ดู: 875|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ตั้งแต่เสริมจมูกที่เลอลักษณ์ ใช้คำว่ามากได้เปลืองมาก (สวยมาก พุ่งมาก)

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกคน  เราชื่อแอมแปร์  วันนี้เราจะมารีวิวเสริมจมูกของตัวเองให้เพื่อนๆฟังกันนะ  เริ่มแรกเลย เดิมจมูกเราอะพอมีอยู่บ้าง แต่ไม่มากไง  ไม่มีมิติของรูปหน้า มันดูธรรมดาเกินไป  ส่วนตัวเราอยากได้ประมาณโด่งๆ พุ่ง ทำทั้งทีอะเนอะน้อยหน้าได้ไง เดี๋ยวเค้าหาว่าเราไม่ได้ทำนะเอออ555555

นี่ๆๆอย่าพึ่งตกใจกันก่อนล่ะ55555 เป็นรูปก่อนทำที่ยังไม่เสริมเติมแต่งอะไรเลยค่ะ  เราสนใจที่อยากเสริมจมูกมากๆ แต่อย่างที่บอกว่าครั้งแรก แน่นอนว่าไม่ค่อยรู้ข้อมูลเท่าไหร่ ต้องถามกูรูค่ะ55555 แท๊นน แท่นนน เพื่อนเราเอง เมื่อไม่นานมานี้นางเพิ่งไปอัพดั้งมาใหม่ ได้สักเดือนนึงแล้วค่ะ        สวยมากๆ เลยแอบถามสะเลยยที่ไหน หมออะไร555555

อีกวันเราเลยเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่ รพ.เลอลักษณ์  ปรึกษาเบื้องต้นก่อนเนอะ  เราเลือกทรงจมูกเป็นทรง Princess noes  สวยๆสไตล์เจ้าหญิง 555555 จะโด่ง พุ่งสวย สวยหรูดูแพงแบบที่เราอยากได้ แต่เนื่องจากเนื้อตรงปลายจมูกของเราค่อนข้างมีน้อย เลยต้องใช้เทคนิคพิเศษคือเนื้อเยื้อเทียมไปตรงที่ปลายจมูก มันจะช่วยให้ปลายจมูกของเราดูเรียวยาวขึ้น  ยิ่งอยากได้แบบพุ่งๆ งี้ช่ะ ช่วยลดปัญหาจมูกทะลุได้ดีเลยค่ะ
        มาถึงขั้นตอนพบหมอ ของเราจะทำกับหมอกิตติศักดิ์ ค่ะเราก็จะรีเควสหมอไปตามที่เราอยากได้เลยยย ขอแค่สวย เหมาะกับหน้า ดูไม่หลอกก็พอ เพราะไม่ใช่ผี ฮิ้ววว55555. พอคุยเสร็จเจ้าหน้าที่ก็จะทำประวัติเรา แล้วก็จ่ายเงิน – รับยา กลับบ้านได้เลย

พอมาถึงวันผ่าตัดอันดับแรกเราก็เปลี่ยนชุด ล้างหน้าก่อนเลยยย นั่งรอหน้าห้องเดี๋ยวจะมีพยาบาลคนสวยมาเรียกน้า แต่ตอนนี้เราต้องขอตัวไปเข้าห้องผ่าตัดแล้ววว เดี๋ยวเวร็จจะมาอัพเดตให้เพื่อนๆดูกันนะค่ะ

วันที่ 2 มีบวมเล็กน้อยค่ะ ก็เน้นทานยา  ประคบเย็นเอาค่ะ  นอนหมอนสูงๆเพื่อที่เลือดจะได้ไหลเวียนได้สะดวก อาหารแสลงก็งดไปด่อนเลยตอนนี้ห่างไปเลย55555

วันที่ 3 จมูกเริ่มเข้าที่เข้าทางแล้วค่ะ สวยมากๆ

วันที่ 5 ปังมั้ยล้า55555

วันที่ 15 ล่าสุดเบยย สวยมากๆ เลย นี่ขนาดยังไม่ถึงเดือนเลยนะ แต่มันจะยังสวยกว่านี้ได้อีก  เพราะจมูกจะรัดแกน 6 เดือน  แต่แค่นี้พอใจมาก ดูน่าเปลี่ยนไปสวยขึ้นมากๆ คิดว่าคงไม่ทำอะไรเพิ่มแล้วละ มีเพื่อนๆชมเยอะว่าสวยขึ้น5555 เลยแนะนำเลอลักษณ์ให้รีบตามมากันเลยค่ะ

ทรงจมูกสวยมากค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
ราคาเทา่รัยค่ะ
หมออะไรคะ เท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้