ดู: 2078|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมดั้งที่เลอลักษณ์ จัดว่างามม๊ากกกหน้าเด็กลงไปอี๊กกก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ......วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูก หลังจากที่เราไปอัพมาได้เป็นเวลา 2 เดือนแล้ววว  ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนเลย เราชื่อแชมป์ จ๊า

นี่ก็จะเป็นรูปที่เรายังไม่ได้เสริมเติมแต่งอะไรเล่ยยย  ธรรมชาติมั่กกก  สังเกตได้ว่าช่วงสันนี่จะไม่มีเลย  แต่ปลายๆ ยังมีขึ้นมานิดนึงค่ะ  ก่อนหน้านี้มีเพื่อนๆไปทำกันเยอะ  สวยดี  ด้วยความที่เราเป็นผู้หญิงอะเนาะ  ย่อมมีความรักสวยรักงามเป็นธรรมดา เกิดกิเลสขึ้นมาทันใด 55555

เราเลยตัดสินใจเลือกจะมาทำที่  รพ.เลอลักษณ์  กับคุณหมออัครรัช   เพราะเห็นในรีวิวคนมาทำกันเยอะมาก ออกมาสวย เป๊ะกันทุกคน  อีกอย่างที่นี่เป็นถึง รพ.  แน่นอนว่ามีมาตรฐาน  และก็ปลอดภัยมากค่ะๆ
        อีกวันเราเลยเข้ามาที่ รพ.เพื่อปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อน  ส่วนซิลิโคนที่เราเลือกจะเป็นทร ง Idol noes  เน้นที่ช่วงสันดั้งมากหน่อย  เพราะเดิมของเราไม่ค่อยจะมีหร๊อกก 55555  พอคุยรายละเอียดเรียบร้อย เราก็ยื่นทำประวัติ จ่ายเงิน – รับยา อะไรเสร็จแล้วก็พบหมอรอทำจมูกเลย
        ก่อนเข้าห้องผ่าตัดเราจะต้องเปลี่ยนชุด – ล้างหน้าก่อนค่ะ  แล้วถึงคิวจะมีพยาบาลมาเรียกเรา นั่งสักแปปก็ถึงเวลาที่เราต้องเข้าห้องผ่าตัดแล้ววว   รู้สึกตื่นเต้นมาก  หมอก็จะสอบถามเราเรื่องทรงจมูกก่อนว่าอยากได้ประมาณไหน  อะไรยังไง เราสามารถบอกหมอได้เลย ใจดีมากก ส่วนตัวเราอยากได้แบบโด่งๆ สวย แต่จะเน้นช่วงที่สันจมูกหน่อยเพราะของเราไม่มีเลยไง ต้องงัดมันขึ้นมาค่ะ555555.

หลังทำเสร็จ 2 วันค่ะ มีบวมเล็กน้อย แต่ไม่เจ็บหรือมีรอยช้ำเขียวเลยไปเรียนได้ปกติค่ะ

ในช่วงที่เราพักฟื้น  คุณหมอจะให้เราทานยาลดบวมควบคู่กับการประคบเย็น พักผ่อนให้เพียงพอ เราจะงดแต่งหน้าไปก่อนเลยค่ะ 55555.เต็มที่กับชีวิต

วันที่ 7 วัน จมูกเริ่มยุบลงไม่บวมแย้ววว เอ้อออีกอย่างคือช่วงที่เราพักฟื้นคุณหมอจะให้เรานอนหมอนสูงๆ แล้วก็งดพวกอาหารแสลง หื้อ เสียจายยย ชาบูของช้านน 55555 แต่ไม่เป็นไรอยากสวยมากกว่า

ครบ 1 เดือน ค่ะจมูกพอดีกับหน้าดูไม่เว่อไป

ปัจจุบันค่ะ ทรงสวยดี ชอบๆ เหมาะกับหน้ามากๆ ยิ่งตัดผมสั้น  ดูแล้วน่าเด็กไปอีกค่า55555 คือโดยรวมโอเคทุกอย่าง  แล้วที่เราประทับใจมากๆ คือพี่ๆทุกคนบริการดีมากให้คำแนะนำตลอด  ดูแลทุกขั้นตอน ไม่มียัดให้ทำนู้นนี่แน่นอน ส่วนคุณหมอนี่เอาใจเราไปเลยค่ะ  เป็นกันเองสุดๆ อธิบายละเอียดเว่อออ หลังจากที่ทำมาได้สักพักแล้วไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ  เพื่อนๆก็ชมกันว่าสวย  ตามมากันอีกเพี๊ยบบบ55555  

น่ารักมากๆเลยคี่ะ
หลับไหมค่ะตอนทำ
น่ารักกว่าเดิมเยอะเลย
ราคาเทา่รัยค่ะ
น่ารักมากๆค่ะ
ทรงสวยมากๆเลย
สวยมากๆเลยค่ะ อยากทำบ้างจัง
ตัดกรามที่นี่ กะว่าจะไปทำจมูกเพิ่มอยู่ค่ะ โรงบาลสะอาดม๊วกๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้