เจ้าของ: aaasptr
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งแรกกับ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ต้องจองคิวก่อนไหมคะ
สวยมากคะ ชอบทรงเเบบนี้เลย
สวยจัง บวมนานไหมคะ

ราคาเท่าไรคะ ทำกับคุณหมอตุ๊กใช่ไหมคะ
สวยเนียน ธรรมชาติ ชอบๆ
คลีนิกอยู่รัชดา36ใช่ไหมคะ มีสาขาตจว.ไหมคะ
รับประกันยาวมากเลยที่นี่
เป็นไซนัสทำจมูกได้ไหมคะ
มีสาขาต่างจังหวัดไหมคะ อยากทำมากๆเลย
จขกท.สวยจังค่าา อยากได้แบบนี้เลย
ราคาเท่าไรคะ ใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วยหรือป่าวค่ะ
ก่อนทำน่ารัก พอทำเเล้วสวยไปเลยค่าา
มีสาขา ตจว ไหมค้า
สวยดูดีมากค่ะ คลินิกมีสาขาต่างจังหวัดไหมคะ
เห็นเเล้วอยากเข้าไปทำจมูกที่นี่เลยค่ะ
ว้าวววววว สวยมากเลยค่าา
คนนี้คมมากเลยค่ะ
จัดฟันอยู่ทำได้ไหมค่ะ
งานดีงานปัง สุดๆไปเลยค่ะ
คนนี้ทรงพุ่งมากค่ะ สวยอ่ะ
อ่านเเล้วชอบค่ะ ทรงก็สวยมากๆ
ถ่ายรูปสวยด้วยค่ะ
จมูกสวยจัง ได้ทำตาด้วยหรือป่าวค่ะ
สวยจัง ชอบๆดูเป็นธรรมชาติ
สวยค่ะ เข้ากับหน้ามาเลย ได้ลุคอินเตอร์ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้