ดู: 1002|ตอบกลับ: 10

[เสริมจมูก] จมูกคือ...องค์รวมความสวยของหน้า ถ้าอยากปังสะกดทุกสายตา รพ.เลอลักษณ์ค่ะล้ำค่าสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ12วัน (1).jpg

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ดั้งโด่งทุกคน  วันนี้เราจะมารีวิวประสบการณ์เสริมจมูกครั้งแรก เผื่อว่าจะเป็นข้อมูลในการตัดสินใจได้บ้างนะค่ะ  แต่เรามีรูปมาให้ดูด้วยย
ก่อนทำ (1).jpg

ก่อนทำใช่ว่าจะไม่มีดั้งเลยย  ก็พอมีอยู่บ้าง  แต่ไม่ค่อยเป็นทรงสวยถูกใจเท่าไหร่  เป็นผู้หญิงก็ต้องมีโมเม้นแบบอยากแต่งหน้า  มีความรักสวยรักงามเป็นธรรมดา  แต่จมูกเราไม่ค่อยสวย ไม่มีมิติเลยแต่งยากกว่าชาวบ้านหน่อย55555
ก่อนทำ (3).jpg

ต่อมาเพื่อนก็เลยแนะนำ รพ.เลอลักษณ์  ให้รู้จัก เพราะว่าคนมาทำที่นี่กันเยอะและอีกอย่างไม่ไกลบ้านเรามาก สะดวกเลยตัดสินใจเข้าไปสอบถามพี่เจ้าหน้าที่ รพ.เลย
        มาถึงปุ๊ป...เจ้าหน้าที่บริการดีมากค่ะ  ให้คำปรึกษาประสานงานให้ อย่างเรานี่ซึ่งไม่เคยทำมาก่อนเค้าก็จะอธิบายให้ฟังอย่างละเอียด เป็นขั้นตอน  ถามตอบได้เลยเค้ายินดีมากๆ แต่เราก็แอบกลัวพี่เค้าจะรำ5555ถามเยอะมาก ละพี่เค้าก็ยังเอาตัวอย่างซิลิโคนมาให้ดูด้วย ทำให้เราตื่นเต้น และสนใจมากๆ  หลังจากที่คุยเสร็จเราเลยโทรไปถามแม่ว่าโอเคมั้ยถ้าจะทำที่นี่  แม่ก็ไม่ว่าอะไรค่ะ  เพราะให้เราเลือกเองง ตัดสินใจเองเลย  ต้องถามนางนิดนึง55555สนับสนุนหลักเลย อิอิ
        พอเสร็จเราก็ให้พี่เค้าทำประวัติให้ก่อน  แล้วก็จ่ายเงิน – รับยา  นัดคิวหมอค่ะ  ของเราจะรีเควสเป็นหมอปิติ ทรงจมูกที่เราทำจะเป็นทรง Idol  noes จะโด่งสวย ทำให้น่าดูมีมิติมากขึ้น คือดีอะ   5555

ถึงวันผ่าตัดแล้วค่าท่านผู้โชมมม คือตื่นเต้นมากก เตรียมเปลี่ยนชุด – ล้างหน้าให้เรียบร้อย รอหมอสักแปปค่า

หลังทำเสร็จทันทีค่ะ มันจะบวมเยอะอยู่ เพราะว่าน่าเราอาจจะบอบบางนิดนึง5555 แต่หมอบอกจะบวม1-3วันนี่ละค่ะ สักวันไม่บวมก็โอ แต่ของเราหลังทำเสร็จเบยย แต่ไม่ช้ำเขียวค่ะ

3  วันค่ะยังบวมๆอยู่นิดนึง  แต่ดีขึ้นกว่าวันแรกเยอะมากกก  ช่วงพักฟื้นหมอก็จะให้ทานยาลดบวม  ควบคู่กับประคบเย็น นอนหมอนสูงๆ ที่สำคัญงดพวกอาหารแสลง
หลังทำ10วัน (1).jpg

วันที่ 10 ค่ะ ความโด่งช่างเด่นชัดเหลือเกิน  ชอบมากค่ะ

หลังทำ12วัน (1).jpg

วันที่ 12 ค่ะล่าสุดเลยยย ตอนนี้จมูกเรายังไม่เข้าที่ดีเท่าไหร่  หมอบอกว่า 6 เดือนค่ะถึงจะรัดแกรน  แต่ความโด่งสวยเราถือว่าดีเลยค่ะ  พอใจมากๆ ของแบบนี้ต้องใจเย็นๆนะค่ะ อิอิ
โพสต์ 2017-7-23 20:20:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่รอติดตามนะคะรีวิวตลอดๆนะคะ^^
โพสต์ 2017-7-24 07:56:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีรูปหน้าตรงให้ดูไม๊คะ thank you ka
โพสต์ 2017-11-16 16:59:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเทา่รัยค่ะ
โพสต์ 2017-11-17 17:00:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวย มาก ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้