ดู: 1175|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใช้แอปแต่งรูปเสียเวลา มาอัพดั้งที่ รพ.เลอลักษณ์ ปังกว่าไม่เสียเวลาแน่นอน

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดี...วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูก กับคุณหมอปวลิน ที่ รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ สำหรับใครที่กำลังมีแพลนจะทำหรือกำลังศึกษาหมอคนไหนอยู่  ลองเอาเคสของเราไว้เป็นตัวเลือกนึงก็ได้นะค่ะ

ก่อนอื่นเราขอบอกก่อนเลยว่า เดิมแล้วจมูกเราก็พอมีอยู่บ้างค่ะ  แต่ไม่ได้แหมบอะไรมากมาย5555 ก็ยังพอมีอยู่เนาะ แต่ไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่  แต่งหน้าได้ไม่เยอะ  เพราะถ้าลงหนักๆช่ะ มันก็จะดูหนา เยิ้มมม ปกปิดเยอะไปจนดูไม่สวย

เลยหาข้อมูลตามเว็บนั่นนี่แบบเยอะมากก จนจำชื่อเว็บไม่ได้55555.        แต่ตาดีเข้าไง มาเจอรีวิวของ รพ.เลอลักษณ์ คือแบบมันดีมากเลยเข้าไปดูๆในเพจ โห่ววว คือคนมารีวิวให้แบบเยอะมากก สวยๆทั้งนั้น สนใจมากๆเลยติดต่อเข้าไป
        มาถึง รพ.อันดับแรกเราก็พบผู้เชี่ยวชาญก่อนเลยค่ะ เจ้าหน้าที่เค้าจะเข้ามาให้ข้อมูลเราเบื้องต้น แล้วจะมีการเข้าพบแพทย์อีกที  ส่วนตัวแล้วเราอยากได้โด่งๆ ทรงสวย  แบบทำมาแล้วต้องดูออกเลยไรงี้55555. พี่ๆเค้าเลยแนะนำเป็นทรง Idol  noes ทรงนี้ลูกค้าทำเยอะมากกค่ะ  เลอค่าจริงๆ  ของเรารีเควสเป็นคุณหมอปวลิน  พอคุยเสร็จเจ้าหน้าที่จะทำประวัติให้เรา แล้วเอาไปยื่นที่ชั้น 2 จ่ายเงิน -รับยา
        ขั้นตอนพบหมอ เราก็บอกหมอว่าอยากได้ประมาณไหน โด่ง สูงอะไรยังไงบอกได้เลยค่ะ ของเราจะเน้นความโด่งที่สันเยอะหน่อย  เพราะทุนเดิมเราไม่มีเลยค่ะ55555 พอคุยเสร็จแล้วก็รอผ่าตัดเลยจ้า
        พอถึงเวลาผ่าตัด จะมีเจ้าหน้าที่พาเราไปเปลี่ยนชุด – ล้างหน้า ก่อน ต่อไปเราก็นั่งรอที่หน้าห้อง รอผ่าตัดได้เลยค่า ตื่นเต้นสุด55555 เพราะว่าไม่เคยทำมาก่อนเลย ถือว่าเป็นครั้งแรกกก อิอิ

วันที่ 5 ค่ะ ทรงสวย ไม่บวมหรือช้ำเลยค่า

วันที่ 10 แต่งหน้าได้แล้วค่ะ ไม่ดูเยอะหรือเยิ้มเหมือนก่อนเลยย ใสๆเอาะ

1 เดือน แล้วววว หู้ยยย คือมาไกลมากเลย เทียบให้เห็นกันชัดๆเลยค่ะ ว่าเปลี่ยนแปลงมากกก หลังจากที่ทำมาสักพักเพื่อนทักว่าแบบเกิดๆ 55555 นี่กลับไปดูรูปเก่ายังตกใจเลยค่ะ  คือแบบสวยขึ้นเยอะเลย   มั่นใจขึ้น  แต่งตัวแต่งหน้าได้เยอะขึ้นน โอ่ยยเริ่ด
สุดท้าย ท้ายสุด เราอยากจะแนะนำที่นี่ให้เพื่อนๆได้รู้จักกันจริงๆ ใครที่แบบเอออยากเสริมดั้งโด่งสวย แต่มีความเป็นธรรมชาติ เลอลักษณ์เลยจ้า เพราะโดยส่วนตัวเราเชื่อว่าคุณหมอที่นี่มีประสบการณ์และมีความเชี่ยวชาญมากๆ ต้องมาลองกันนะสาวๆ

สวยๆค่ะชอบมาก
บวมมากไหมค่ะหลังทำ
ทรงสวยจังค่ะ
ทรงสวยมากเลยคะ อยากทราบชื่อหมอที่ทำให้คะ
หน้าเปลี่ยนเลย
น่ารักเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้