ดู: 612|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งสวยพุ่ง น่าเลยรุ่งเท่ากับความพุ่งของดั้ง บาย.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า..... ก่อนอื่นเรามาทักทายเพื่อนๆเว็บดั้งโด่งทุกคนกันก่องงง กระทู้ตั้งเอาใจสาวๆที่มีปัญหาเกี่ยวกับน้องดั้ง 5555  กรณีของเราไม่เชิงเรียกว่าดั้งแหมบ แต่ทรงจมูกเดิมมันดู ตรงๆ ทือ ไม่มีมิติ บางทีก็โดนคนทักว่าหน้าแบน ไรงี้ 555555ไม่ชอบเลยค่ะ แต่ขำกลบเกลื่อน   เพราะมันมีไม่โค้งอะไรเลย  ก่อนหน้านี้เราก็ปักหลักอยู่ที่เว็บนี้เหมือนเพื่อนๆเนี้ยแหละค่ะ ตั้งใจว่าอยากเสริมจมูก แต่ตัดสินใจไม่ได้เพราะว่ารีวิวสมัยนี้เยอะแยะไปหมด5555 แต่พอเลือกได้แล้วก็เลยเอามาแชร์ให้ฟังค่ะ

สังเกตได้จากรูป ว่าจมูกเดิมเรา มีลักษณะตามที่เราเกริ่นไว้เลยย  จะว่าไม่มั่นใจเลยก็ได้ มีคนติจุดนั้นจุดนี้ก็ต้องมีหวั่นๆ ในใจบ้างแหละ เราก็เลยปรึกษาเพื่อนที่ที่น่าจะรู้พอสมควร5555 เข้าออกสถานความงามยังกับบ้านหลังที่ 2 รู้จักทุกคนได้เลยมั้ง55555 ให้ช่วยแนะนำ เพราะประสบการณ์น่าจะเยอะ55555 แต่ก็หาข้อมูลเองเพิ่มเองด้วย  แต่ก็ยังคิดว่าคงไม่ละเอียดเท่าไหร่ เลยหาตัวช่วย อิอิ
        เพื่อนเราเลยแนะนำเป็น รพ.เลอลักษณ์ มาให้รู้จัก คือง่าย ๆนางสวยจากที่นี่ทั้งตัว55555 เราสนใจมาก ก็เลยเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่ รพ.   มาถึงก็จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูล  ส่วนตัวเราอยากให้จมูกดูมีส่วนโค้ง มิติขึ้นมาบ้าง ไม่ตรงๆแข็งทือ  เค้าเลยแนะนำเป็นทรง Princess noes   เพราะทรงนี้ มันจะทำให้ปลายจมูกเราดูเชิ่ด พุ่ง จะทำให้น่าดูมีมิติสวยมากขึ้น  ส่วนคุณหมอเรารีเควสเป็นหมอ วรรณา หาข้อมูลหมอมาเยอะมากก คนนี้ถูกใจเราสุดแล้วค่ะ

มาถึงขั้นตอนพบหมอ เราก็บอกเค้าไปเลยว่าอยากได้แบบไหน บางคนแบบไม่กล้าพูดไง5555 แต่เราไม่ เพราะคุณหมอใจดีมากกก เป็นกันเองสุดๆ พอเสร็จเรียบร้อยเราก็เอาประวัติที่เจ้าหน้าที่ทำให้ไปยื่นชั้น 2 จ่ายเงิน – รับยา กลับได้บ้านได้เลย

มาถึงวันผ่าตัด จะมีเจ้าหน้าที่พาเราไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้าก่อน  แล้วนั่งรอที่หน้าห้องผ่าตัด  พอถึงเวลาจะมีพยาบาลมาเรียกเราเองจ้า  แต่ตอนนี้ขอทำใจ 3 วิ 55555 เดี๋ยวเสร็จจะถ่ายรูปอัพเดตให้ดูกันค่ะ

วันที่ 5 ค่ะ ไม่มีบวมหรือช้ำเขียวเลยยย  ไม่เจ็บด้วยแบบที่คิดไว้เลยอะ555 เพราะหมอมือเบา จะสังเกตได้ว่าจมูกเดิมที่มันดูทือๆหน่อยๆ  ตอนนี้ดูมีมิติมากขึ้นทำให้น่าดูมีอะไร5555
        วิธีดูแลก็ง่ายๆ หลังเสริมดั้ง แค่ทานยาตามที่หมอสั่งควบคู่กับประคบเย็น นอนหมอนสูงๆ เลือดไหลเวียนสะดวก ลดปัญหาน้องมือน้องเท้ามาโดนค่า5555 ที่สำคัญควรเหลี่ยงพวกอาหารแสลงพักนี้ไปก่อนเลยค่ะ

วันที่ 10 แล้ววว ชอบจมูกมากกๆ อันนี้เราอัพเดตให้ดูล่าสุด ปัจจุบันๆเลยค่า บอกได้เลยว่า เลอลักษณ์ เรียกขวัญและกำลังใจเรากลับมาได้มาก5555 สร้างความมั่นใจให้เรามากขึ้น  ทั้งทีๆแต่ก่อนไม่มีเลยย โดยคนทักทีเสียเซล เสียสติกันไปเลยค่า555555 แต่เดี๋ยวนี้นะหรอเราพกความมั่นใจมาเต็มที่  ฉันสวย และปังสุดค่า

เป็นธรรมชาติสวย
เป็นธรรมชาติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้