ดู: 867|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] Review : ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม แก้มลดลงอย่างเห็นได้ชัด

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้อยากจะมาแชร์รีวิวการตัดไขมันกระพุ้งแก้มค่ะ เราทำที่ YB Clinic ค่ะ
เราเห็นเพื่อนไปทำมา แล้วรู้สึกว่าหน้าของเพื่อนเรียวขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ ซึ่งเราเองก็เป็นคนมีแก้มเยอะ
เหตุผลนี้แหล่ะค่ะ จึงอยากลองทำดูบ้าง เลื่อกทำที่นี่เพราะราคาไม่แพงค่ะ และรอคิวไม่นาน
เดินทางก็ค่อนข้างสะดวก เวลาเข้ามาตัดไหม มาตรวจ จะได้ประหยัดเวลาและค่าใช้จ่ายในการเดินทางค่ะ
สำหรับคุณหมอที่เป็นคนทำให้เรา ชื่อคุณหมอนภัสค่ะ เป็นคุณหมอผู้ชาย ให้คำแนะนำเยอะมากๆค่ะ

(รูปไขมันที่เอาออกมา)

ใช้เวลาในการทำไม่ถึง 1 ชั่วโมง และไม่เจ็บอย่างที่คิดเลยค่ะ เราว่าการถอนฟันเจ็บกว่าอีกค่ะ
และหลังทำก็ไม่มีอาการปวด จะมีก็แต่อาการบวมค่ะ จะบวมอยู่เกือบๆ 1 อาทิตย์เลยค่ะ
แต่ก็ไม่ได้เป็นปัญหาในการใช้ชีวิตประจำวันเลยค่ะ เวลาออกไปทำงานหรือไปตามสถานที่ต่างๆ ก้ใช้ผ้าปิดปากค่ะ

ตอนนี้ก็ทำมาได้เกือบๆ 1 เดือนแล้วค่ะ แก้มยังยุบลงไม่เท่าไร แต่คิดว่าพอเริ่มเข้าที่แล้ว แก้มน่าจะยุบกว่านี้อีกค่ะ
ราคาที่เราทำ 14,900 บาท ได้รับส่วนลดเพิ่มอีก 1,000 บาทด้วยค่ะ เป็นราคาที่ไม่แพงและคุ้มค่ามากๆค่ะ

สำหรับเพื่อนๆที่สนใจหรือหาสถานที่ที่จะตัดไขมันกระพุ้งแก้ม ลองดูรีวิวของเราไว้เป้นอีก 1 ทางเลือกนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้