เจ้าของ: 5702411
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับ Dmor Clinic คุณหมอตุ๊กคะ

[คัดลอกลิงก์]
วันก่อนโทรเข้าไปสอบถาม พนักงานเเนะนำดีมากๆ เเลกคิวคุณหมอเต็มหมดเลย ต้องรอเป็นเดือนๆเลย
จมูกสวยและธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
ตะมุตะมิมากเลยค่ะ ทำแล้วเข้ากับหน้าสุดๆ
สวยมาก จมูกเข้ากับหน้ามากๆเลยนะคะ
เจ็บไหมคับ ผมกลัวเข็มมากคับ
ชอบจมูกมากๆเลยนะคะ สวยมาก
หน้าคล้ายเพื่อนเราเลย
ชอบทรงจมูกจังเลยคะ
มีรูปอัพเดทไหมคะ อยากได้ข้อมูลเพื่อจะตัดสินใจเสริมจมูกนะคะ
ชอบทรงจมูกเเบบนี้
เวลาในการทำนานไหมคะ
หน้าคมขึ้น และ รีวิวก็ให้คำแนะเยอะมาก ขอบคุณนะคะ ^_^

หน้าคมขึ้้นเยอะเลยนะคะ ต้องบอกหมอว่างัยคะอยากได้แบบนี้อ่าา
ขอเก็บตังเเปบ เเล้วเจอกันนะจ๊ะ
เป็นคนหน้าคมมาก ถ้าใส่ชุดไทยจะสวยมากก
คลินิกอยู่เเถวไหนคะ
จมูกสวยมากเลยค่ะ คุณหมอทำเจ็บหรือเปล่าคะ
ใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วยหรือป่าวคะ
มีจมูกอยู่เเล้ว เเต่ทรงมันคดๆ ต้องตะไบออกใช่ไหมคะ
จองคิวนานไหมคะ
สวยมากเลยคับ
ตอนนี้ก็กำลังศึกษาดูอยู่หลายที่ค่ะ ชอบของที่ดีมอร์มากเลย
เป๊ะมากค่ะ ใช้กระดูกอ่อนหลังหูไหมค่ะ
ใช้เวลาทำนานไหมค่ะ
โอนมัดจำเพื่อจองคิวใช่ไหมค่ะ เเล้วค่าจองเท่าไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้