ดู: 1301|ตอบกลับ: 13

[เสริมจมูก] จมูก Idol Nose ที่รพ.เลอลักษณ์ก็สวยไม่แพ้ใครนะคะบอกเลย

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีเพื่อนๆทุกคน วันนี้มาพับกบเอ้ยพบกับ แฮร่ เชื่อว่าเคยมีคนเล่นมุขนี้ในดั้งโด่งแน่ๆ 55555 เข้าเรื่องๆ เราชื่อนิดค่ะ คือเราจะมารีวิวจมูกที่เราไปเสริมมาค่ะ ก่อนอื่นมาดูรูปก่อนเสริมก่อนเลย อย่าสะพรึงใรความสวยของเรานะคะบอกไว้ก่อน 5555
ก่อนทำ  (1).jpg

ก่อนทำก็ประมาณนี้เลยค่ะ ไม่มีดั้งเลย แต่ก็ไม่ได้แบนไปเลย ยังพอมีให้หายใจบ้าง5555 ที่ตัดสินใจทำจมูกก็เพราะอยากดูดีขึ้นค่ะ คือเห็นคนอื่นไปทำแล้วดูดีขึ้น สวยขึ้น เราเลยอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองบ้าง ไม่ได้สวยมากก็ไม่เป็นไร แค่ให้มันดูดีกว่าเดิมก็พอแล้ว เราหวังแค่นี้แหละค่ะ ผู้หญิงแบบเราๆก็อยากจะพัฒนาความสวยของตัวเองไปเรื่อยๆอะเนอะ จริงมั้ยคะ พูดถึงความสวยแล้วยาว 5555 ต่อค่ะ พอสนใจยากจะทำจมูกก็ลองศึกษาตามเน็ตตามอะไรดู ก็เจอของรพ.เลอลักษณ์ มันเตะตาตรงที่ว่ามันเป็นโรงพยาบาล เราเลยสนใจ จะทำทั้งทีก็ต้องทำให้ปลอดภัยอะเนอะ แล้วก็ดูที่อื่นไปเรื่อยๆ ใช้เวลาดูอยู่สักพักก็เลือกเป็นรพ.เลอลักษณ์ วันัน้นดันไปเจอคนข้างบ้านทำจมูกมาอีก เขาก็บอกว่าไปสิรพ.เลอลักษณ์บริการดี อะไรก็ดี ไปเถอะ ไม่ผิดหวังหรอก เราเลยมั่นใจสุดพลังเลยจ้าว่าที่นี่แหละ เลือกไม่ผิดแน่ เราก็โทรไปจิงคิวเลบค่ะ อีกสองวันก็เข้าไปทำเลย....ถึงวันทำแล้ว ตื่นเต้นมาก เกิดอาหารกลัวเล็กน้อย5555 ไปถึงก็เข้าไปติดต่อก่อนเลยว่ามาทำจมูกจองคิวไว้ เจ้าหน้าที่ก็เช็คให้ค่ะ พูดเพราะมาก ยิ้มแย้มแจ่มใส เป็นกันเองสุดๆ พอทำอะไรเสร็จแล้วก็เตรียมเข้าห้องผ่าตัดเลยคุณพระะะ....
ก่อนทำ  (2).jpg

ก่อนทำไปอีกสักรูปอิอิ

หลังทำ1วัน (1).jpg

ผ่านไป 1 วัน ไม่เจ็บเลยนะ แต่ก็มีอาการบวมและช้ำหน่อยๆ แต่เราก็นอนหมอนสูง คอยกินยาตามที่หมอสั่งตลอดเลยนะ แล้วก็มีประคบเย็นด้วย ส่วนพวกของแสลงก็งดหมดเลย ไม่แตะสักอย่างเดียววว จะได้สวยไวๆ อิอิ

รูปนี้ 4 วันแล้ว ขออภัยในความภาพเบลอ ดั้งเริ่มมาแล้วจ้าาาา แค่นี้ก็ดีใจแย้ว ถ้ารัดแกนเมื่อไหร่นะ ชั้น สวย แน่

6 วันจ้าาาาาา อาการบวมช้ำอะไรก็หายไปหมดแล้ว หายไวมากเลย ไม่เสียแรงที่ทำตามหมอสั่งทู๊กอย่างงงงง ลืมบอกไปเลยที่เราทำนี่เรียกว่าทรงIdol Noseทรงนี้จะเน้นสันจมูก เราทำกับคุณหมอเสรีคนเก่งและแสนใจดีค่าาาา
หลังทำ7วัน (1).jpg

หลังทำ7วัน (2).jpg

หลังทำ 7 วัน

รู้สึกได้ว่าจมูกโด่งขึ้นมากเลย รู้สึกได้ถึงความเปลี่ยนแปลงของใบหน้าตัวเอง จากเมื่อก่อนดั้งก็ไม่ค่อยมี เวลาแต่งหน้าก็ต้องแต่งเยอะ ไฮไลท์ทีนี่ต้องเน้นหนักๆเลย เดี๋ยวคนอื่นไม่รู้ว่า(ไม่)มีดั้ง ฮ่าๆ นึกถึงตอนนั้นแล้วขำตัวเองมาก นั่นเราผ่านจุดนั้นมาได้ยังไงเนี่ย แต่ตอนนี้สบายใจหายห่วงแล้ววว เพราะตอนนี้มีดั้งอันโด่งพุ่งที่เข้ากับใบหน้าของตัวเอง แถมยังดูเป็นธรรมชาติไม่หลอกตาด้วย แล้วเวลาแต่งหน้าก็ไม่ต้องจัดเต็มเหมือนเมื่อก่อนแล้ว ไฮไลท์นี่แทบโยนทิ้งไปได้เลย (แต่เก็บไว้ก่อนเอาไว้ใช้ยามจำเป็น) พูดง่ายๆเลยว่าตอนนี้อะไรๆก็ดีขึ้น ดูมั่นใจ กล้าแต่งหน้าแต่งตัวกว่าเมื่อก่อนเยอะเลย เชื่อแล้วว่าศัลยกรรมทำให้คนเปลี่ยนได้จริงๆ เปลี่ยนทั้งร่างกาย(ส่วนที่ทำ) เปลี่ยนทั้งการกระทำ(เรื่องความมั่นใจ กล้าแสดงออก) เอาเป็นว่ารู้สึกดีขึ้นค่ะหลังจากที่ได้เปลี่ยนแปลงพัฒนาตัวเอง ถือว่าเป็นครั้งใหญ่กับเราเลยก็ว่าได้ อิอิ
        สำหรับใครที่กลัวศัลยกรรมนะคะ บอกได้เลยว่าศัลยกรรมไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คุณคิด แต่มันจะทำให้คุณหน้าเปลี่ยนเท่านั้นเอง ยังไงหนูนิดก็ขอขอบคุณคุณหมอเสรีมากๆเลย ที่มอบดั้งใหม่ให้กับหนูนิด ขอบคุณมากค่ะ เลิฟๆรพ.เลอลักษณ์ที่สุดเลยยยยยยย
โพสต์ 2017-8-2 09:20:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ็บไหมค่ะตอนทำ
โพสต์ 2017-8-7 16:27:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีจังทำในโรงพยาบาล
โพสต์ 2017-9-6 16:34:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-9-14 15:17:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสริมจมูกทรงสวย
โพสต์ 2017-10-18 17:09:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็เสริมที่นี้คับ
โพสต์ 2017-11-30 16:58:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสโลปสวย
โพสต์ 2017-12-4 15:11:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเทา่รัย
โพสต์ 2018-1-16 16:59:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้