ดู: 1638|ตอบกลับ: 10

[เสริมคาง] เปลี่ยนหน้ากลมให้เป็นหน้าเรียวไม่ยากเลยค่ะรพ.เลอลักษณ์ช่วยได้

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ20วัน (4).jpg

สวัสดีหลายๆเด้อพ่อแม่พี่น้อง ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาอ่านรีวิวของเรา เราชื่อทรายค่ะ รีวิวที่ว่านั้นคือรีวิวที่เราจะเขียนเกี่ยวกับการเสริมคางของเราเอง รีวิวนี้อาจจะไม่ได้เขียนเพื่อให้อ่านอย่างเดียว แต่รีวิวนี้อาจจะเป็นประโยชน์กับใครหลายๆคนที่อยากทำศัลยกรรม แต่ยังไม่แน่ใจว่าจะไปทำที่ไหนดี ทำที่ไหนแล้วปลอดภัย ไม่ต้องกลัวจะเกิดปัญหา เลยอยากจะให้กระทู้รีวิวนี้แหละช่วยยืนยันว่าเพื่อนๆควรจะตัดสินใจทำที่ไหน อิอิ
        ก่อนอื่นเลยเหตุผลที่ทรายอยากทำคางมันเป็นเหตุผลหลักๆของคนส่วนใหญ่เลยนั่นคือคางสั้น สำหรับผู้ชายที่มีคางสั้นเหมือนกันเค้าอาจจะไม่ได้คิดอะไร ความผู้ชายอะเนอะไม่ได้รักสวยรักงามแบบผู้หญิงอย่างเราๆหนิ ทรายบอกเลยว่าผู้หญิงที่คางสั้นส่วนใหญ่เค้าจะซีเรียสมาก อย่างทรายเนี่ยคือคางสั้นมากเลยนะ แบบเวลาถ่ายรูปหน้าตรงกับเพื่อนๆนี่หน้ากลมไปเลยจ้าาา ก็รู้ใช่มะถ้าถ่ายรูปกับเพื่อนเมื่อไหร่นั่นคือหน้าจริงค่ะ5555 นั่นแหละค่ะเหตุผลที่อยากทำคาง ถามว่ากลัวไม่ ทรายมาไกลกว่าคำว่ากลัวแล้วค่ะ เพราะว่าอยากสวยมากกว่า อีกอย่างทรายเองก็เคยเสริมจมูกมาแล้ว เลยไม่กลัวถ้าจะเสริมคางอีก เพื่อความสวย สู้ตายค่าาาาา
ก่อนทำ  (1).jpg

เอาคางสั้นๆมาอวดค่ะ บอกแล้วถ่ายรูปหน้าตรงหรือบิดข้างๆไปสักนิดนะ ยังไงก็ตายค่ะ หน้ากลมมากถึงมากที่สุด ก็ทนหน้ากลมมาเรื่อยๆค่ะ เพราะขอทำทีละอย่างดีกว่า ทำพร้อมกันไม่ไหวแน่ๆ5555
        เราเองก็เคยทำจมูกมาแล้ว มันเลยไม่ใช่เรื่องยากที่เราจะหาที่เสริมคาง เพราะก็ศึกษาข้อมูลมาพร้อมกับตอนทำจมูกเลย เราเลยเลือกเสริมคางที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ ตอนแรกจะเลือกหมอวรรณาอยู่แล้วเชี่ยว คิวไม่ว่างซะงั้นเลยได้ทำกับคุณหมอวีรวุฒิ ซึ่งทำออกมาก็ไม่เสียใจเลยจริงๆ หมอทำออกมาสวยธรรมชาติมากๆ เพื่อนบางคนที่เจอกันไม่ค่อยบ่อยยังทักแค่เรื่องจมูกเลย แล้วบอกว่าอย่าไปทำคางนะ แค่นี้สวยแล้ว แต่หารู้ไม่ว่า ตูทำมาแล้วเว้ยยย พอบอกไปก็ตกใจกันยกใหญ่ ประมาณว่าเห้ยนี่ทำแล้วจริงดิ ดูไม่ออกเลยว่ะ หมอไหนได้ทำมั่ง 5555 ไม่รู้ว่าพูดเล่นหรือพูดจริงแต่ก็บอกไปค่ะว่าทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มา ทำกับหมอวีรวุฒิไรงี้ แต่หมอทำดีจริงค่ะ งานสวย แถมยังมือเบาอี้กก  อย่าว่าอย่างงู้นอย่างงี้เลย มาดูผลงานหลังขึ้นเขียงกันดีกว่าเหอะ
หลังทำ5วัน (2).jpg

รูปนี้หลังทำมาได้ 5 วัน ดูไม่ออกล่ะสิ้ว่าทำหรือไม่ทำ เพราะมันดูธรรมชาติสุดๆ อิอิ แล้วปลื้มมากเลย นี่ 5 วันเองเข้ารูปแล้ว รอยช้ำไม่มีเลย อาการบวมก็ไม่มี บอกแล้วว่าหมอมือเบาาา อีกอย่างเราก็กินยา ประคบเย็นด้วย งดกินของแสลงไปสักพักเลยแหละ แทบทนไม่ไหว 5555
หลังทำ6วัน (2).jpg

6 วันหลังทำ ว้าวไปทีค่ะ เป๊ะเว่อร์อะ รู้สึกว่าตัวเองดูแซ่บขึ้นมากเวลาที่แต่งหน้าแนวนี้

หลังทำ6วัน (3).jpg

6 วัน

หลังทำ20วัน (5).jpg

20 วัน เป๊ะกว่าเดิม เริ่ดกว่าเดิม ยิ้มกว้างกว่าเดิม คนชมเยอะกว่าเดิม สุดๆจริงๆค่ะ ตั้งแต่เสริมคางเสริมจมูกมาก็มีอะไรดีๆเข้ามาในชีวิตเยอะแยะเลยค่ะ ฝากเลอลักษณ์ไว้ให้เพื่อนๆพิจารณาด้วยนะคะ จุ๊บๆ
หลังทำ6วัน (1).jpg

After

โพสต์ 2017-8-16 15:05:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวขึ้น
โพสต์ 2017-9-14 15:18:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนทำเจ็บไหม
โพสต์ 2017-9-28 15:01:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
โพสต์ 2017-10-4 15:33:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แผลในแผลนอกค่ะ
โพสต์ 2017-10-14 14:55:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
โพสต์ 2017-10-18 17:08:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจอยากทำเหมือนกันคับ
โพสต์ 2017-12-6 17:06:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากเสริมบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้