ดู: 1944|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางที่เลอลักษณ์ ก็ได้น่าเรียวบับสาวเกาหลีกลับไปค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า  วันนี้เราจะมารีวิวเสริมคาง ที่ รพ.เลอลักษณ์ กับคุณหมอวรรณา บอกเลยว่าผลรับที่ได้ปังมากค่า  นี่ๆ เรามาไกลเลยนะแกรร 55555 ไม่ใช่แค่ความสวยอย่างเดียว หมายถึงบินมาไกลด้วยค่ะ ทุ่มแค่ไหนถามใจดู  ถ้าไม่ดีจริงไม่มานะบอกเลยพูดจริงๆ

อ่า เพื่อนๆรู้มั้ย (ไม่รู้55555)  มีหลายคนถามเราเหมือนกันค่ะก่อนจะมาเสริมว่าทำไมถึงตัดสินใจไปทำ  หน้าก็ดูสวยอยู่แล้ว ทำไปเดี๋ยวพังแบบในข่าวนะ   แต่ทุกคนลองโฟกัสไปที่คางเราก่อนเลย สั้นมากก พอมองหน้าตรงนี่แบบเหมือนเด็กน้อยที่ชอบอมข้าวอะ อูมตุ่ยเชียว

เราก็เลยทำการรีเสิตหาข้อมูลอยู่นานเลยย  กลัวจะออกมาแหลมเกินไป เบี้ยว หรือพังไรงี้จะไม่คุ้มเสียเอาค่ะ  แต่ยังไงจะว่าโชคดีของเราก็ได้นะ ที่มีเพื่อนเคยไปทำที่ รพ.เลอลักษณ์  มาแล้วแนะนำเรามาค่ะ  ว่าทำที่นี่มาได้สักพักแล้ว ไม่มีปัญหาอะไรเลย ดูเป็นทำเป็นธรรมชาติ แต่ทำให้น่าเรียวสวยขึ้น  เราสนใจมากๆ ทำให้ง่ายต่อการตัดสินใจก็เพราะว่าคนใกล้ตัวเราทำมาละ เราได้เห็น ได้จับๆบ้าง คือมันสวยเริ่ดเว่อ(ไม่ได้โม้นะ)  เมื่อสนใจก็โทจองคิวก่อนสิจะรออะไร แล้วก็รีบบึ่งมาที่ รพ.เลยจ้า
พอมาถึงปุ๊ป....ก็แบบชะงักกับบรรยากาศสักเล็กน้อย สวย น่ารัก อบอุ่นมากๆ จะมีพนักงานคอยต้อนรับที่หน้าประตูเลยยย คิดในใจดูแลดีเว่อ วีไอพีมั่กกก55555. พอมาถึงขั้นตอนพบหมอเรารีเควสไปอยากได้สไตล์เกาหลีอะค่ะ5555 วีเชฟนิดนึง ฮิตกันมาก สวยจริงๆ  แต่โชคดีที่เราจองคิวหมอวรรณาไว้แล้ว จะได้ทำวันนี้เลยค่ะเจ้าหน้าที่ก็จะทำประวัติเราไว้ แล้วก็จ่ายเงิน –รับยาได้โล้ดดด

วันที่ 1 ไม่บวม ไม่ช้ำเขียวเลยค่ะ

วันที่ 3 นะค่ะ น่าเรียวดูยาวขึ้น วิธีดูแลก็กินยาตามที่หมอสั่ง ประคบเย็น

วันที่ 4 ยังรู้สึกตึงๆ ที่แผลหน่อย แต่ไม่เจ็บ ชิวมากกกกก อาจเพราะยังไม่ชิน

วันที่ 6 คางของเราเริ่มเข้าที่มากขึ้น มีความวีเชฟแบบเกาหลีมากก ดีใจๆ555555 จะได้สวยมั่นใจแบบสาวๆคนอื่นแล้วอิจเค้ามาเยอะ55555. ให้คนอื่นมาอิจเราบ้าง แต่มันก็สมใจเราจริงๆมีแต่คนชมว่าสวยขึ้น ปังมาก ตอนนี้เวลาถ่ายรูปนะมุมไหนก็มั่นใจ สวยค่ะมาเหอะ แถมไม่มีเหนียงมาขัดใจแม่ด้วยจ้า

หน้าเรียวมีมิติ
เจ็บไหมค่ะตอนทำ
หน้าเรียวสวย
หน้าเรียวสวยเลยคะ
ราคาเท่าารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้