชิดมากก

แผลหลัง2อาทิตย์คะ

แผลหลัง2อาทิตย์คะ

สัปดาห์ที่3

สัปดาห์ที่3

ครบ1เดือน

ครบ1เดือน

ใส่ชุดอะไรก็เซ็กซี่

ใส่ชุดอะไรก็เซ็กซี่

ครบ2เดือนแล้ววว

ครบ2เดือนแล้ววว

โนบรา2เดือนคะ

โนบรา2เดือนคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-24 21:19:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังทำมายังไม่พบปัญหาอะไรเลยคะ ประทับใจตั้งแต่ปรึกษาคุณหมอยันตอนนี้เลยคะ
หมอฟู่ใจดีปรานีตมากกกก เราไม่ได้นวดอะไรเลยก็นมนิ่มแล้วช่วงด้านบนนี้นิ่มละคะ แต่ช่วงด้านล่างของแผลยังต้องรอกล้ามเนื้อเข้าที่อีก
ถึงจะนิ่มธรรมชาตินะคะ เราทำราคาโปรหมอฟู ไม่แพงและงานดีมากๆ เราเสริมmentor325  ผิวทรายนะคะ
แต่ก่อนคิดไว้เลยอยากตู้มอยากXต้อง 400ccเท่านั้น. แต่แค่นี้ก็ตู้มไม่ไหว จนแฟนหึง ใส่อะไรก็sexyไปหมดละคะ
อยากสวยและปลอดภัยระยะยาวกับตัวเอง ต้องเขื่อหมออย่าฝืนเนื้อตัวเองนะคะ
ไปเช็คโปรสอบถามกันได้เลยที่ cosmacare หมอฟู่คะ งานดีมากๆแนะนำเลยจ้า เหมือนคุณหมอวาดและปั้นงานศิลปเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้