เจ้าของ: Patdrarida
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครั้งแรกที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]

เคยโทรไปถามราคา เลขาคุณหมอแนะนำดีมาก รู้เลยว่าการเสริมจมูกต้องดูหลายๆอย่างประกอบกัน ข้อมูลต้องแน่น
หน้าน้องหวานไปเลย สวยมากกก ดูแลตัวเองยากไหมค่ะ หลังทำอ่า
ทรงจมูกหวานละมุนมากเลยนะคร้าา อยากไปทำ จองคิวนานไหมค่ะ
ทรงจมูกรับกับหน้ามากเลยนะคร้าา มีโปรโมชั่นอะไรบ้างนะค่ะ เพจดีมอร์มีไหมค่ะ
สวยมากค่ะ อยากได้ทรงแบบนี้เลย
สวยหวานคมมากก หมอฝีมือดูดีมาก อยากทำมีราคานักศึกษาให้ไหมคร้าาา^^
สวยอินเตอร์มากค่ะ ตามมาจากเพจ Dmor Clinic
สวยมากกก หน้าเหมือนดาราเลยค่ะ5555 แล้วหลังหูนี้ต่างกับไม่ใช้ยังไงค่ะ
สวยอินเตอร์มากค่ะ ชอบๆ
น่ารัก ดูจุ๋มจิ๋มมากมีราคาไหมคร่า
เข้ากับหน้ามากเลยค่ะ ดูอินเตอร์ขึ้นเยอะเลย
ทรงสวยมาก อยากได้ทรงนี้
ตอนแรกกลัวเจ็บมาก แต่พอได้อ่านแล้วรู้สึกหายกลัวเลยค่ะ
สวยอินเตอร์มากค่ะ สุดยอด
ทำมาแล้วสวยมากกก หน้าเหมือนดาราเลย สนใจอยากทำด้วย แต่อายุ17 ทำได้ไหมค่ะ
สวยมากก เห็นแล้วอยากแก้เลย555 อยากได้แบบนี้ชอบความธรรมชาติมาก
ธรรมชาติมากเลย หมอเก่งนะเนี่ย
ชอบทรงแบบนี้ ธรรมชาติมากเลย
สวยอินเตอร์มากจ้า
หน้ามีมิติ สวยอินเตอร์มากค่ะ
สวยมากค่ะ เสริมจมูกแล้วเหมือนลูกครึ่ง
อยากให้คุณหมอออกแบบให้บ้างค่ะ ปรึกษาก่อนได้ใช่ไหมค่า
ทรงจมูกมีชื่อไหมค่ะ เราสนใจมาก
สวยเกาหลีมากเลยคร้า อยากทราบราคาทำกับคุณหมอตุ๊กจังคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้