ดู: 1683|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกสวย คล้อย เป็นธรรมชาติ ไม่ใช่ใครก็ทำได้ ที่นี่ The SiB Clinic เท่านั้นคะ !!!

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมาแชร์ประสบการณ์สุดประทับใจที่ไปใช้บริการที่ The SiB Clinic มานะคะ เราเองเป็นคนที่สนใจเรื่องเสริมหน้าอกมาเป็นเวลานานแล้วค่ะ แต่ไม่มีเวลาว่างที่จะไปทำสักที วันเวลาก็ผ่านไปเรื่อยๆๆๆ จนได้มีโอกาส หาเวลาว่างได้จากการทำงาน เลยใช้โอกาสนี้เพื่อเปลี่ยนแปลงร่างตัวเองค่ะ

เราเองได้ทราบข้อมูลการเสริมหน้าอกมาจากการนั่งอ่าน นั่งดูรีวิวจากหลายๆๆคลินิกค่ะ แต่ละที่ก็มีข้อดีข้อเสียที่ต่างกันออกไป บางทีคุณหมอถนัดแบบนั้น บางที่คุรหมอถนัดแบบนี้ ก็ขึ้นอยู่ที่ตัวเราเองแหละค่ะ ว่าจะตัดสินใจเลือกยังไง แต่ที่นี่ The SiB Clinic เป็นการวางซีลีโคนใต้กล้ามเนื้อ ซึ่งจะลดอาการซีลีโคนลอยตัวได้ และ สามารถให้นมบุตรได้ตามปกติ เพราะการวางซีลีโคนจะไม่ไปยุ่งเกี่ยวกับท่อน้ำนม แต่อย่างใดค่ะ ซึ่งคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย เป็นคุณหมอที่จบมาโดยตรง เป็นแพทย์เฉพาะทางโดยตรง บวกกับประสบการณ์การผ่าตัดที่มากกว่า 10 ปี ทำให้คุณหมอเป็นที่รู้จักกันอย่างกว้างขวาง และได้รับการยอมรับว่า คุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย เป็นคุณหมอที่ทำหน้าอกสวยที่สุดจริงๆๆๆค่ะ

จากทุกๆๆข้อมูลที่เราได้อ่าน ได้หาข้อมูลมา มมันทำให้เรามั่นใจที่นี่มากขึ้นเรื่อยๆๆๆ เพื่อนๆๆ คนไกล้ตัวที่ไปทำหน้าอกมา ก็ล้วนแล้วแต่พูดเป็นเสียงเดียวกันว่า มันดีมากกกก สวยมากกกกก ที่นี่จะทำหน้าอกออกมาเป็นธรรมชาติ หน้าอกจะดูคล้อย สวย ไม่เป็นบล็อก นี่คือ signature ของที่นี่เลยค่ะ ถ้าใครชอบความเนียน ไม่โป๊ะ The SiB Clinic เท่านั้นค่ะ หลังจากที่ได้วันที่ว่างลงตัวแล้ว ก็เข้าไปปรึกษาคุณหมอ ดารินทร์ ที่ The SiB Clinic สาขาพระราม 9 ค่ะ เพื่อปรึกษาคุณหมอ และ อยากทราบแนวทางว่า หน้าอกของเราจะออกมาเป็นแบบไหน ซึ่งคุณหมอก็น่ารักมากๆๆๆๆ ครั้งแรกที่เจอ คือคุณหมอดูเด็กมากๆๆๆ หน้ายังเด็กอยู่เลยค่ะ ที่สำคัญคุณหมอเป็นผู้หญิงด้วย เราก็ไม่อายที่จะพูด ไม่อายที่จะเปิดหน้าอกให้ดูค่ะ คุณหมอเป็นคนวัดฐานเดิน ความกว้างของไหล่ ด้วยตัวคุณหมอเองเลยค่ะ แล้วให้คำปรึกษากับเราเป็นอย่างดี เราเองได้ฟังแนวทางของคุณหมอ ก็ยิ่งทำให้อยากทำ มั่นใจมากขึ้นไปอีก ไ่ม่มีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำที่นี่จริงๆๆค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปสวยๆๆมาฝากกันนะคะ

ทุกวันนี้แฮปปี้มากๆๆๆ ที่ตื่นมาได้มีหน้าอกที่สวย คล้อย เป็นธรรมชาติมากขนาดนี้ค่ะ รูปนี้เราทำมาได้ 3 เดือนแล้วนะคะ หน้าอกนิ่มมากๆๆๆ ไม่มีปัญหาเลยค่ะ เราทำตามคำสั่งของคุณหมออย่างเคร่งครัด คุณหมอห้ามอะไร เราก็ทำตามค่ะ เพื่อหน้าอกที่สวย ต้องยอมหมดค่ะ อิอิ วันนี้ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านนะคะ ใครที่อยากทำหน้าอก เราแนะนำที่นี่เลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอนนนนนนนนน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้