เจ้าของ: Patdrarida
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครั้งแรกที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
เรียกทรงอะไรคะ ชอบอ่ะค่ะ
แบบนี้เรียกทรงอะไรคะ ชอบอ่ะ
โอ้ว ละมุณีมากเจ้าค่ะ
ดูสง่าขึ้นมาก คุณหมอดูโหงเฮ้งให้ด้วยหรือเปล่าคะ
ตอนนี้ราคาขึ้นยังน้อออ เก็บตังอยู่
ใช้เวลาทำนานไหมคะ เพื่อนเราไปทำที่นี่มาบอกว่าหมอทำนานมาก
ถ้าแก้จมูกใช้เวลานานกว่าป่ะคะ หรือเท่ากัน
รับประกันกี่ปีอ่ะค่ะ
อันนี้เรียกทรงอะไรคะ
ปรึกษามีค่าใช้จ่ายป่ะคะ
เสริมจมูกดีงามมาก สวยเริ่ดจริงๆค่ะ
จมูกสวยดูธรรมชาติมากเลยค่ะ ต้องเข้าไปปรึกษาก่อนไหมคะ
พักพื้นกี่วันค่ะ ใช้ยาชาหรือยาสลบค่า
สวยธรรมชาติมากเลยค่ะ ต้องนัดคิวก่อนไหมคะ
ดูดีมากค่ะ คุณหมอมือเบาไหมคะ
สวย  น่ารักดูเป็นธรรมชาติ อยากได้แบบนี้ ดีมอร์คลินิก สาขาตจว.มีที่ไหนคะ
สวยเป็นธรรมชาติไม่โด่งเวอร์จนเกินไปค่ะ
จองคิวนานไหมคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้