ดู: 1703|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] หูกางแบบอวตาล น่าจะมาเลอลักษณ์ตั้งนานแล้วปะ (บอกตัวเอง อิอิ)

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ  เพื่อนๆ เราชื่อจ๋า  ในชีวิตตั้งแต่เกิดมาพอใจทุกอย่าง  ยกเว้นหู555555 ทำไมล่ะค่ะ มันกางซะขนาดไม่กล้ารวบผมอะบอกเลยย บางทีก็อยากจะตัดผมสั้น ก็ไม่ได้อีก เพราะสิ่งๆนี่เลยค่ะ ที่ทำให้เราขาดความมั่นใจ

นี่ค่ะ สังเกตจากรูปว่ามันยื่นออกมาพอสมควร  ทำให้หน้าเราดูแปลกๆ เพื่อนๆ ชอบล้อ ดึง เล่นไรงี้ เราก็เก็บมาคิดมากง่ะ  ไม่รู้จะแก้ยังไง  แต่โชคดีที่มาเจอ รพ.เลอลักษณ์   เขามีนวัตกรรมแก้ไขหูกางได้ ฟังละว๊าววค่ะ5555. อ่าๆ แต่บางคนคิดว่าแบบไปทำที่ไหนก็ได้ปะ  ไปอยู่ไหนมามีตั้งนานละ  เยอะด้วย  อันนั้นมันก็ใช่แต่ดีแล้วปลอดภัยหรือเปล่า

เราได้ศึกษาข้อมูลของที่นี่มาสักพักนึง  ด้วยความที่เล็งไว้ตั้งแต่แรก ตั้งใจแน่วแน่ว่าทำ เลยโทเข้ามาสอบถาม แลกไลน์กับเจ้าหน้าที่  ส่งรูปให้พี่เค้าดู ว่าประมาณนี้ เค้าอธิบายให้เราฟังแบบละเอียด น่ารักมากๆ ตอบด้วยความยินดีเลยยย  

หลังจากที่คุยรายละเอียดเรียบร้อยแล้ว  เราเลยนัดแนะกับเจ้าหน้าที่เรียบร้อย 55555 อยากเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญเต็มแก่แล้ว ฮ่าๆ  พอเข้ามาปุ๊ปเจ้าหน้าที่บริการอย่างดี  นั่งรอแปปเดียวก็มีคนเข้ามาให้ข้อมูลเราตามขั้นตอนทีละสเตป ทำให้เรามั่นใจและอุ่นใจมากๆ  ของเราจะทำกับคุณหมอศุภฤกษ์  พอคุยเสร็จเรียบร้อยเจ้าหน้าที่จะทำประวัติให้เราเอาไปยื่นที่ชั้น 2 จ่ายเงิน – รับยาก่อนค่ะ

หลังจากนั้นก็รอพบหมอต่อ เราบอกหมอว่าอยากให้มันหุบเข้าไปหน่อยย  ไม่มั่นใจเลยย5555.เหมือนอวตาลนะบางที ละที่สำคัญที่กังวลเลยย กลัวว่าแบบรอยแผลจะไม่เนียน ดูรู้ไรงี้ แต่หมอบอกเลยว่าสบายใจได้เลย สวยแน่นอน อิอิ ถึงขั้นตอนผ่าตัด เราก็เปลี่ยนชุดให้เรียบร้อย นั่งรอสแตนบายอยู่หน้าห้องง เดี๋ยวถึงคิวแล้วจะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาเรียกเราเองค่ะ

วันที่ 3 ค่ะ หมอจะเอาพลาสเตอร์แปะไว้ตรงที่ผ่าตัดนะค่ะ  สังเกตได้ว่ามันไม่กางออกมาแล้ว อิอิ สวยๆ

วันที่ 4  รอยเย็บแผลเนียนสวยมากๆค่ะ ไม่บวมหรือเขียวใดๆน้า

ส่วนอันนี้รูปหน้าตรง  เมื่อก่อนแบบนี้ไม่ได้เลยนะ  เพราะมันจะเห็นชัดไง5555  แต่ตอนนี้เปลี่ยนไปแล้วละมีความมั่นหน้าในตัวเองง 55555 กล้ารวบผมขึ้นแล้วอะ ต้องขอบคุณที่นี่เลยจริงๆที่ทำให้เราดูดี มั่นใจขึ้น
ดูสวยขึ้นเลยนะคับบบ
ว้าววว เลยค่ะ
ไม่กางแล้วว
ราคาเท่ารัยค่ะ
หูไม่กางเลย แผลสวย
หมอเย็บเก่งมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้