ดู: 13391|ตอบกลับ: 65
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาดูรูปฮั้มพ์ กับ หยดน้ำ ของแฟนซ้อเร็วค้า

[คัดลอกลิงก์]
มาดูรูปหำ เฮ้ย... ฮั้มพ์ กับ หยดน้ำ ของแฟนซ้อเร็วค้า
แล้วจมูกนู๋มีกะเค้าป่ะเนี้ย
-*-มันเเบ่งกันได้ด้วยหรอคับ นี่*-*
ถ้าตรงปลายมีอยู่แล้ว จำเป็นต้องเพิ่มหยดน้ำอีกมั้ยค้าฟ
จมูกผมมีปลาย แต่ม่ายมีดั้ง หุหุห ...
ต้นฉบับโพสโดย yohan เมื่อ 2009-8-10 00:43

เพิ่มได้คับ

แต่ถ้าไม่ชอบเยอะ ก็บอกคุณหมอได้คับ

หรือเยอะมากก็แบ่งมาได้คับ รออยู่ อยากได้หยดน้ำ คิคิ
แฟนซ้อน่ากินมากเลยค่ะ
ถ้าตรงปลายมีอยู่แล้ว จำเป็นต้องเพิ่มหยดน้ำอีกมั้ยค้าฟ
จมูกผมมีปลาย แต่ม่ายมีดั้ง หุหุห
^
^ เหนด้วยอย่างยิ่งกะรีบน
ของผม ยังไม่เห็นฮัมพ์ เลยอ่ะ 17 วันเข้าไปแระ
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-7-17 17:49

วันนั้นยังเห็น เรยคับพี่อชิ

มาแล้วน๊า
ของผม ยังไม่เห็นฮัมพ์ เลยอ่ะ 17 วันเข้าไปแระ
เข้าใจแล้วครับ งงอยู่เหมือนกันเมื่อก่อน ว่าพูดถึงอะไรกัน อิอิ รู้สึกว่าหยดน้พเนี่ย ดาราเกาหลีจะนิยมกันนะครับ รึเปล่า
ตะก่อนเคยเข้าใจว่า Hump คือติ่งปลายจมูก อิอิ
ดันๆเผื่อใครยังสงสัย
จะได้หายสงสัยกันเนอะ ไรคือ ฮัมพ์ ไรคือหยดน้ำ
ปักหมุดไว้ดีมั้ย กระทู้เนี้ย

มีคนถามเยอะเหมือนกาน

ต้องขอบคุณ คนที่ขุดกระทู้ขึ้นมานะคับ คิคิ
เพิ่งรู้นะครับเนี้ย ว่าฮั้มพ์ มันอยู่ตรงนั้น

เข้าใจมาตลอดว่า ฮั้มพ์ กะ หยดน้ำเป็นอันเดียวกันซะอีก

ขอบคุณซ้อมากมากครับ
เอาตังอั่งเปามาใช้ๆๆๆ

คิคิ
ดูตามเว๊ปมาเยอะแล้ว

ที่แน่ใจที่สุดก็คืออันนี้แล้วละ

แต่ต้องรอตุดจีนแหนะ

กว่าจะทำได้

คิคิ
ตอนนี้ซ้อ หายไปแล้ว

สงสัยปฎิบัตภาระกิจนางงามอยู่มั้ง

เหอๆ
ซ้อ ทำ ให้ นู๋ เห็น ภาพ ฮั้มพ์ กับ หยดน้ำ เลยค่ะ

หลัง จาก ที่ จินตนาการ ไม่ออก อยู่นาน {:13_950:}

ขอบคุณ คร่า ซ้อ  {:13_957:}
FHM มานเปนหนังสือผู้ชายมะช่ายเหรอคัฟ

มีแต่นางแบบให้ผู้ชายดูป่ะ

สงสัยพี่โอเปิ้ลต้องเปนหนุ่ม Men's health ม่ะก ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-4-30 18:38

FHM มีแต่นางแบบเหรอค๊ะ แล้วมีนายแบบให้ผู้ชายดูม๊ะได้เหรอ

ผู้ชายเด๋วนี้เค้าก็ชอบดูนายแบบกันเยอะแยะไปนะค๊ะ

แต่เปลี่ยนให้พี่โอเปิ้ลไปเป็น หนุ่ม CLEO ก็ได้นะค๊ะ

ถ้าพี่ีโอเปิ้ล ได้ลง ปก CLEO สวสัยหนังสือจะขาดตลาดเนอะ

คุณบ๊อบค๊ะ ตอนประกวดนางงามไร้อ้อย ก็ได้ สายสะพายยางนอกรถมอเตอร์ไซค์ 1 เส้น

รถอีแต๋น 1 คัน พร้อมคนงานตัดอ้อย 1 คันรถอะค่ะ

ส่งพี่หนิงเข้าประกวด แล้วคุณ บ๊อบ จะเป็นผู้จัดการนางงามให้พี่หนิงรึเป่าอะ
ง่า อยากรู้เหมือนกาน

ตอนนี้จิตตก แล้ว แง้ๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-4-30 18:39

จิตตกเรื่องอะไรครับ คุณ bikzrin 2 แต่ได้ข่าวว่า fung บินมาทำกับหมอไทยนะครับ
นาย fung น่ะเอง
เวลาคุยกับมันไ่ม่กล้าถามแฮะ ว่าไปทำที่ไหน กลัวมันด่า แฮะๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย nakolulu เมื่อ 2009-4-30 18:18

ง่า อยากรู้เหมือนกาน

ตอนนี้จิตตก แล้ว แง้ๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้