ดู: 2460|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาหมวยตี่ไม่มีเหล่าเต๊ง มาเสริมโหงวเฮ้งแถมตาหวานสุดด้วยตาสองชั้น ที่เมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย apol.p เมื่อ 2017-6-19 14:28

สวัสดีค่า วันนี้อาโปมารีวิวศัลยกรรมอีกแล้ว และจะทำคุณจะรู้ว่าในหนึ่งหน้าของเรา สามารถทำอะไรได้มากกว่าที่คิด 5555

วันนี้อาโปมารีวิวตาสองชั้นค่ะ ตามชื่อกระทู้เลย ก่อนทำอาโปเป็นคนตาชั้นเดียวค่ะ ตาก็ไม่ได้ตี่นะคะ
แต่มันดูหมวยๆ ไม่มีเหล่าเต๊ง ไม่ค่อยสวยอ่าค่ะ ถ้าดูโหงวเฮ้งแล้วมันไม่ค่อยมีราศี ทีนี้ จะทำตาสองชั้นทั้งที
อาโปก็เลยเลือกคลินิกที่ไว้ใจได้ ที่เดิมที่เคยมาทำปากกระจับเลยค่ะ อีกครั้งกับเมดเมติก บาย เมโกะ

ก่อนทำ และหลังทำค่ะ  หลังทำนี่เพิ่งได้เจ็ดวันเองนะคะ สวยแล้ว

หลังทำได้สี่วัน แทบไม่เห็นแผลเลยค่ะ ออกไปไหนก็ใส่แว่นกันฝุ่นเอาไว้
แต่อาโปใส่ตลอดเลยค่ะ อยู่บ้านก็ใส่

หลังตัดไหมมาสองวัน เริ่มแต่งตาได้ สวยมากค่ะ ฮือ ปลื้ม

วาปมาตอนสวยแล้ว

ตาสวยมากๆ ไม่แต่งตาก็สวย แต่งตาแล้วยิ่งสวยค่ะ ดูดีขึ้น ตาสวยหวานมาก
จากที่คิดว่าอยากใหโหงวเฮ้งดีเฉยๆ กลายเป็นว่าตาหวานเจี๊ยบเลย

โอ้ย ปลื้ม เมดเมติก คลินิกในดวงใจเลยค่ะ

เจ้าของกระทู้ทำกับหมอไหนค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-26 14:51:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวัสดีค่า อาโปกลับมาแล้ว

มาคุยเรื่องตาสองชั้นกันค่ะ อย่างที่รีวิวไป อาโปไปทำตาสองชั้นที่เมดเมติกมา

ตอนแต่งตาจัดเต็ม ก็เห็นเป็นชั้นตาสวยมาก

ไม่แต่งตาเลย ก็ยังสวยค่ะ

สวยอ่ะ ทำหมอไหนพี่
เปลี่ยนลุคสวยแซ่บกว่าเดิมไปอีกกกก ชอบงานตาสองชั้นที่เมดมเติกมาก อยากทำๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้