ดู: 1278|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งสวยพุ่ง จะไม่ยุ่งแล้วที่ไลท์ดั้งโยนทิ้งไปได้เลยค่ะกับตัวช่วยใหม่ที่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดี.... เพื่อนๆเว็บดั้งโด่งทุกคนเลยนะค่ะ  อ่าๆ เกิดเป็นผู้หญิงก็ต้องอยากสวยเนาะ  เลยตัดสินใจไปอัพจมูกซะเลยยย 555555. อิอิ  วันนี้เลยจะมาเล่าประสบการณ์เสริมจมูกครั้งแรก  ทำมาได้หลายเดือนแล้วแหละ  แต่แค่อยากบอกต่อเพื่อนๆ  ถึงความเปลี่ยนแปลง เอออ  เผื่อจะเป็นตัวเลือกสำหรับคนที่กำลังสนใจหรือยังที่ไม่ได้ค่า

ถ้าถามว่าเดิมเราไม่มีดั้งเลยหรอ  ก็พอมีอยู่บ้างนะค่ะช่วงปลายจมูก  แต่ตรงสันดั้งนี่ไม่มีเลย สังเกตดีๆมันจะไม่ค่อยสวยเท่าไหร่  ไม่มีมิติของรูปหน้า  บวกกับเราทำธุรกิจส่วนตัวของเราที่เกี่ยวกับความสวยความงามไรงี้   เราก็ต้องทำตัวเองให้ดูดีก่อนอยู่แล้ว  ไม่งั้นลูกค้าที่ไหนจะเชื่อจะมาซื้อของเราละค่ะ555555
        ก่อนที่คิดว่าจะทำจมูกก็ดูๆ อยู่นะค่ะ  ว่าจะไปทำที่ไหนดี  ก็เห็นจากเพจเฟสบุ๊ค  รีวิวที่เค้ามาตั้งกัน  สุดท้ายก็เลยเลือกทำที่ รพ.เลอลักษณ์  ดูแล้วมีความน่าเชื่อถือ คนมารีวิวให้เยอะเหมือนกัน  เราสนใจมากๆเลยติดต่อเข้าไปที่ รพ.ก่อนเพื่อที่จะนัดคิวพบผู้เชี่ยวชาญ

เข้ามาถึงปุ๊ป ก็จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูลเราก่อน  เอาตัวอย่างซิลิโคนมาให้เราดู ว่าแต่ละทรงมันแตกต่างกันยังไง สรุปเราก็เลือกทำเป็นทร ง Princess noes  จะโด่งพุ่งพิเศษ  ขอปลายหยดน้ำหน่อยๆด้วย5555.  รีเควสเป็นคุณหมอ  ปิติ ค่ะที่จะทำให้  เพราะตามข้อมูลของหมอมาสักพักแล้ว  งานสวย  เนียบด้วย
มาถึงขั้นตอนพบหมอ  เราบอกเค้าว่าาอยากได้แบบโด่งๆ พุ่งๆ5555 มีหยดน้ำที่ปลายจมูกด้วยไรงี้  คุณหมอก็โอเคจัดให้ เพราะเรามีเนื้อจมูกที่ค่อนข้างเยอะอยู่แล้วละ อิอิ พอเสร็จแล้วเราก็เอาประวัติไปยื่นที่ชั้น 2 จ่ายเงิน – รับยาแล้วก็เตรียมตัวเปลี่ยนชุด –ล้างหน้าให้สะอาด  รอผ่าตัดที่หน้าห้องเลยค่ะ อิอิ ไม่คิดว่าจะไวเว่อขนาดนี้  ยังเตรียมใจไม่ทัน แต่เอาวะๆๆมาขนาดนี้ละ5555 เดี๋ยวเป็นไงจะมาอัพเดตให้ดูกันค่ะ

อะอ๊า...หลังทำเสร็จทันทีค่ะ ไม่เจ็บเลยแต่มันจะบวมๆหน่อยค่ะ

วันที่ 3 ค่ะ ช่วงพักฟื้น หมอจะให้เราทานยา-ประคบเย็นบ่อยๆ นอนหมอนสูงๆหน่อย งดพวกอาหารแสลงไปก่อนอะค่ะ

วันที่ 9 แล้วค่ะ อาการบวมจะลดลงแล้วว แต่ความช้ำยังมีอยู่ แรกๆก็เครียดเลยนะค่ะ เลยทักไปหาพี่ๆที่ รพ.แต่เค้าบอกไม่ต้องซีเลย  เพราะว่าเราพึ่งทำครั้งแรกด้วย น่าเราอาจจะบอบบาง5555  เลยช้ำง่าย  เลยแนะนำให้เราทานใบบัวบกควบคู่ไปด้วยค่ะ

วันที่ 10 ค่ะ เวิคอะเพื่อนๆ ความช้ำเริ่มจางๆ หายไปแล้วค่ะ จมูกเริ่มเข้าที่  ทรงสวยพุ่งถูกใจมาก

วันที่ 17 ค่ะ แต่งหน้าได้แล้ววว เยอะด้วย5555 น่าดูมีมิติขึ้น สวยมากๆ

วันที่ 20 แล้ว อิอิ ถ่ายรุปมุมไหนก็ขึ้น เป๊ะ ทุกองศา เหมาะกับหน้ามากๆ

วันที่ 27 ค่ะ สายแบ็วก็มา  เหมือนสาวญี่ปุ่นมั้ยค่ะ5555.

ปัจจุบันค่ะ  สวยงามตามท้องเรื่อง5555. คืองานดีมากๆ จะเห็นได้ว่าพอจมูกเริ่มเข้าที่   แล้วหน้าตาเราก็ยังค่อยๆเปลี่ยนไปด้วย  ดูดีขึ้น สวย55555  มั่นใจมากค่ะ  แถมหลังจากที่ทำมาเนี้ยมีแต่เรื่องดีๆเข้ามาทั้งนั้นเลยย  หน้าปัง งานก็เฮงๆ  ถือว่าการเปลี่ยนแปลงครั้งเดียวจบ  ที่คุ้มเลอค่าพระราม 5 มากเลยค่ะ  มีเพื่อนๆทักมาเหมือนกันว่าสวยขึ้น  ขอที่ ชื่อหมอได้มั้ย55555เราก็จัดให้เลยสวยแล้วบอกต่อ  ไม่ต้องโดนแซวว่าดั้งแบน  แหมบให้ปวดใจอีกแล้ววว ปุย ปุย
ทรงสวยมากค่ะ
น่าเปลี่ยนเลยค่ะ ดูน่ารักขึ้นเยอะเลย
ทรงนี้สวยจังค่ะ
ดั้งโด่งเป็นธรรมชาติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้