ดู: 30393|ตอบกลับ: 153
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครั้งแรกที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patdrarida เมื่อ 2017-6-25 15:19

สวัสดีค่าทุกๆคน เข้าเรื่องเลยนะคะคือว่าเรามีความรู้สึกอยากทำดั้งตั้งแต่เรียนมหาลัยแล้ว แต่ว่าติดปัญหาอันยิ่งใหญ่ก็คือที่บ้านไม่ยอมให้ทำเด็ดขาดเลยค่ะจะโดนด่าตลอดเวลาพูดเรื่องทำศัลกรรมแต่เราก็ขอมาเรื่อยๆนะทนๆโดนด่าไป

จนพ่อใจอ่อนอนุญาตแต่แม่นี่ยังไงเค้าก็ไม่ให้จนเราถอดใจไปพักใหญ่ จนเรียนจบในใจคิดว่าถ้าได้เกียรตินิยมจะเอาไปอ้อนแม่อีกที สุดท้ายก็ยอมค่ะ555555 ดีใจมากกกกก!!

แล้วเราก็มาติดเรื่องเวลาค่ะเพราะว่าพอเรียนจบแล้วเราได้งานทำเลยจะลายาวๆก็ยังไม่ได้จนผ่านมาเกือบปี ก็ได้เวลาพอเหมาะเราลางานได้5วันก็เลยรีบไปจองคิวกับคุณหมอตุ๊กเลยค่ะ

ก่อนที่เราจะตัดสินใจทำที่ Dmor ก็เคยศึกษาที่อื่นมาบ้าง จนมาเจอที่ Dmor รู้สึกถูกใจ รู้สึกว่าที่นี่แหละ!! ดูจากรีวิวของคุณหมอหลายๆคน

เราชอบเพราะว่าธรรมชาติมากๆแล้วก็สวยเข้ากับหน้าทุกคนเลย

พอถึงวันทำได้มาคุยกับคุณหมอเราก็ยิ่งสบายใจค่ะ ตอนแรกก็อยากได้โด่งๆนะคะแต่พอคุยแล้วหมอบอกว่าเราเป็นคนเนื้อน้อยจะเสริมได้ไม่โด่งมากนะ แล้วเราเลือกที่จะเสริมด้วยกระดูกหลังอ่อนหูเพิ่มไปอีกค่ะ เอาให้ครั้งเดียวจบไป อีกอย่างคือฐานเราเอียงด้วยต้องตะไบเพิ่ม

ส่วนเรื่องโด่งแค่ไหนเราให้คุณหมอเป็นคนจัดการเลยค่ะขอปลอดภัยกับเนื้อจมูกเราแล้วออกมาสวยพอ

ความรู้สึกตอนทำนะคะ เราพยามผ่อนคลายไม่คิดมาก จะบอกว่าเจ็บน้อยมากๆเจ็บจี๊ดๆแค่ยาชาเองค่ะหลังจากนั้นสบายแล้วนอนชิลๆเลย

มาดูรูปเราก่อนทำกันเลยนะคะ

อันนี้ก็จะเป็นระเวลาตั้งแต่หลังทำจนไปถึงวันที่ถอดเทปนะคะเรียงกันไป

อันนี้คือช่วง 1-2เดือนนี้ค่ะ

ถ้ายังไงไว้เราจะมาอัพเดทอีกนะคะ ขอบคุณที่เข้ามาชมนะคะ

สวยจังเลยค่ะ หน้าเกาหลีมากเลย
เหมือนดาราเลยนะคะ สวยจังเลยค่ะ
บวมนานไหมค่ะ รอปิดเทอมว่าจะไปทำจมูกที่นี่
ช้ำเยอะไหมคะ แล้วก็บวมนายไหมคะ คุณหมอทำสวยมากๆเลยนะคะ
สวยมากๆเลยคะ ใข้ซิลิโคนของอะไรคะ
โอ้วววววว สวยมากๆ เป็นธรรมชาติฟุดๆ ชอบๆๆ
หมอตุ๊กทำสวยมากอ่ะ อยากไปเเก้จมูกจัง
เข้ากับหน้ามากเลยนะคะ สวยมากคะ
ราคาเท่าไรคะ สนใจมากๆ
สวยมากๆๆๆ ชอบจมูกเเบบนี้
ชอบมากๆๆๆ ราคาเท่าไรคะ
จมูกเปลื่ยนไปเยอะเลย สวยมากๆเลยนะคะ
ทำจมูกเเล้วหน้าดูหวานมากๆเลยนะคะ
ชอบมากคะ สวยมากๆ
หูยยยย ละมุนเข้ากับหน้ามากๆคะ
เก็บตังไปทำบ้างดีกว่าา
เปลี่ยนไปเยอะมาก หน้าดูแพงมากเลยค่ะ
อยากรู้ว่าที่นี่เค้ารับประกันนานไหมคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Siimy เมื่อ 2017-10-19 21:48

เหมือนกันเลยค่ะ โด่งแค่ไหนให้คุณหมอจัดการ เราขอปลอดภัยไว้ก่อน
ช่วงนี้มีโปรโมชั่นอะไรไหมคะ อยากทำมั่ง
ถ้าเราอยากทำจมูกกับปากกระจับพร้อมกันเลยได้ไหมคะ
อยากทราบราคาอ่ะค่ะ ทำมาเท่าไหร่คะ ชอบมากทรงนี้
ใช่คนนี้ไหมคะที่เห็นรีวิวในเพจคลินิก ขออนุญาตเอาภาพเป็นต้นแบบนะคะ อยากได้ทรงแบบนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้