เจ้าของ: japanii3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตาสองชั้น + จมูก วันเดียวกัน หมอธานินทร์ ศรีชา หลังโรบินสัน

[คัดลอกลิงก์]
อย่าลืมรีวิวภาพให้ดูต่อเนื่องนะครับ  รอดูอยู่อ่ะครับ
รูปล่าสุดนี่ทำมากี่วันแล้วคะ

ตอนแรกมันบวมมากจริงๆเนอะ  มีเลือดด้วย  เห่อๆ   

ขอให้หายไวๆคร่าาา
รีวิวบ่อยๆนร้าาาาา หายไวๆๆๆ
ขอให้หายไวๆ นะคะ:)
ทำมาเท่าไหร่จร้า

สองอย่าเนี๊ย
อยากเห็นรูปเพิ่มจังเลยค่ะ ตอนนี้เป็นไงบ้างแล้วอ่ะคะ ??

ขอให้หายเร็วๆนะค๊ะ {:9_334:}
ทำแล้วสวยเลยเนอะ ดีใจด้วยนะ
มีคิวกับคุณหมอวันที่ 30 ธค 2553นี้ ก่อนหยุดปีใหม่จะได้พักนานๆ ตั้ง 5 วัน 30 ธค2553 - 3มค 2554
เปิดตัวปีหน้าวันที่ 4 มค 2554 ก็ไปทำงานแบบมีดั้งแล้วคะ ถ้ายังงัยเด๋วเอารูปมาให้ชมกันนะคะ ราคาของเราอยู่ที่ 12,000 บาท คุณหมอบอกว่า จมูกเราเนื้อน้อยคงทำได้ไม่เยอะ เราอยากดั้งโด่งๆ นี่
แต่เราก็ต้องทำตามสภาพจมูกของเราเองแหล่ะ 5555:)

งานนี้ต้องสวย เริ้ด แน่เลยคะ
สู้ๆนะคะ ขอให้สวยไวๆๆๆๆ ทั้งตาทั้งจมูกเลย
ไม่เกี่ยวกับของกินใดๆทั้งสิ้นค่ะอย่างนี้แหละทำมาไหม่เป็นอย่างนี้ทุกคนรอนับวันสวยได้เลยค่ะ
อัพรูป อีกนะคะ อยากเห็นๆมากๆค่ะ
มาดูภาคต่อค่ะ
เราขอแนะนำให้ซื้อนำใบบัวบก ดื่มนะจะได้หายไวไว
เป็นกำลังใจให้จ๊ะ
กรุงเทพไม่ใช่ดีเสมอ ไปค่ะเห็นด้วยมากๆๆๆ
มันอยู่ที่ฝีมือและประสบการณ์
ดูสวยขึ้นเยอะ เลยอ่ะ

มารีวิว ให้ดูอีกนะคะ

รอชมๆ
ของแบบนี้มันอยู่ที่ประสบกาณ์ต่างหาก กทม.ทำแย่มีเยอะแยะ
เจ้าของกระทู้หายไปไหนเเล้วเอ่ย
สวยมากคะ อยากทำตา ทำมาเท่าไรคะ
เธอๆหายหรือยังอ่า  เราก้อไปทามตาสองชั้นกะหมอธานินมาอ่า ได้ อาทิตย์ก่าๆแล้วรู้สึกว่ายังบวมอยู่เลย มานเหมือนจะไม่ค่อยเท่ากันอ่ะ ต้องใช้เวลานานไหมก่าจะหาย  ตอนนี้ไม่ค่อยกล้าเงยหน้ามองใครเลย  โอ้ชั้นตามานใหญ่มาก  เครียดดดดอ่ะ
เราทำตาสองชั้นกับหมอธานินมาอ่ะ อาทิตย์กับอีก4วันรู้สึกว่าชั้นตาใหญ่มากอ่ะ อีกนานไหมกว่ามานจะเล็กลง หรือจะเป็นอย่างนี้ตลอดไป  ขอคำตอบด่วนเราเครียดมากเลย
หายบวมแล้วสวยแน่นอนค่ะ แต่เราก็อยากทำตาสองชั้นเหมือนกัน ราคาเท่าไรคะ
หายบวมแล้วสวยแน่นอนค่ะอยาก้ราคาเท่าไรคะอยากทำเหมือนกัน
แล้วตอนนี้หายดีหรือยังค่ะ  ตาโตขึ้นหรือเปล่าค่ะ เราก้อไปทำกับหมอธานินมารู้สึกว่าผ่านมา2อาทิตย์ตาเหมือนจะเล็กกว่าเดิมอีกค่ะ สองข้างเหมือนไม่เท่ากันเลย ขอบตาใหญ่ เราอยากรู้ว่าอีกนานไหมตาเราถึงจะเข้าที
ว่าจะไปเสริมจมูกหมอธานินทร์เหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้