ดู: 1295|ตอบกลับ: 11

[เสริมคาง] เสริมคางปังๆ ปรับรูปหน้าเรียวสวย ถ้าไม่ได้รพ.เลอลักษณ์มีหวังนก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ   วันนี้อ้อมก็ไม่มีอะไรมาก แค่จะมาแชร์ประสบการณ์เสริมคางนิดๆหน่อยๆให้เพื่อนๆฟังกัน  แต่ก่อนจะมาทำเราประสบปัญหาแบบนี้ค่ะ มาดูกัน
ก่อนทำ (4).jpg

อ่ะนี่ โฟกัสไปที่คาง  รวมๆใบหน้าของเราดูบานมาก คางสั้น  ไม่มีมิติของรูปหน้าเอาซะเลย ถ่ายรูปก็ไม่เป๊ะ แต่งหน้าก็ปกปิดเยอะจนดูไม่สวย  มีหลายครั้งที่ไปฉีดโบบ่อยๆ แต่มันก็ช่วยไม่ค่อยได้เท่าไหร่  แถมทำให้ที่ใต้คางย้อยมาก หึหึ จากนั้นก็หาข้อมูลเลยค่ะว่าที่ไหน อะไรยังไง ใจร้อนนนน
ก่อนทำ (1).jpg

แต่แล้วฉันก็มาเจอ รพ.เลอลักษณ์ซะก่อน คืองานดี สวย เห็นในรีวิวละบอกได้เลยแหละว่าเกิดกิเลสมั่กกก สนใจสิค่ะ ติดต่อโทเข้ามาสอบถามเจ้าหน้าที่เค้าก็จะแนะนำรายละเอียด  ดีงามมากค่ะ หลังจากนั้นเราก็เข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่ รพ. อีกรอบ เค้าก็จะอธิบายข้อมูลแบบละะเลียด  แล้วก็เอาซิลิโคนตัวอย่างที่จะทำให้เนี้ยดูว่าเป็นลักษณะยังไง อิอิ
        ก่อนจะมาทำ  ก็มีหมอในใจอยู่บ้าง เป็นหมอธีรเดช เราว่างานหมอโอเคเลยนะ แต่ว่าอาจเพราะยังไม่ค่อยมีใครรีวิวให้เลยย  บางคนอาจจะยังไม่รู้แต่เราว่างานดีเลยแหละ  ถ้าอ่านไม่จบถือว่าพลาดค่ะ55555 พอเสร็จพี่เจ้าหน้าที่ก็จะทำประวัติให้เราเอาไปยื่นที่ชั้น 2 จ่ายเงิน – รับยา แล้วรอพบหมอต่อ
        พอพบหมอเราก็รีบบอกเลยว่า มีความใฝ่ฝันที่อยากจะน่าเรียวกับคนอื่นเค้าบ้าง รู้สึกไม่ค่อยมั่นใจในตัวเองสักเท่าไหร่ แต่ขอแบบธรรมชาติ  ไม่ดีแหลมแบบแม่มดอะค่ะ เดี๋ยวจะน่ากลัว5555555555555
        พอนัดแนะอะไรกันเรียบร้อยเราก็เปลี่ยนชุด – ล้างหน้า เตรียมตัวผ่าตัดรอเรียกที่หน้าห้องเลย ตื่นเต้นมากเลยค่ะ นี่เป็นครั้งแรกเลยนะที่เราทำอะไรแบบนี้55555 แต่เดี๋ยวจะออกมาเป็นยังไงต้องมาตามดูกันค่ะ

2 วัน หลังจากผ่าตัดค่ะ ไม่เจ็บเลยดูแลง่ายมากๆ หมอจะมียาลดบวมมาให้กิน  แต่เราต้องเน้นประคบเย็นบ่อยๆด้วยน้า

3 วันค่ะ  เดี๋ยววันนี้จะเอาพลาสเตอร์ออกได้แล้วละ ทีนี่จะได้เห้นกันชัดๆเลยยย

5 วัน แต่งหน้าสวยใสได้แล้ว สวยแค่ไหนถามใจดู55555

7 วันค่ะ สวยจะมุมไหนก็สวย สังเกตได้ว่ามีความเปลี่ยนแปลงของรูปหน้า หู้ยยยดี

หลังทำ15 วัน (2).jpg

15 วันค่ะ นี่เริ่มมีเพื่อนๆทักบ่างแล้วน้า  ว่าสวยขึ้น น่าเรียวกว่าตอนฉีดโบอีก5555 ความจริงแล้วน่าเรามันเอาไม่อยู่แต่พอมาเลอลักษณ์ ครั้งเดียวอยู่เลย555

2 เดือนค่ะ หื้มมมน่าเรียวเว่ออเปลี่ยนเลยย เมื่อก่อนนะน่าบวน อ้วน ไม่มีรูปหน้า หึ แต่งตัวแต่งหน้าทีโคตจะยากเลยค่ะ  แต่ตอนนี้ชีวิตเราก็ดี๊ดี เรียบง่ายไปหมด อิอิ

โพสต์ 2017-8-8 15:16:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเทา่รัย
โพสต์ 2017-8-24 15:03:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวยขึ้น
โพสต์ 2017-10-11 17:09:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวเลย
โพสต์ 2017-10-18 17:08:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสริมแล้วหน้าเรียวดีจังคับ
โพสต์ 2017-11-24 09:04:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัย
โพสต์ 2017-11-28 16:58:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
โพสต์ 2018-2-15 16:42:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวยมากอ่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้