ดู: 1391|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ไปทำปากกระจับที่ รพ.เลอลักษณ์ มาสวยเริ่ดจนต้องบอกต่อเลยค่าาาา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suva7895 เมื่อ 2017-7-12 14:38

เฮลโล่เอเวอรี่บอดี้ ชื่อเอสนะ แค่จะมารีวิวปากกระจับที่ไปจัดมาจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์เท่านั้นเอง ยังไงก็ลองอ่านๆดูนะคะ เผื่อจะมีใครสนใจอยากไปทำบ้าง ถ้างั้นเราขอเล่าเรื่องราวๆก่อนและหลังทำศัลยกรรมครั้งนี้ก่อนละกันนะค้าบบบบบ เริ่มเลย....
เราเป็นผู้หญิงคนหนึ่งที่อยากสวยเหมือนคนอื่นๆ อยากแต่งนู่นเติมนี่เหมือนกันแต่ก็ยังไม่รู้ว่าจะทำอะไรตรงไหนดี จนวันนั้นไปเจอเพื่อน ก็ไปเที่ยวไปกินข้าวกันแอบสังเกตุเพื่อนหนึ่งพอมันเห็นมันก็ถามว่าหน้ามีอะไรติดทำไมจ้องนานขนาดนั้น เราก็พูดไปว่า ถามจริงๆแกร แกรทำปากมาป้ะ นางก็ขำแล้วบอกว่าถ้าแกรจะสงสัยขนาดนั้นก็ถามตั้งแรกมะ มานั่งจ้องซะ5555 ใช่ชั้นไปทำปากมา สวยปะล่ะ เราก็แบบเออสวย เป็นทรงมากอะ เห็นแล้วอยากทำเลยว่ะ นางก็ยุเลยจ้า เอาดิ ทำเลยๆ นี่ชั้นไปทำที่รพ.เลอลักษณ์มา ที่นี่ดีมาก ดูแลใส่ใจดี หมอก็เก่งด้วย ไอ้เราก็เริ่มสนใจสิคะเลยขอข้อมูลคร่าวๆจากเพื่อนมา การเที่ยวและกินข้าววันนั้นก็ผ่านไปได้ด้วยดีแถมฟรีคำแนะนำเรื่องทำปาก อิอิ เอสไม่รอช้า เสิร์ชชื่อโรงพยาบาล เสิร์ชหารีวิวเลยจ้า เปิดไปแล้วอึ้ง โหสวยๆทั้งนั้นเลย น่าสนๆ แต่บอกเลยว่าเราเป็นที่ปากเล็กอยู่แล้วนะคะ ใช่คะมันเล็กก็จริงๆแต่มันไม่เป็นทรงไม่เป็นกระจับ เวลาทาปากมันก็ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ เลยอยากจะทำมันเป็นเป็นกระจับกว่านี้ จริงๆก็ดูไว้เหมือนกันว่าจะไปทำที่ไหนดี ดันมาเจอเพื่อนแล้วได้ข้อมูลมาอีก เลยเลือกที่เดียวกับเพื่อนซะเลย เทที่อื่นเลยจ้า 5555 เดี๋ยวยังไงสิมาเบิ่งรูปก่อนทำก่อนเด้อจ้าาาา

ก่อนทำ

ก่อนทำ

เนี่ยๆก่อนทำ ปากบางเนอะ แต่ไม่เป็นทรงเลยอะ แง้แง้
ได้ข้อมูลจากเพื่อนมาก็โทรติดต่อกับทางรพ.เลยจ้า เอ้อเอาสิ อยากสวยแค่ไหนถามใจตัวเองดูอิอิ จองคิวเรียบร้อยอีกวันหนึ่งเข้าไปทำได้เลยจ้า ไวมากกก เตรียมใจแทบไม่ทัน 55555 พอไปถึงรพ.ก็ขึ้นไปติดต่อเจ้าหน้าทีเลยค่ะ บอกว่ามาทำปากที่จองคิวไว้ เจ้าหน้าที่ก็เช็คให้ ผู้เชี่ยวชาญก็ให้คำแนะนำดี ดูแลเทคแคร์ดีมาก จากนั้นก็รอทำประวัติ ไปจ่ายเงินด้านบน แล้วก็ล้างหน้าเปลี่ยนเสื้อผ้ารอขึ้นเขียงได้เลยจ้าาาาา

แท๊นแทนนนน 5 วันละจ้า ปากเริ่มเข้าที่แล้ว จะสวยแล้วทำไงดีน้าาาาา 55555 ต่อไปมาดูรูปหลังทำ7วันกันจ้า

20 วันจ้า ดูเป๊ะมาก อิอิ รพ.เลอลักษร์ทำดีทำสวยจริงๆด้วย ขอบใจนะเพื่อนรักที่ช่วยแนะนำสิ่งดีๆให้กับเพื่อนแบบเน้

23 วันฉันโอเคมากกก สำหรับปากใหม่นี้

23 วันหลังทำ

เอสต้องขอบคุณหมอที่มอบปากสวยๆแบบนี้ให้ เลยรู้สึกว่าตอนนี้ตัวเองเป็นผู้หญิงที่เพอร์เฟคในเรื่องของหน้าตามาก ไม่ขอทำอะไรแล้วค่ะ แค่นี้พอใจแล้ว ถ้าทำอีกกลัวจะสวยไปมากกว่านี้อีก เดี๋ยวเพื่อนด่า พอแค่นี้ดีกว่าเนอะ 55555
เพื่อนๆคนไหนที่สนใจจะทำศัลยกรรมไม่ว่าจะเป็นอะไรก็ตามสามารถมาที่นีได้เลยค่ะ ครบวงจรเรื่องศัลยกรรมจริงๆ แถมยังสะอาดปลอดภัยได้มาตรฐาน และถ้าถามว่าทำไมถึงรู้ว่าครบวงจร โอ้โหเป็นรพ.ใหญ่(พอสมควร)แบบนี้ก็ต้องมีอยู่แล้วสิคะ  อีกอย่างแอบแทบเจ้าน้าที่มาแล้วค่ะ อิอิ  
        อย่าหาว่าอย่างงู้นอย่างงี้เลยนะคะใครที่อยากสวย อยากทำศัลยกรรม อย่าได้ลังเลเลยค่ะ ความสวยมันไม่รอใครนะคะ เคยได้ยินมั้ยล่ะคะว่า ทำบุญสวยชาติหน้า ทำหน้าสวยชาตินี้ นั่นไง อย่าไปกลัวค่ะ ใจๆหน่อย 5555 คำเตือน แต่เราก็ไม่ควรเสพติดศัลยกรรมมากเกินไปนะคะ เอาแต่พอดีเนอะ สำหรับวันนี้ บ๊ายบายเด้อจ้าาาาา

น่ารักมากๆค่ะ
เป็นกระจับสวย
ปากเป็นกระจับสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้