ดู: 795|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ไม่เคยคิดจะทำตาแต่ติดใจฝีมือหมอ ^^ [By Woranittha]

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย woranittha เมื่อ 2017-6-20 18:13

สวัสดีค่ะ
ชื่อ ส้มโอ นะคะ

ถ้าถามส้มโอว่าทำไมถึงอยากทำตา ส้มโอตอบเลยว่า
เป็นคนชั้นตาไม่สวย
กลัวที่จะทำไม่เคยคิดจะทำตาค่ะ แต่พออยู่มาเรื่อยๆ ชั้นตา
มันไม่ชัด บางวันมี 3 ชั้น
เคยมาทำปากกับหมอโอ๋ไปแล้ว
ครั้งหนึ่งค่ะ ประทับใจมากหมอโอ๋มือเบา  ใจดี
ตัดสินใจกลับมา ทำตากับหมอโอ๋
แต่ก็ยังกลัวอยู่ค่ะ ได้คิวหมอ 24 พค นัดคิวกับพี่ยูมินเรียบร้อยค่ะ
ถึงวันที่ต้องเข้าห้องผ่าตัด ยังตื่นเต้น และกลัวอยู่เลยค่ะ
เข้าห้องไปก็มีสั่น แต่หมอก็ชวนคุย ถามนู่นนี่ ทำให้ผ่อนคลายแล้วก็ลงมือผ่าตัด
เราก็ลุ้นอยากให้เสร็จเร็วๆ
พอหมอโอ๋ทำเสร็จ ไม่รู้สึกเจ็บ หรือปวดนะคะ แต่ตึงๆ หมอมือเบา ไม่ผิดหวังเลยค่ะ ที่ตัดสินใจกลับมาทำตากับหมอโอ๋อีก

อันนี้หลังทำ 1 วันคะ แผลนิดเดียว ไม่เจ็บไม่ปวดเลย บวมเหมือนร้องไห้ ที่บ้านแปลกใจว่าไม่บวมมาก

มีแต่คนชม ตาสวยมากๆ ขอบคุณคุณหมอโอ๋ และพี่ยูมินที่คอยดูแลถามไถ่เหมือนเดิม
เป็นกำลังใจให้ทุกท่านนะคะ
สวยคะ หมอโอ๋ เหมือนกันเลย
สวยมากๆเลยคะ ตากลมโต
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้