เจ้าของ: สองเก้า
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ที่ Dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]

ทำแล้วสวยขึ้นมาก ขอศึกษาข้อมูลอีกสักพัก อยากไปทำด้วยคร้า

ม่ะก่อนกลัวการศัลยกรรมมากๆ เเต่ดูรีวิวคลินิกนี้เเล้วอยากไปทำเลย ชอบตรงคุณหมอใจดีนี่เเระคะ
อยากไปสวยที่เีมอร์จังเลย
ทรงจมูกเป็นธรรมชาติดีนะคะ

ดูรีวิวของ Dmor มาเยอะเลยนะคะคุณหมอทำจมูกสวยมากเลยนะคะ
หน้าสวยมากเลยนะคะ ช่วงนี้มีโปรโมชั่นไหมคะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-25 09:36:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีชื่อทรงค่ะ คือคุณหมอจะเหลาให้เข้ากับหน้าเราเลยค่ะ
ราคาเท่าไรคะ คุณหน่อย

จมูกเข้ากับหน้ามากๆเลยนะคะ

สวยขึ้นคะ จมูกเราสั้นมาก ทำแล้วจะได้แบบนี้ไหมคะ
ดูสวยและมั่นใจมากขึ้นด้วยนะคะ
สวย ดูหน้าเด็กลงเลย
ที่นี่รับประกัน3 ปีเลยหรอค่ะ ดีจังเลย
ธรรมชาติมากเลยค่ะ
เป็นซิลิโคนของอะไรคะ

แสดงความคิดเห็น

น่าสนใจ: 1.0
น่าสนใจ: 1
ซิลิโคน อเมริกาคร้า  โพสต์ 2018-5-18 22:25
หมอเลือกทรงให้เองใช่ไหมคะ สวยเข้ากับหน้ามาก
ทำจมูกเเล้วดูหน้าโตขึ้นเลยค่ะ สวยๆๆ
เก็บตังรอเลยคับ

คุณหมอใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
สวยขึ้นมากเลยคร่าาา
เราก้เนื้อจมูกน้อยเหมือนกันค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลยนะคะ
ต้องเข้าไปให้คุณหมอตรวจก่อนไหมค่ะ
แตกต่างชัดเจน และดูเป็นธรรมชาติเลย
ทำกับคุณหมอตุ๊กหรือทีมเเพทย์ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้