ดู: 2111|ตอบกลับ: 12

[เสริมคาง] ปรับรูปหน้าให้เรียวสวยด้วยการเสริมคางที่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

หน้าเรียวไปอีกค่ะ สำหรับตอนนี้เพราะเราไปเสริมคางมาค่ะ เราก็ลองมาหลายวิธีแล้วน่ะค่ะ ในการปรับรูปหน้าเราให้เรียวสวยมากขึ้น ทั้งการลิฟหน้า ฉีดโบท็อค แต่มันก็ช่วยได้น่ะ แต่ก็ไม่ได้ถาวร ตอนนี้ชอบมากค่ะ กับการเสริมคางไปกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ทำให้ใบหน้าเราดูเรียวสวยมากขึ้นค่ะ ตอนนี้ไม่ต้องพึ่งมุมกล้องละถ่ายรูปหน้าตรงใบหน้ายังเรียวสวยเลยค่ะ +5555  ตอนนี้ไปไหนมาไหนก็มีแต่เพื่อนทักว่าหน้าเรียวสวยขึ้น เพราะเมื่อก่อนเราเป็นคนที่มีคางสั้นมากค่ะ
ก่อนทำ  (2).jpg

นี่เป็นภาพก่อนหน้าที่เราจะทำการเสริมคางค่ะสังเกตุได้เลยค่ะว่าคางเราสั้นมากเวลาเราถ่ายรูปออกมานั้นจะเห็นชัดเลยค่ะ หน้าเราอัตราส่วนของหน้าผาก จมูกมันสมดุลมากค่ะ แต่ในส่วนของคาง นั้นมันดูสั้นไปเยอะมากค่ะ เวลาถ่ายรูปเนี้ยเพื่อนก็จะบอกว่าถ้าเรีคางหน้าเราจะดูสวยเด่นกว่าใครเพื่อนเลย พอเราได้ยินแบบนั้นมันก็มีคิดละว่าเราจะต้องทำอะไรสักอย่างเพื่อให้เรามีใบหน้าที่ยาวเรียวสวยเป็นรูปไข้ให้ได้ค่ะ

จากการศึกษารีวิวใช่ไหมค่ะ เราก็พบเลยค่ะว่าการเสริมคางนั้นจะช่วยให้ใบหน้าเราดูมีมิติสวยขึ้นและเรียวยาวขึ้น รับกับใบหน้าเราได้เราเลยเลือกเราดูแล้วมันก้มีสถานที่ที่เสริมคางได้เยอะมากค่ะ เราคิดหนักเลยค่ะ เราว่าการที่เราจะทำอะไรกับตัวเรานั้นเราก็ต้องเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้กับชีวิติเราค่ะ เราเลยเลือกทำในโรงพยาบาลค่ะ โรงพยาบาลศัลยกรรมที่มีชื่อเสียงตอนนี้ก้คงไม่พ้น โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เราเลยตัดสินใจทำที่นี้ค่ะเห้นว่ามีแพทย์ผู้เชี่ยวชาญเฉพาะทางจริงๆค่ะ

หลังจากนั้นเราก็เข้าไปตะลุยโรงพยาบาลเลอลักษณ์กันค่ะ กับภาระกิจความสวยเปลี่ยนคางเรียวสวยที่นี้กันค่ะ ก้มีน้องพนักงานให้คำปรึกษาในการทำดีมากค่ะ ทั้งการเลือกซิลิโคลน ว่าแบบไหนที่เราโอเคร การทำคางนั้นก็เลือกได้ค่ะ ว่าเราจะเอาแผลด้านนอกหรือแผลในค่ะ เราเสริมกับคุณหมอ ปวลินท์ ค่ะ พอถึงคิวก็ไม่ได้กลัวน่ะค่ะ คุณหมอใจดีเป็นกันเองมากค่ะ ให้คำแนะนำดีค่ะ ตอนทำก็ไม่ได้รู้สึกเจ็บเลยค่ะ รู้สึกตัวก็เสร็จแย้วววว อิอิ ชิลลืมากค่ะ เสริมคางที่นี้บอกเลยยยยย ......
หลังทำ5วัน  (3).jpg

ภาพนี่เป็นตอน 5 วันหลังเสริมไปค่ะด้านข้างจะเห้นชัดเลยค่ะว่าคางที่เสริมมาดูเป็นธรรมชาติสวยมากค่ะ ชอบมากค่ะเพราะมันรับกับใบหน้าเรามากๆเลยค่ะ ใครๆก็ทักว่าสวยขึ้นรู้งี้มาเสริมตั้งนานละค่ะ  อิอิ
หลังทำ5วัน  (2).jpg

การเสริมคางมันช่วยเราได้เยอะมากๆจริงๆนะค่ะ เพราะถ้าใบหน้าเรามีความสมดุลเรียวสวยต่อไปจะถ่ายภาพมุมไหนก็มั่นใจค่ะ ว่าจะสวยปัง
โพสต์ 2017-6-15 15:58:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เริ่ดมากค่ะ
โพสต์ 2017-7-5 09:01:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัย
โพสต์ 2017-7-31 16:49:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าดูมีมิติสวย
โพสต์ 2017-9-5 09:02:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆค่ะ
โพสต์ 2017-9-30 16:49:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
โพสต์ 2017-10-27 15:28:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าหวานขึ้นนะคะ่
โพสต์ 2017-11-15 16:53:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าดูวีเชฟ
โพสต์ 2017-11-22 19:27:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่คะ แผลในหรือนอก ซิลิโคนอะไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้