ดู: 772|ตอบกลับ: 8

[เสริมจมูก] ใครอยากหน้าเด็กลงมาฟัง! เพราะเสริมจมูก Idol Nose ที่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ18วัน (1).jpg

เสริมจมูกสวยด้วยทรงIdol Nose ค่ะ วันนี้ไปลองมาละค่ะ ทรงจมูกโด่งสวยมากค่ะ รับกับใบหน้าเลยทีเดียว เราเป็นคนที่ไม่ได้คิดเลยนะค่ะว่าจะได้มาทำศัลยกรรมในวันนี้แต่ด้วยที่ว่าเราอยากสวยเนอะ อายุคนเราก็เพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆๆเราก็อยากที่จะหน้าดูเด็กสวยบ้างค่ะ ตามใบหน้าเดิมเราแล้วนั้นก็คงอยากจะเสริมจมูกนะค่ะ +5555 แต่ใจก็ไม่รู้จะเสริมที่ไหนดีในตอนนั้นเพราะมีหลายสถานที่มากๆให้เราได้เลือก

ใบหน้าเราก่อนเสริมจมูกค่ะ ทรงจมูกก็ไม่ได้ชัดเจนมากค่ะ ทำให้เราดูไม่สดใสเลยเมื่อก่อนก็ไม่ได้สนใจน่ะว่าใบหน้าเราจะเป็นอย่างรัย แต่พอมีคนหลายคนทักเข้าว่าเราดั้งไม่มีเราก็เริ่มมีคิดน่ะว่าทำดั้งดีไหมถ้าทำแล้วใบหน้าเราจะดูสดใสขึ้นไหม เราก็แอบกลัวน่ะ เพราะวัยเราแล้วเนอะไม่เคยศัลยกรรมมาก่อนเลย ถ้าเป็นวันรุ่นใสๆๆก็คงจะมีข้อมูลกว่านี้ แต่เราโชคดีอย่างหนึ่งตรงที่ว่า มีเพื่อนเราไปทำมาพอดีทำที่โรงพยาบาลเลอลักษ์เราก็เลยเห้นเพื่อนทำมาสวยมากก็เลยตัดสินใจทำที่นี้

เราเลยทำการจองคิวไปกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ก่อนที่จะเข้ามาในวันนี้ค่ะ เพื่อทำการปรึกษาผู้เชี่ยวชาญค่ะ ถึงรูปทรงจมูกค่ะ ที่        เข้ารับกับใบหน้าค่ะทางผู้เชี่ยวชาญแนะนำเป็นทรง idol nose ค่ะ จะได้สันจมูกที่โด่งสวย เราว่าเราทำมาต้องสวยแน่ๆๆค่ะ +5555 เราได้เสริมกับคุณหมอวีรวุฒิค่ะ ก้ไปรอหน้าห้องผ่าตัดค่ะ  มีเพื่อนเต็มเลยค่ะ หน้าห้องผ่าตัดเสริมจมูกคนเยอะมากแสดงว่าทีนี้ได้มาตรฐาน แพทย์มีความเชี่ยวชาญเฉพาะทาง ตอนผ่าตัดเสริมก็ไม่ได้รู้สึกเจ็บน่ะค่ะ เพราะที่นี้มียานอนหลับและยาชาค่ะ ชิลล์ๆๆคุณหมอก็ให้คำปรึกษาที่ดีใจดีด้วย
หลังทำทันที (2).jpg

หลังเสริมเสร็จทันทีค่ะไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ

หลังทำ2วัน (1).jpg

ตอนนี้ก็เสริมมาได้ 5 วันแล้วค่ะ รู้สึกว่า จมูกจะบวมไม่มากนะค่ะ เพราะเราเป้นคนไม่ค่อยบวมอยู่แล้วค่ะ ทานยาครบก็จบค่ะ +555555 รอแกะพลาสเตอร์อย่างเดียวเลยค่ะอยากเห็นทรงจมูกเราไวๆจังเลยค่ะ ว่าจะออกมาสวยขนาดไหนเดิมเราก็ไม่มีดั้งเลยน่ะแต่พอเห็นจากรูปทรงในวันนี้เราชอบมากๆเลย  
หลังทำ7วัน (1).jpg

วันที่ 7แล้ววค่ะ เพื่อนๆๆ ทรงจมูกที่เราเปิดออกมาชอบมากเลยค่ะ อิอิ เราว่าการที่เราตัดสินใจเสริมจมูกก็ดีนะค่ะ เป็นการทำให้ใบหน้าเราเปลียนไปเยอะมากเลย และวันนี้ เราออกไปข้างนอกมเพื่อนเราก็มีทักมาแล้วน่ะ ว่าเอ้ย!หน้าดูเด็กซะด้วย อิอิ ทำให้เราชอบมาแสดงว่าการเสริมจมูกครั้งนี้ ประสบผลสำเร็จค่ะ
หลังทำ18วัน (1).jpg

วันที่ 18 แล้วววจ้า จมูกตอนนี้แกนสวยมากค่ะ ยุบบวมดีแล้วว ปลายจมูกพุ่งโด่งสวยมากค่ะ ใครๆก็ชมค่ะ หน้าเราดูเด็กขึ้นด้วย
โพสต์ 2017-6-15 15:58:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
โพสต์ 2017-6-28 15:25:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-8-29 17:05:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยน
โพสต์ 2017-9-5 09:02:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาทเา่รัยค่ะ
โพสต์ 2017-10-28 09:29:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูเด็กลงมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้