ดู: 1359|ตอบกลับ: 6

[เสริมคาง] น่ากลมคางสั้นดูแล้วเหมือนทอม แต่พอเสริมคางเข้าหน่อยน่าหวานจ๋อยเลยค่ะ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า เราชื่อสนุ๊กนะค่ะ นี่ก็เป็นรีวิวแรกเป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกของเราด้วย  มาเริ่มกันเลยดีกว่า....วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมคาง ที่ รพ. เลอลักษณ์ ให้เพื่อนๆฟังกันเผื่อใครที่กำลังหาข้อมูลอยู่น้า

เราเป็นผู้หญิงที่ยิ้มง่ายยย แล้วน่าก็จะบานไปด้วย  ที่สำคัญคางสั้นมาก มันเลยทำให้น่าของเราดูกลมไปด้วย ยิ่งตัดผมสั้นเปิดหน้ายิ่งบานเข้าไปอี๊กกก  ดูเหมือนทอมอีก เพลียยเลยค่ะเป็นผู้หญิงนี่ลำบากจริงๆ
        เราเลยรีเสิตหาข้อมูล  ว่าทำยังไงให้น่าของเราดูเรียวสวยขึ้น  บางคนแนะนำเราฉีดโบ ฟิลเลอร์ บางก็มี แต่เราเคยมาหมดแล้วละ  มันก็ช่วยได้แค่แปปเดียวแค่นั้นแหละค่ะแล้วก็กลับมาเป็นเหมือนเดิม  แถมยังมีพวกฟิลเลอร์ โบท๊อคอะไรเนี้ยตกค้างด้วยแบบสลายออกไปไม่หมด  ทำให้มันย้อยๆ ห้อยที่ใต้คาง แต่ถึงจะซวยนิดๆแต่ก็ยังมีความโชคดีหน่อยๆ ที่เราได้มารู้จักกับ รพ.เลอลักษณ์ พอดีตาดีไง 5555เสิตไปเจอในกระทู้ที่คนเค้าเอามารีวิวกัน  ส่วนตัวชอบค่ะ เพราะว่าไม่แหลมเหมือนแม่มด หลอกหน้าจนดูปลอม แต่มันเป็นธรรมชาติ

อีกวันก็เลยพุ่งตรงมาถึง รพ.เลยค่ะ คุยกับผู้เชี่ยวชาญในเบื้องต้นก่อน แต่มาถึงเราประทับใจตรงที่ เค้าให้ข้อมูลเราแบบแน่น ไม่มียัดให้ทำนู้นนี่เพิ่ม5555 เป็นการแนะนำสำหรับคนที่ไม่ค่อยรู้ข้อมูลแบบเรา ก็เลยบอกเค้าว่าเราอยากได้ประมาณไหน  เคสของเราก็จะทำกับหมออัครรัช  ที่ตัดสินใจเลือกเพราะว่าชอบงาน  อย่างที่บอกอะค่ะว่าอยากได้แบบธรรมชาติ ใสๆแต่สวย ก็สไตล์หมออัครรัชนี่แหละ อิอิ
        มาถึงขั้นตอนพบหมอ เรารีเควสว่าอยากได้แบบให้น่าดูเรียวยาวหน่อย เพราะคางเราสั้น ทำให้น่าดูกลม ไม่มั่นใจ แต่ก็ไม่อยากได้วีจนแหลมแบบน่ากลัวนะ555555(เรื่องเยอะจริงๆ)  หลังจากคุยสร็จ เจ้าหน้าที่ก็จะทำประวัติเรา แล้วก็จ่ายเงิน – รับยาได้เลย

ถึงวันผ่าตัด บอกเลยว่าตื่นเต้นมากกก กว่าตอนที่เราถอนฟันอีก555555  ต่อไปพี่เค้าก็จะให้เราไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้าให้สะอาด  แล้วก็นั่งรอเรียกคิวหน้าห้องผ่าตัด  เดี๋ยวจะเปลี่ยนแค่ไหนมาดูกัน อิอิ

หลังจากทำเสร็จทันที พึ่งออกจากห้องผ่าตัดเมื่อกี้นี่เลยยย น่าดูเรียวยาวขึ้นตั้งแต่วันแรกเลย อิอิ

หลังทำ1วัน  (3).jpg
        วันที่ 1 ไม่บวม ไม่ช้ำเขียวเลยค่ะ  แต่เราก็อย่าวางใจไปต้องทำตามที่หมอบอกด้วยนะ ง่ายๆแค่ทานยา  ประคบเย็น หรือถ้าใครช้ำง่ายก็แนะนำใบบัวบกแบบแคปซูลทานง่ายหน่อย กันไว้ค่ะสาวๆๆ
หลังทำ3วัน   (3).jpg

วันที่ 3  มีคางแล้วดูน่าเรียวขึ้นเลยเห็นมั้ย เดี๋ยวจะเอาพลาสเตอร์ออกได้แล้วค่ะ

หลังทำ15วัน  (3).jpg

วันที่ 15 เห้ยยมันเริ่ดวะแกรร  คือไปเรียนได้ใสๆๆ ไม่มีรอยอะไรให้คนอื่นสงสัยเลยยย แต่ก็ทักว่าสวยขึ้นอะไปฉีดโบอะเด้55555

เป็นรูปปัจจุบันเลยย น่าดูหวานขึ้นมะ55555เดี๋ยวนี้ไม่มงไม่มีละนะที่มาแซวว่าเป็นทอมเนี้ยยย มีแต่ชมว่าน่ารักขึ้น ปรบมือสิค่ะรออะไร55555. นี่เพื่อนๆบางคนยังพูดนะว่าถ้าไม่บอกนี่ไม่รู้เลยว่าทำคางมา  ไม่ใช่ไรนะเพราะว่ามันดูเป็นธรรมชาติไงค่ะ ไม่ดูหลอกตา แหลมๆแบบที่เคยเห็นอะ  ปลื้มปริ่มมากค่ะทุกโคนนนนน

โพสต์ 2017-6-17 15:06:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าดูเรียวสวย
โพสต์ 2017-6-23 15:15:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าดูมีมิติ
โพสต์ 2017-6-30 15:02:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าดูเรียว ราคาเทา่รัย
โพสต์ 2017-9-27 16:34:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้