ดู: 1137|ตอบกลับ: 1

[ศัลยกรรมเกาหลี] รีวิวหมอต้น PMED CLINIC ฉีดไขมัน แก้ปัญหาหน้าแบนค่า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย easiii เมื่อ 2017-7-5 19:47

สวัสดีเพื่อนๆ ทุกคนค่ะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ เราชื่อ “อีส” ค่ะ วันนี้จะมารีวิวการปรับรูปหน้าให้มีมิติโดยการฉีดไขมันค่ะ  

จากรูปนะคะ แต่ก่อนเราจะเป็นคนหน้าแบนมาก ไม่มีมิติ หน้าตอบมาก ดูไม่มีราศีเลย  จึงตัดสินใจศึกษาหาข้อมูลการฉีดไขมันบนใบหน้าอยู่สักพัก พอดีส่วนตัวอีสรู้จักน้องวลัย เลยได้สอบถามข้อมูลเบื้องต้น ประกอบกับได้เห็นความเปลี่ยนแปลงของน้องแล้วรู้สึกโอเคมาก จึงตัดสินใจเข้ามาปรึกษาคุณหมอต้น ที่พีเมดคลินิก

คุณหมอต้นก็แนะนำว่าเราควรจะปรับตรงไหนให้ดูสวย ดูมีมิติ คุณหมอแนะนำให้เติมทั้งใบหน้า เพื่อปรับรูปหน้า คือ หน้าผาก ขมับ ใต้ตา ร่องแก้ม แก้มตอบให้ดูโค้งขึ้น

คุณหมอมือเบามากๆๆ เลยค่ะ หลังท า 1 วัน มีรอยเข็มฉีดบ้างเล็กน้อย ไม่กี่วันก็ค่อยๆ จางหายไปค่ะ

4 เดือนผ่านไป หน้าเข้าที่แล้วค่า

6 เดือนค่ะ

จากวันนั้นถึงวันนี้รู้สึกว่าใบหน้าเราดูมีมิติขึ้นมาก เบ้าตาที่เป็นจุดบกพร่องก็ดูตื้นขึ้น มีแต่คนทักว่าหน้าเด็ก อายุเข้าเลข 3 แล้วน่ะค่ะ อีกอย่างค่ะหน้าใสขึ้นมาก จากแต่ก่อนสิวขึ้นทุกวัน ทุกวันนี้แทบจะไม่มีเลยสิว ขอบคุณคุณหมอต้นนะค่ะที่เนรมิตให้ดูดี ดูสวย ดูเด็กขึ้นจากเดิม

โพสต์ 2017-7-6 15:07:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำที่เดียวกันเลยค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้