ดู: 783|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครอยากหน้าเด็กลงมาฟัง! เพราะเสริมจมูก Idol Nose ที่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

เสริมจมูกสวยด้วยทรงIdol Nose ค่ะ วันนี้ไปลองมาละค่ะ ทรงจมูกโด่งสวยมากค่ะ รับกับใบหน้าเลยทีเดียว เราเป็นคนที่ไม่ได้คิดเลยนะค่ะว่าจะได้มาทำศัลยกรรมในวันนี้แต่ด้วยที่ว่าเราอยากสวยเนอะ อายุคนเราก็เพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆๆเราก็อยากที่จะหน้าดูเด็กสวยบ้างค่ะ ตามใบหน้าเดิมเราแล้วนั้นก็คงอยากจะเสริมจมูกนะค่ะ +5555 แต่ใจก็ไม่รู้จะเสริมที่ไหนดีในตอนนั้นเพราะมีหลายสถานที่มากๆให้เราได้เลือก

ใบหน้าเราก่อนเสริมจมูกค่ะ ทรงจมูกก็ไม่ได้ชัดเจนมากค่ะ ทำให้เราดูไม่สดใสเลยเมื่อก่อนก็ไม่ได้สนใจน่ะว่าใบหน้าเราจะเป็นอย่างรัย แต่พอมีคนหลายคนทักเข้าว่าเราดั้งไม่มีเราก็เริ่มมีคิดน่ะว่าทำดั้งดีไหมถ้าทำแล้วใบหน้าเราจะดูสดใสขึ้นไหม เราก็แอบกลัวน่ะ เพราะวัยเราแล้วเนอะไม่เคยศัลยกรรมมาก่อนเลย ถ้าเป็นวันรุ่นใสๆๆก็คงจะมีข้อมูลกว่านี้ แต่เราโชคดีอย่างหนึ่งตรงที่ว่า มีเพื่อนเราไปทำมาพอดีทำที่โรงพยาบาลเลอลักษ์เราก็เลยเห้นเพื่อนทำมาสวยมากก็เลยตัดสินใจทำที่นี้

เราเลยทำการจองคิวไปกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ก่อนที่จะเข้ามาในวันนี้ค่ะ เพื่อทำการปรึกษาผู้เชี่ยวชาญค่ะ ถึงรูปทรงจมูกค่ะ ที่        เข้ารับกับใบหน้าค่ะทางผู้เชี่ยวชาญแนะนำเป็นทรง idol nose ค่ะ จะได้สันจมูกที่โด่งสวย เราว่าเราทำมาต้องสวยแน่ๆๆค่ะ +5555 เราได้เสริมกับคุณหมอวีรวุฒิค่ะ ก้ไปรอหน้าห้องผ่าตัดค่ะ  มีเพื่อนเต็มเลยค่ะ หน้าห้องผ่าตัดเสริมจมูกคนเยอะมากแสดงว่าทีนี้ได้มาตรฐาน แพทย์มีความเชี่ยวชาญเฉพาะทาง ตอนผ่าตัดเสริมก็ไม่ได้รู้สึกเจ็บน่ะค่ะ เพราะที่นี้มียานอนหลับและยาชาค่ะ ชิลล์ๆๆคุณหมอก็ให้คำปรึกษาที่ดีใจดีด้วย

หลังเสริมเสร็จทันทีค่ะไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ

ตอนนี้ก็เสริมมาได้ 5 วันแล้วค่ะ รู้สึกว่า จมูกจะบวมไม่มากนะค่ะ เพราะเราเป้นคนไม่ค่อยบวมอยู่แล้วค่ะ ทานยาครบก็จบค่ะ +555555 รอแกะพลาสเตอร์อย่างเดียวเลยค่ะอยากเห็นทรงจมูกเราไวๆจังเลยค่ะ ว่าจะออกมาสวยขนาดไหนเดิมเราก็ไม่มีดั้งเลยน่ะแต่พอเห็นจากรูปทรงในวันนี้เราชอบมากๆเลย  

วันที่ 7แล้ววค่ะ เพื่อนๆๆ ทรงจมูกที่เราเปิดออกมาชอบมากเลยค่ะ อิอิ เราว่าการที่เราตัดสินใจเสริมจมูกก็ดีนะค่ะ เป็นการทำให้ใบหน้าเราเปลียนไปเยอะมากเลย และวันนี้ เราออกไปข้างนอกมเพื่อนเราก็มีทักมาแล้วน่ะ ว่าเอ้ย!หน้าดูเด็กซะด้วย อิอิ ทำให้เราชอบมาแสดงว่าการเสริมจมูกครั้งนี้ ประสบผลสำเร็จค่ะ

วันที่ 18 แล้วววจ้า จมูกตอนนี้แกนสวยมากค่ะ ยุบบวมดีแล้วว ปลายจมูกพุ่งโด่งสวยมากค่ะ ใครๆก็ชมค่ะ หน้าเราดูเด็กขึ้นด้วย
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
หน้าเปลี่ยน
ราคาทเา่รัยค่ะ
ดูเด็กลงมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้