ดู: 3287|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มีปัญหาอกไก่ค่ะ เลยมาแก้ไขด้วยการเสริมหน้าอก มาดูกันว่าจะเป็นไงกัน ??

[คัดลอกลิงก์]
     ฮัลโหลวววว สวัสดีค่ะนี่เป็นกระทู้แรกของปุ้ยเลยน้า วันนี้ปุ้ยจะมาเล่าประสบการณ์การทำนมให้ฟังกันค่ะ ปุ้ยทำนมที่ F Clinic ค่ะ ก่อนอื่นบอกก่อนนะคะว่าปุ้ยทำงานพริตตี้แล้วถ่ายแบบด้วย อาชีพแบบเราต้องโชว์เรือนร่าง รูปร่างต้องสวยทุกอย่างมันต้องน่ามองอ่ะ แต่เรามีปัญหามากๆเรื่องหน้าอก มันไม่ได้เล็กอย่างเดียวเลยนะคะแต่หน้าอกเราเป็นอกไก่ด้วย อกไก่คือกระดูกซี่โครงตรงกลางนมของเรามันนูนขึ้นมาค่ะ ใส่เสื้อที่มันเว้าลึกๆมันจะเห็นเลย เราไม่มั่นใจมากๆ แล้วยิ่งนมเล็กยิ่งเป็นอกไก่ด้วย จะดันยังงัยก็ไม่ชิดแบบพี่ชมค่ะบางคนใส่ฟองน้ำดันยังขึ้นแต่ปุ้ยไม่ขึ้นจริงๆค่ะ

ผู้หญิงอย่างเรา เราก็อยากจะมีนม อยากใส่ชุดสวยๆบ้าง แล้วงานถ่ายแบบเราไม่กล้ารับงานถ่ายแบบเซ้กซี่เลยเพราะเราไม่มีนม5555  เราเลยคิดอยากทำนมซึ่งตอนนั้นเรามีเพื่อนคนนึง ไปทำนมที่ F Clinic มา เขาบอกว่าดีมาก นมเขานิ่มทั้งๆที่ไม่ค่อยได้นวดแล้วแผลเขาเล็กมาก เขาแนะนำเลยว่าทำที่นี้แหละ  เขาให้เราจับดูเลยน่ะ มันนิ่มมากจริงๆ แล้วแผลก็เล็กมากจริงๆ เราสนใจมากๆเลยไปหาข้อมูลเพิ่มในอินเตอร์เนต ดูรีวิว เฮ้ยมันดีจริงๆ รีวิวแต่ละรีวิวบอกว่าคุณหมอเก่งมากแผลเล็กเย็บแผลสวย ไม่บวมด้วย เรายิ่งมั่นใจ เราเลยโทรไปสอบถามเลยค่ะ เขาบอกให้เราเข้ามาปรึกษากับคุณหมอก่อนไม่มีฆ่าใช้จ่าย เพราะเราเป็นเคสพิเศษ เราได้ไปคลินิกสาขาเมืองทองธานี เห็นว่าเขามีหลายสาขา เข้าไปคลินิกสวยค่ะ หรูหรามากๆ พี่ๆพนักงานต้อนรับตั้งแต่เราเดินเข้าประตูเลยค่ะ รอสักพักเราก็ได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอ เพราะทุกคิวต้องนัด เราไม่ต้องเสียเวลารอเลยค่ะ ดูเขาให้ความสำคัญกับเราจริงๆ พอได้ปรึกษา คุณหมอบอกว่าเราสามารถทำได้ไม่มีปัญหา แต่คุณหมอจะทำให้ไม่เห็นอกไก่ของเรามากที่สุด แต่คุณหมอจะไม่ใส่ใหญ่มากเพราะเราเป็นคนตัวเล็ก เราก็ไม่ได้อยากได้ใหญ่มากด้วย ใหญ่มากปุ้ยว่ามันไม่สวย สรุปปุ้ยได้ทำ 325 CC ค่ะ ซิลิโคนเมนเตอร์ จากอเมริกา

ขั้นตอนต่อไปคือตรวจสุขภาพค่ะ ที่โรงพยาบาลค่ะ พี่ๆที่คลินิกนั้นพาไปตรวจค่ะ เขาดูแลเราทุกขั้นตอน รอจนเราตรวจเสร็จเลยค่ะ ดูแลดีมากๆ

จนมาถึงวันที่ผ่าตัดจริง ถามว่ากลัวมั้ย ไม่เลยค่ะหลังจากที่คุยกับคุณหมอตั้งแต่วันนั้นคือเรามั่นใจในคุณหมอมั่นใจในที่นี้มากๆ เราเลยไม่ได้กลัว แต่เราตื่นเต้นมากกว่าครั้งแรกแหละเน๊าะ ตอนทำนี่ปุ้ยหลับไปเลยค่ะ หลับสนิท ไม่รู้เรื่องเลย ตื่นมาอีกทีคือพี่พยาบาลปลุกเราบอกว่าคนไข้ค่ะเสร็จแล้วค่ะ ตื่นมาคือมีเสื้อหรือที่เขาเรียกว่าซัพพอร์ตบราใส่ให้เราเรียบร้อย เราพักอยู่สักพัก แล้วก็ลุกมาเปลี่ยนชุดกลับบ้านเลยค่ะ คิดในใจนี่เราทำนมจริงๆหรอ ทำไมมันง่ายขนาดนี้ ไม่รู้สึกเจ็บด้วย เดินออกมาแบบงงๆ คือมันดีอ่ะ ดีไปมั้ย เราไม่รู้สึกเจ็บจิงๆค่ะ จะรู้สึกเจ็บนิดๆตอนเอี้ยวตัว ตอนลุกแค่นั้นค่ะ ใครที่กลัวเจ็บไม่ต้องห่วงเลย

วันที่3 ลุกมาแต่งหน้าออกไปข้างนอกละคะ แผลไม่บวมไม่ช้ำเลย

วันที่5 แล้วววว ชิวไปอีกกกก

S__15777824.jpg (245.84 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-14 13:31:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือซัพพอร์ตบราเราห้ามถอดภายใน7วันนะคะ ให้เราเช็ดตัวเอา แต่เราสระผมเองได้ปกติเลยน่ะก้มหัวใส่กะละมัง 55555 แต่ห้ามแผลโดนน้ำนะคะ ส่วนช่วงล่างเราก็อาบน้ำปกติ วันที่7เรามาตัดไหมค่ะ วันนั้นได้จ้องมองแผลจริงๆ คือมันเล็กมากๆ ไม่รู้คุณหมอยัดซิลิโคนเข้าไปได้ยังงัยรูเล็กขนาดนั้น แล้วไหมมันเส้นเล้กไม่เห็นรอยเส้นไหมเลย มันเห็นแค่รอยกรีดเล็กๆค่ะ ตัดเสร็จคุณหมอก็มาประเมินเราอีกที ว่าอาการเป็นยังไง แล้วคุณหมอก็สอนวิธีนวดหน้าอกค่ะคุณหมอบอกว่ายิ่งนวดบ่อย นมยิ่งนิ่มเร็ว  

ไปดูเลยดีกว่าค่ะว่าหลังทำหน้าอกปุ้ยเป็นยังงัยกันบ้าง

ตอนนี้ปุ้ยทำนมมาได้จะ1ปีแล้ววววว เร็วมากๆจากที่เคยเป็มปมเราเลยเรื่องอกไก่ แต่ตอนนี้เราภูมิใจมากๆ กล้ารับงานถ่ายแบบเซ็กซี่จากที่ได้แต่สายงานแบ๊วๆ  แล้วชุดที่เราไม่เคยใส่ ตอนนี้เราได้ใส่ทุกชุดที่อยากใส่แล้ว เกาะอกแต่ก่อนไม่ใส่เลยเพราะเกาะแล้วหลุดและไม่สวยด้วย แต่ตอนนี้ใส่ได้แล้ว

ที่สำคัญที่เราชอบมากๆคือมันเหมือนนมเรามันใหญ่ธรรมชาติจริงๆ มันเหมาะกับเรามากๆ เหมือนนมนี่เกิดมาคู่กับเราอ่ะ มันไม่ใหญ่เกินไปไม่เล็กเกินไป ไปไหนคนก็ทักไปทำอะไรมา จากที่แบนๆทำไมมันตู๊มแล้ว 5555 เราก็บอกไปทำมาค่ะ เขาบอกว่าไม่เหมือนทำเลย มันธรรมชาติอ่ะ เรายิ่งปลื้มไปอีก สำหรับคนไหนที่มีปัญหาอะไร บอกเขาได้เลยค่ะ เขาจะแก้ปัญหาให้ตรงจุด ไม่ใช่แค่ยัดซิลิโคนใส่ๆไป แต่ที่นี้เขาจะดูปัญหาเป็นเคสๆไปจริงๆ อย่าเคสเรา บอกเลยเราปลื้มกับการทำนมที่F Clinic จริงๆ ใครสนใจติดต่อสอบถาม F Clinic ไปได้เลยน้าไม่ต้องกลัว ปุ้ยไปแล้วน้า

เปลี่ยนไปเยอะเลยอ่ะ
หูย สวยขึ้นเยอะเลย
ทำกับที่นี้ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ
puy_123 ตอบกลับเมื่อ 2017-7-14 13:31
คือซัพพอร์ตบราเราห้ามถอดภายใน7วันนะคะ ให้เราเช็ดตัว ...

ขอพูดคุยด้วยได้ไหมพอดีมีปัญหาเรื่องอกไก่เหมือนกัน
คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้