ดู: 768|ตอบกลับ: 8

[เสริมจมูก] อยาก”น่ารัก”ก็ต้องเปลี่ยนดั้งหักๆที่รพ.เลอลักษณ์สิค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนค่ะ เห็นทรงจมูกมุมข้างของเราไหมค่ะ สวยไหมละค่ กว่าจะได้แบบนี้ก็พยายามสวยกันอยู่นานเหมือนกันน่ะค่ะ หลังจากที่เราได้ทรงจมูกนี้มาชีวิตเราก็ดีขึ้นเยอะมากนะค่ะ เพราะหลังจากที่เสริมไปเพื่อนก็ทักว่าสวยขึ้นเยอะมากค่ะ นี้แหละคำชมนี้แหละมันเป็นสิ่งที่เราอยากได้มาตลอดเพราะมันเป็นเหมือนแรงกระตุ้นในการใช้ชีวิตค่ะ เพราะ การที่เรา ดุดีในสังคมเวลาเราออกไปห้างหรือท่องเที่ยวการพบเจอผู้คนก็เป็นเรื่องสำคัญในการสร้างความมั่นใจค่ะ

แต่ก่อนที่จะมาเป็นทรงจมูกสวยๆอย่างที่เห็นนั้นเราก็ผ่านอะไรมาเยอะเหมือนกันน่ะค่ะ ผ่านแรงกดดันค่ะ  เพราะก่อนหน้านี้ดูจากรูปด้านบนได้เลยค่ะ เราเป็นคนที่ไม่มีสันจมูกเลยค่ะ ตรงบบริเวณดั้งมันจะหักลงไปค่ะ ทำให้เราไม่แฮปปี้กับใบหน้าเราเลยค่ะ ไม่มีเสน่ห์ไม่มีความดึงดูดใดๆๆ เวลาเราแต่งตัวสวยๆๆแต่งหน้าสวยๆๆ มันก็ไม่ได้ช่วยให้เราดีขึ้นมาได้เลยค่ะ แง่ๆๆ เครื่องสำอางมันก็ไม่ได้ช่วยให้เราเด่นขึ้น จมูกโด่งขึ้นเท่ารัยเลย ....
        จากวันนันเราก็มานั่งศึกษาดูรีวิวน่ะค่ะ ว่าที่ไหนเสริมทรงจมูกสวยและเข้ากับใบหน้าเราก็ได้เป็นที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เราเลยตัดสินใจเข้ามาเสริมจมูกที่นี้จากการที่มีการลงรีวิวไว้เราชอบเสพสื่อนะค่ะ ที่ไหนว่าทำดีทำสวยเราก็ไปทำค่ะ แต่ที่นี้ก็มีปัจจัยในส่วนของการที่เป็นโรงพยาบาลได้มาตรฐานและแพทย์มีความเชี่ยวชาญเฉพาะทางค่ะ เราเลยไว้ใจมาทำที่นี้
        วันที่เราเข้ามาปรึกษาเจ้าหน้าที่มีทรงจมูกหลายแบบหลายทรงเลยค่ะ ให้เราเลือกดูเราว่าทรงที่เค้าแนะนำมาเป็นทรงIdol Nose ค่ะเสริมกับคุณหมอศุภฤกษ์ค่ะ  ตอนที่คุณหมอเสริมนั้นก็ไม่ได้ได้รู้สึกเจ็บนะค่ะ เพราะที่นี้เค้าใช้ยาชากับยานอนหลับค่ะ  เสริมเสร็จก็สามารถกลับบ้านจ้า

หลังจากวันนั้นได้ 3 วันจมูกเราก็เริ่มที่จะบวมค่ะ แต่ไม่ต้องกังวลไปนะค่ะ เพราะเป็นธรรมดาของการทำศัลยกรรมค่ะ ตอนนี้ยังไม่เห็นทรงจมูก        นะค่ะเพราะยังคงแปะพลาสเตอร์ค่ะ

หลังจากที่เราเอาพลาสเตอร์ออกใช่ไหมค่ะ ก็จะเห็นทรงจมูกที่ชัดเจนขึ้นค่ะ แต่ก็ยังคงมีอาการบวมอยู่ค่ะ เราก็ใช่วิธีการประคบเย็นเพื่อลดอาการบวมให้หายเร็วขึ้น เราก็จะดูแลเป็นพิเศษค่ะ ถ้าหายเมื่อไหร่เราก้จะมั่นใจมากขึ้นค่ะ
หลังทำ9วัน (2).jpg

การเดินทางในการเสริมจมูกในครั้งนี้มาถึง 17 วันแล้วค่ะ สังเกตุได้ว่าทรงจมูกชัดเจนมากค่ะ ได้สันจมูกที่โด่งขึ้น ปลายจมูกพุ่งสวย ชอบมากๆเลยค่ะ เรารู้สึกว่าหลังจากที่เราเสริมมานั้นมันทำให้เราสวยขึ้นจริงๆนะค่ะ ไม่น่าเชื่อเลยค่ะว่าการเสริมจมูกมันจะทำให้เราเปลี่ยนไปเยอะมากขนาดนี้  เวลามองจากมุมข้าง ปลายจมูกก็จะพุ่งสวย สันจมูกก็สโลปสวย  เพือนถามเยอะมากค่ะ ว่าไปเสริมมากจากไหน น่าคมขึ้นเยอะมากค่ะ......

โพสต์ 2017-6-17 15:23:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยมากค่ะ
โพสต์ 2017-6-19 16:29:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-8-5 14:57:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าดูมีมิติขึ้นคะ
โพสต์ 2017-9-27 16:34:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีจังใช้ยานอนหลับ
โพสต์ 2017-10-13 15:19:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สายฝอเลยจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้