ดู: 11976|ตอบกลับ: 62
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งแรกกับ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aaasptr เมื่อ 2017-7-8 23:39

สวัสดีค่ะวันนี้เราจะมารีวิวทำจมูกครั้งแรกกับ Dmor Clinic ค่ะ ก่อนอื่นบอกเลยว่าอยากทำจมูกมานานแล้วเนื่องจากเป็นคนมีฮัมพ์เยอะมาก ทำให้เวลายิ้มแล้วมันดูป้านกลืนกันไปหมด ทำให้ไม่เห็นสันจมูกเลยค่ะ ถ้าดูจากรูปจะเห็นเลยว่ายิ้มละสันมันหายไปเลย ไปดูรูปกันก่อนดีกว่าว่าก่อนทำมันเป็นยังไง !

ก่อนอื่นบอกเลยว่าก่อนจะไปทำคนท้วงเยอะมากว่าจมูกเราเล็กทำแล้วเดี๋ยวจะโป๊ะนะ แบบนี้ก็ดีแล้ว แต่ทำไงได้ล่ะคะคือเราอยากทำมากกกกก ไปปรึกษามา2-3ที่ แล้วก้มาตกลงปลงใจที่ Dmor Clinic เพราะขึ้นชื่อเรื่องความเป็นธรรมชาติมากๆ เราเลยจัดการนัดพบคุณหมอและตกลงทำเลยค่ะ วันที่เข้าไปทำ เราได้พบกับคุณหมอก่อนขอบอกว่าตกใจนิดๆเพราะหมอตุ๊กหน้าเด็กและสวยมากๆขนาดใส่ผ้าปิดปาก คุณหมอบอกเราว่าฮัมพ์เราเยอะมากๆแถวเนื้อน้อยอีกคงทำได้ไม่เยอะ เราบอกว่าแล้วแต่คุณหมอเลยค่ะเราเชื่อฝีมือขอแค่เอาให้มันมีมิติขึ้นกว่าเดิม

มาถึงขั้นตอนการทำ แอบคิดนิดนึงว่าฉีดยาจะเจ็บกว่านี้แต่ไม่ค่อยเจ็บมากเราเลยโล่งใจไปเปราะนึง คุณหมอตุ๊กและคุณหมอผู้ช่วยก็ชวนเราคุยบรรยากาศสบายๆมากค่ะ แต่แอบมารู้สึกตัวตอนตะไบฮัมพ์นิดนึงเพราะเราฮัมพ์เยอะเลยต้องตะไบเยอะหน่อย แต่ก็ไม่ได้เจ็บอะไรนะคะแค่รู้สึกว่าคุณหมอกำลังตะไบอยู่เท่านั้นเอง พอผ่าเสร็จเรียบร้อยเราก็รู้สึกตึงๆเล็กน้อยค่ะแต่ไม่ได้ปวดอะไร พี่ๆที่คลินิคก็แนะนำขั้นตอนการดูแลตัวเองได้ละเอียดมากๆ เราเลยสบายใจมากขึ้นและกลับไปปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด ไม่ว่าจะเป็นนอนหมอนสูง กินยาให้สม่ำเสมอ ประคบตลอด และที่สำคัญน้ำมะพร้าวช่วยได้มากกกกกกก ! เราไปดูรูปกันเลยดีกว่าค่ะ

อยากบอกว่าเราแพนิคมากเรื่องบวมมากๆทำให้เราไม่ได้ถ่ายรูปวันแรกๆไว้เลยเพราะรับไม่ไหวกับหน้าตัวเอง5555555 จะมาถ่ายอีกทีคือตอนแกะพลาสเตอร์ที่จมูกออกแล้วนะคะ คือตอนวันที่ึ 7 ครบหนึ่งอาทิตย์พอดี มีแต่คนตกใจค่ะเพราะเรายุบบวมเร็วมากกกกกกก ยุบตั้งแต่อาทิตย์แรกทั้งที่คุณหมอบอกว่าเดือนแรกมันจะบวมมากนะแต่ของเราหายเร็วค่ะ สงสัยเพราะกินน้ำมะพร้าวทั้งสวน 5555555

ต่อไปจะเป็นรูปปัจจุบันนะคะ ตอนนี้ทำมาได้หนึ่งเดือนครึ่งละค่าาาาา

ขอบอกเลยว่าเราถูกใจจมูกใหม่มากกกกกกก ! ถ้าใครสนใจทำจมูกอย่าลืมให้ Dmor Clnic เป็นตัวเลือกแรกนะคะเพราะว่าของเค้าสวยและธรรมชาติจริงๆ

ว้าวววว ทำแล้วสวยมากเลยคะ
สวยมากเลยนะคะ ราคาเท่าไรคะ
จมูกสวยมากเลยคนนี้ ชอบมากๆ
ราคาเท่าไรคะ อ่านเเล้วชอบมากอยากทำเลย
เจ็บมากไหมคะ ตอนทำ เรากล้าๆกลัวๆ
ปังมากคะ มีรูปอัพเดตอีกมั้ยคะ อยากเห็นจังเลย
สนใจดีมอร์คลินิกเหมือนกันเลย
ติดตามคุณหมอตุ๊กมานานเเล้ว
สวย ปังมากเลยคร้าา!!! เดือนหน้าก้ถึงคิวเราแร้ววว
เป๊ะมว้าากก!!หน้าอินเตอร์เลยนะคะ ชอบๆทรงนี้
หมอใช้ซิลิโคนอะไรคะ  อยากเข้าไปปรึกษาดู
ทำกับคุณหมอตุ๊กใช่ไหมคะ สวยจังเลยคะ
จมูกพุ่งมากเลยคะ อยากเข้าไปปรึกษาคุณหมอจัง
จมูกทรงสวย พุ่งมากๆเลยนะคะ ชอบทรงจมูกมากเลยนะคะ
คุณหมอใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
ที่นี่ทำสวยมากเลยคะ สนใจมากๆ

เป็นธรรมชาติดีนะคะ เข้ากับหน้ามากเลย
ระลานตามากๆเลยนะคะ ที่ Dmor มีแต่คนเสริมจมูกสวยๆทั้งนั้นเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pancakee เมื่อ 2018-2-22 17:17

ว้าาววดูสวยอินเตอร์มาก พักนานไหมคะ ต้องลางานประมานกี่วัน
เสริมจมูกแล้วหน้าดูอินเตอร์มากๆเลยนะคะ เข้ากับหน้ามากเลย
รับประกันกี่ปีคะ เเละตัวเองใช้ซิลิโคนอะไรอ่ะ
สวยมากเลยคะ ราคาเท่าไรคะ
ราคาเท่าไรคะ ทำกับคุณหมอตุ๊กใช่ไหมคะ
โอ้โห้ สวยมาก อยากเสริมจมูกด้วยนะคะ ดีมอร์อยู่แถวไหนนะคะ
น่ารักมากมาย ชอบๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้