เจ้าของ: Patdrarida
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครั้งแรกที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
อยากเข้าไปปรึกษาก่อน มีค่าใช้จ่ายไหมคะ
เนียนธรรมชาติ นึกว่าจมูกคุณพ่อคุณแม่ให้มาเลยนะคะ นับถือฝีมือคุณหมอเลยค่ะ
จมูกนี้ผลงานของคุณหมอตุ๊กแน่ๆเลย จมูกเป็นธรรมชาติมากเลยนะคะ
ทำยังไงให้เหมือนไม่ทำคะ ชอบมากกกก
จมูกเนียนเป็นธรรมชาติมากเลยนะคะ ดีมอร์งานดีอะ
เราเข้าไปปรึกษากับคุณหมอแล้วจองคิวเลย คือดี คือฟรีค่าปรึกษา หมอบอกทุกอย่างตรงไหนทำได้ทำไม่ได้
จมูกทรงสวยมากกกก อยากได้มากนะคะ
มีชื่อทรงจมูกไหมค่ะ เราชอบมากๆเลยนะคะ
บวมนานไหมคะ กำลังคิดอยู่ว่า จะทำช่วงสงกรานต์นะคะ
น่ารักหน้าหวานขึ้นมากเลยค่ะ ทำให้สวยว่ายากแล้ว ทำให้เนียนธรรมชาตินี่ยากกว่าอีกนะคะ นับถือฝีมือคุณหมอเลยค่ะ
ทำมาครบปีรึยังคะอยากดูตอนครบปีว่าจะสวยแค่ไหน หน้าหวานมากๆเลย
น่ารักจังคะ ทำมาเท่าไหร่คะ อยากทำมั่ง
คนนี้ก็เสริมกระดูกหลังหูใช่ไหมคะ สวยเนียนดี
จมูกสวยมาก เข้ากับหน้ามากๆเลยนะคะ
หน้ามีมิติมากๆเลยเลยนะคะพอมีจมูกแล้ว
จมูกสวยจัง เข้ากับหน้ามากๆเลยนะคะ
สวย หวาน ทำแค่จมูกหรอเนี่ย
สวยธรรมชาติมาก หน้าดูพอดีๆ จมูกก็เข้ากับหน้ามากๆเลยนะคะ
ถ้าไปทำเป็นคู่ มีส่วนลดไหมคะ สนใจ
ถ้าไปทำเป็นคู่ มีส่วนลดไหมคะ สนใจ
คุณหมอที่ดีมอร์ รับแก้แบบ open ไหมคะ
เรียกทรงอะไรคะ ชอบอ่ะค่ะ
เรียกทรงอะไรคะ ชอบอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้