เจ้าของ: Patdrarida
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครั้งแรกที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ชอบทรงนี้จังสวยมาก แบบนี้เรียกทรงอะไรคะ
มีราคาไหมค่ะ แพงไหม
เข้าที่ช่วงไหนคร้่า
สวยมาก ทรงดูเป็นธรรมชาติมาก
น้องมีชื่อทรงไหมค่ะ จะเอาทรงนี้เลยค่ะ55555
มีราคาไหมค่ะ ทรงอะไรค่ะ
ติดตามค่ะ สวยเป็นธรรมชาติมาก
เอารีวิวสวยๆมาอัพเดทอีกนะคร้า ชอบ
สวยมากเลย มียาสลบให้ไหมค่ะ เรากลัว
สวยมากเลย บวมนานไหมค่ะ

ทรงดูสวยดูธรรมชาติมากเลยค่ะ
แล้วที่อื่นวางแบบไหนเราจะรู้ได้ไงค่ะ
น้องเชอรี่ เห็นบ่อยๆในเพจ รู้สึกล่าสุดก็ยังมารีวิวอยู่ น่าจะดีจริง
มีราคาไหมนะคะ สนใจทำที่นี้
สวยมากเลย มีราคาไหมค่ะ สนใจค่ะ
ทรงดูธรรมชาติมาก เราว่าดูปลอดภัยดี มีราคาไหมค่ะ
สวยมาก มีรีวิวอีกไหมค่ะ
ครั้งแรกเหมือนกัน ศึกษานานมากค่ะ
ชอบรูปทรงมากค่ะ ธรรมชาติมาก
นึกว่าหมอเกาหลีทำ สวยมากค่ะ
ตอนแรกรู้สึกกลัว พอได้อ่านแล้วก็สบายใจขึ้นค่ะ
ตอนนี้เรียนจบแล้ว อยากเสริมจมูกให้เป็นของขวัญตัวเองก่อนทำงานเหมือนกันเลยค่ะ ชอบที่มาแชร์ประสบการณ์ สวยทุกรูปเลย
ชื่อก็หวาน ทรงจมูกก็หวานค่ะ น่ารักมากก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้