เจ้าของ: nookniti
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมอตุ๊กDmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ดูเเล้วชอบดีมอร์คลินิกมาก
ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
สวยมากคร้า มีสาขาตจว.ไหมคะ
มองด้านข้างยิ่่งเป๊ะเวอร์ สวยๆ
อยากเข้าไปปรึกษาก่อนได้ไหมคะ

มาอัพเดตรูปให้ดูอีกนะคะ รอชม
เก็บตังไปทำที่นี่ดีกว่า
มาอัพเดตรูปให้ดูอีกนะคะ รอชม อิอิ
ที่ดีมอร์มีแก้จมูกที่ทำจากเกาหลีไหมคะ
อยากเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้ไหมคะ
ที่ ดีมอร์ มีแก้จมูกแบบ open ไหมค่ะ
ตอนนี้มีโปรโมชั่นอะไรคะ สนใจทำจมูก
ชอบมากเลยค่ะ คลินิกเปิดทุกวันไหมคะ
มองด้านข้างยิ่งสวย เป๊ะมาก
อายุยังไม่ถึง 20 สามารถทำได้ไหมค่ะ ชอบที่นี่มาก
ชอบคะสวยๆๆๆ

หู้ยยยสวยมากๆเลยนะคะ น่าสนใจจังเลยค่ะ ^_^ เราอยากไปเสริมจมูกบ้างจัง
สวยมากๆๆเลยนะคะ
นั่งดูเเต่รีวิวของเีมอร์คลินิก อ่านเเล้วอยากไปทำมากๆ
หมอใช้ซิลิโคนของอะไรจ้ะ  อยากเข้าไปปรึกษาดู ชอบๆคุณหมอทำสวยทุกเคสเลย
สวย หน้าคมขึ้นเยอะนะคะ
สวยค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย มีโปรไหมจ้ะเตงง...
ชอบวิธีการเสริมของคุณหมอมากๆ สนใจคลินิกนี้เลย
ีดีมอร์เราผ่านเกือบทุกวันเลย ลค.เยอะมาก ว่าจะไปสอบถามเหมือนกัน สนใจมากๆ
ปีหน้าไปทำเเน่ เก็บตังอยู่นะคะคุณหมอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้