123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: sor_yai
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาดูรูปฮั้มพ์ กับ หยดน้ำ ของแฟนซ้อเร็วค้า

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งรู้นะครับเนี้ย ว่าฮั้มพ์ มันอยู่ตรงนั้น

เข้าใจมาตลอดว่า ฮั้มพ์ กะ หยดน้ำเป็นอันเดียวกันซะอีก

ขอบคุณซ้อมากมากครับ
ปักหมุดไว้ดีมั้ย กระทู้เนี้ย

มีคนถามเยอะเหมือนกาน

ต้องขอบคุณ คนที่ขุดกระทู้ขึ้นมานะคับ คิคิ
จะได้หายสงสัยกันเนอะ ไรคือ ฮัมพ์ ไรคือหยดน้ำ
ดันๆเผื่อใครยังสงสัย
ตะก่อนเคยเข้าใจว่า Hump คือติ่งปลายจมูก อิอิ
เข้าใจแล้วครับ งงอยู่เหมือนกันเมื่อก่อน ว่าพูดถึงอะไรกัน อิอิ รู้สึกว่าหยดน้พเนี่ย ดาราเกาหลีจะนิยมกันนะครับ รึเปล่า
ของผม ยังไม่เห็นฮัมพ์ เลยอ่ะ 17 วันเข้าไปแระ
ของผม ยังไม่เห็นฮัมพ์ เลยอ่ะ 17 วันเข้าไปแระ
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-7-17 17:49

วันนั้นยังเห็น เรยคับพี่อชิ

มาแล้วน๊า
^
^ เหนด้วยอย่างยิ่งกะรีบน
ถ้าตรงปลายมีอยู่แล้ว จำเป็นต้องเพิ่มหยดน้ำอีกมั้ยค้าฟ
จมูกผมมีปลาย แต่ม่ายมีดั้ง หุหุห
แฟนซ้อน่ากินมากเลยค่ะ
ถ้าตรงปลายมีอยู่แล้ว จำเป็นต้องเพิ่มหยดน้ำอีกมั้ยค้าฟ
จมูกผมมีปลาย แต่ม่ายมีดั้ง หุหุห ...
ต้นฉบับโพสโดย yohan เมื่อ 2009-8-10 00:43

เพิ่มได้คับ

แต่ถ้าไม่ชอบเยอะ ก็บอกคุณหมอได้คับ

หรือเยอะมากก็แบ่งมาได้คับ รออยู่ อยากได้หยดน้ำ คิคิ
-*-มันเเบ่งกันได้ด้วยหรอคับ นี่*-*
แล้วจมูกนู๋มีกะเค้าป่ะเนี้ย
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้