ดู: 2840|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] มองหา คลีนิค ทำน่าอก ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มีคลีนิคไหน ทำ น่าอก แนะนำบ้าง มั้ย คะ
แนะนำคุณหมอคณิตค่ะ ดอนเมือง เราได้ฝากความสวยให้คุณพ่อดูแล
ตั้งแต่ลักยิ้ม นม หน้า พ่อจัดให้หมด

หมอปิ๊ก อัคราคลินิกเลยค่ะ หมอทำหน้าอกทรงสวยมาก ไม่แข็ง ไม่เป็นบล็อค คลินิกบรรยากาศดีด้วยค่ะ หมอใจดีปรึกษาง่ายมาก  ลองดูนะคะ เราไปเป็นเพื่อนเพื่อน เมื่อกลางปี เล่นซะอยากทำมั่งเลย ดูแลดีจริง
เป็นอีกหนึ่งเสียงที่แนะนำหมอคณิตค่ะ  เราใส่มา 375 cc. ไซส์กำลังดีสมส่วน  ที่แรกกังวลเรื่องแผล แต่พอทำมาแล้ว แผลเสริมหน้าอกหมอคณิต แผลเล็กมากๆ ทรงสวยเป็นธรรมชาติ อกชิด อกนิ่มมากๆๆ ดูรีวิวเราได้เลย

http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=#pid1680030
หน้าอกเราผลงานหมอคณิต maxi อกชิดแผลเล็ก ทรงสวยมาก และที่่สำคัญไม่ต้องนวดนมด้วยนะค่ะ เข้าไปดูรีวิวเราได้เลยนะ
แนะนำปรึกษาที่ @sale2u เขามีหมอทำหน้าอกหลายหมอ หลายคลินิก  ลองไปคุยดูนะค่ะ
สนใจเอเซียคลีนิคค่ะ
แนะนำที่maxi cosmetic surgery หมอคณิต เป็นศัลยแพทย์  แผลเล็กที่ดีคือไม่ต้องนวดนม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้