ดู: 13310|ตอบกลับ: 65
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาดูรูปฮั้มพ์ กับ หยดน้ำ ของแฟนซ้อเร็วค้า

[คัดลอกลิงก์]
มาดูรูปหำ เฮ้ย... ฮั้มพ์ กับ หยดน้ำ ของแฟนซ้อเร็วค้า
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 19:24:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นไรไปจ๊ะ ซ้อแนบไฟล์ไม่ได้อะค่ะ มันไม่เห็นมี menu ให้แนบไฟล์อะค้า
คุณซ้อต้องคลิกที่ แก้ไข จากนั้นคลิกที่แนบไฟล์ด้านล่างครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 19:45:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่เอ ลองทำซิดูค่ะ ไม่เห็นมีบอกให้แนบไฟล์เลย หรือว่าเป็นเฉพาะเครื่องซ้อค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 19:51:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ซ้อเคยทำได้นะค่ะ แต่วันนี้ทำไม่ได้ แสดงว่าต้องมีอะไรผิดพลาดแน่ ยังไงวานน้อง admin ตรวจสอบให้หน่อยนะค่ะ ได้แล้วแจ้งซ้อด้วย สงสัย แฟนซ้อคงไม่มีวาสนาได้ป็นนายแบบอะค่ะ คริคริ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 19:54:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่เอ ซ้อทำแล้วนะค่ะ แต่มันไม่ขึ้นตามรูปที่ 2 อะค่ะ พี่เอลองทำดูซิค่ะ ถ้าทำได้แสดงว่าเครื่องซ้อมีปัญหา หรือไม่ก็ login ซ้อมีปัญหา แต่ถ้าเป็นเหมือนกัน วานพี่เอแจ้ง admin ด้วยนะค่ะ
มาช่วยเจ้ค่ะ login เจ้มีปัญหาจริงๆด้วย ยังไงวาน admin ช่วยดูให้เจ้ด้วยนะ เจ้ใหญ่เลยวานให้ ซ้อสองมา post รูปผัวเจ้แทนนะค้า ผัวเจ้ใหญ่เค๊าน่ารักนะค่ะ อิอิ

ฮัมพ์.jpg (11.19 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 12)

หยอดน้ำ.jpg (43.7 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

ขอตรวจสอบข้อมูลก่อนน๊าคัฟ

จัดการให้เรียบร้อยแล้วน่ะคัฟ

ขออภัยในความไม่สะดวกคัฟ
เหล่าอาซ้อ มาที่ไรมีเรื่องให้ฮากระจายทุกที ขอบคุณนะค่ะที่เอารูปสามีซ้อมาอวด
สามีอาซ้อหล่อได้จัยเจง ๆ น้า แต่......
เอ....หน้าคุ้น ๆ อยู่น้าคัฟ หุหุ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-27 00:11:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หรือน้องโอเปิ้ล จะมาสมัครเป็นสามีซ้ออีกคนมั๊ยหละค่ะ อิอิ
ม่ะไหวอ่ามั้งซ้อใหญ่คัฟ
โอเปิ้ลกัวซ้อใหญ่สับรางม่ะทัน
ม่ะอยากทำร้ายซ้อใหญ่อ่าคัฟ หุหุ
ไปแก้ครั้งนี้จะเอาหยดน้ามมมมม งิงิ
ถ้าเป็นคนจมูกเชิดแล้วทำหยดน้ำอนาคตจะทะลุไหมค่ะ
อืมสามีซ้อ หน้าคุ้น ๆ

เหมือนว่า เมื่อคืนยังนอนกะนู๋อยู่เลยนี่นา

อิ อิ
ชอบ ฟงฟง สามีเจ้จัง

** ฉักรักผัวเขา 55
ถ้าเป็นคนจมูกเชิดแล้วทำหยดน้ำอนาคตจะทะลุไหมค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย idol-hall เมื่อ 2009-4-27 11:21

ต้องทำในลักษณะที่เนื้อของจมูกสามารถที่จะรับซิลิโคนได้อ่าคัฟ
ยังงัยก้อม่ะทะลุคัฟผม เน้นคุณหมอไปเลยว่าไม่ลำบากอนาคตอ่าคัฟ
อืมสามีซ้อ หน้าคุ้น ๆ

เหมือนว่า เมื่อคืนยังนอนกะนู๋อยู่เลยนี่นา

อิ อิ ...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-4-27 11:58

ช่างกล้าเจง ๆ นู๋อาร์ทของโอเปิ้ล กร๊ากๆ..ๆๆ...
แหม พี่โอเปิ้ล นู๋พูดเรื่องจิง นู๋ผิดตรงไหนอะ

เมื่อคืน แฟนซ้อก็มาหานู๋อยู่นะ ในฝันอะ อิ อิ

แหม พี่โอเปิ้ล นู๋พูดเรื่องจิง นู๋ผิดตรงไหนอะ

เมื่อคืน แฟนซ้อก็มาหานู๋อยู่นะ ในฝันอะ อิ อิ

...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-4-28 13:38

กำ เข้าฝันได้ด้วย บรื๋อออออ
ซีนี่ แซวทุกกระทู้เลยนะค๊าาาาาาาาาา

ซีนี่ แซวทุกกระทู้เลยนะค๊าาาาาาาาาา

ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-4-28 15:38

กะเปงตัวป่วนนิ  ทำหน้าที่หน่อย เด๋วโดนปลด อิอิ

ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-4-28 15:38

ตำแหน่งมนุษย์สัมพันธ์ดีเด่นน่าจะหั้ยกะซีเน๊อะนู๋อาร์ท อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้