ดู: 1226|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] เลิกแบ๊ะปากสักพัก หันมาทำปากกระจับที่เลอลักษณ์ดีกว่า

[คัดลอกลิงก์]

มาเร็วววว  มาเร็วค่ะ.....วันนี้ใหม่จะมารีวิวทำปากกระจับ ที่ รพ.เลอลักษณ์   บอกเลยงานร้อนมากกก พึ่งทำมามาดๆ อิอิ55555. ก่อนอื่นมาดูรูปก่อนทำกันจะได้เห็นภาพ

ที่เราตัดสินใจทำก็เพราะว่า ปากเดิมของเราจัดมาก5555เอ้ย ไม่ใช่หรอ  ปากเราไม่ค่อยสวย ไม่ได้รูปเลย อยากถ่ายรูปออกมาละมีความปากจรือนิดๆเซกซี่หน่อยๆ 55555 แต่เรื่องมันยังไม่จบนะค่ะ ก็เพื่อนๆเราเนี้ยเป็นอะไรกานนน ชอบทักว่าแบบยิ้มละปากไม่สวยเลย บ้างก็ว่าเราชอบแบะปาก แบ๊ะ โอ้ยยยย5555555 เครียดเลยฮ่ะ
        เราก็เลยหาข้อมูลในอินเตอร์เน็ตว่าแบบถ้าเกิดปัญหาแบบนี้เราจะทำยังงายย ดี ละเสียงส่วนมากของชาวเน็ตแล้วได้ผลสุดก็คือปากกระจับ  ที่ยอดฮิตกันตอนนี้เลยค่ะ ทำมาแล้วจะสายเกาหน่อยๆ เซกซี่นิดๆ5555 เรานี่อ่านไปเกิดกิเลสเลยอยากทำมากกก แต่ไม่รู้จะไปที่ไหนไง คลินิค รพ. ความงามเรียกว่าครอบคลุมทุกพื้นที่เลยละ555555
        งั้นเราเลยเข้าไปพันทิพเลยค่า เสิตหาแบบคำถามที่วัดใจเลยที่ไหนสวยไม่สวย  ต้องมีคนมาตั้งกระทู้แน่นอน55555 แต่กว่าจะเจอเรานี่ต้องใจแข็งมากเลยนะ  ภาพน่ากลัว555555 จนมาเจอรีวิวของ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ  ที่เว็บดั้งโด่ง เราก็ดูไปเรื่อยๆกะเก็บข้อมูลแบบแน่นๆเลย5555 กันพลาดเนาะ เพราะเห็นบางคนนะทำมาปากบวมเป็นเป็ดเลยยย
        ก็เลยตัดสินใจได้ว่าทำที่นี่แหละค่า เพราะสวย เย็บสวย คุณหมอมมือเบา ละที่เราขีดเส้นใต้ไว้เลยคือแบบไม่น่ากลัวแบบที่อื่น  ไม่บวมเหมือนปากเป็ดแน่นอน  เราสนใจมากๆ เลยโทรเข้าไปสอบถามราคา ข้อมูล เพราะได้ครบอะไรเรียบร้อยก็เลยเข้าไปที่ รพ. เลยค่ะ คุยรายละอียดเรียบร้อย  เราก็เลยเลือกคุณหมอได้สักที ผู้โชคดีได้แก่555555 คุณหมอวรรณานั้นเองค่า  เรารู้ข้อมูลมาพอสมควร55555จากนั้นเราก็ทำประวัติ จ่ายเงิน-รับยากลับบ้านรอมาทำอีกทีวันนัดเลยค่า
        พอถึงวันทำแล้วเราแบบตื่นเต้นมากจะเจ็บมั้ย ถ้าเลือดฉันไหลจะเป็นลมมั้ยนะ555555.บ้าๆๆ ต่อไปเราก็ไปเปลี่ยนชุดได้เลย เช๊คหน้าให้เรียบร้อยจะแปรงฟันก่อนก็ได้นะค่ะ55555.แล้วก็รอหน้าห้องได้เลยค่ะ แล้วจะมาอัพเดตให้ดูกัน อิอิ

แท่น แท๊น แทนนน นี่คือรูปหลังที่เราทำเสร็จเรียบร้อยมาได้สักระยะแล้วค่ะ รู้สึกโอเคมากเลยนะค่ะ  ช่วงแรกนี่คิดมากเลยว่าแบบจะเป็นแบบที่เค้าเขียนรีวิวมั้ยนะ แต่ผลที่ได้ตอนเห็นรอยเย็บ มันสวยมากค่ะ ละปากเราไม่บวมเลย

ตอนนี้รูปปัจจุบันเลยน้า ตอนนี้รู้สึกแสดงความรู้สึกที่ปากได้แล้วละ 55555 เดี๋ยวจะหาว่าเราแบะปากใส่อีก แค่จุดเล็กๆเพื่อนๆเชื่อมั้ยว่าทำให้เราไม่มั่นใจได้เลย แต่พอวันนี้มาเจอตัวช่วยดีๆแล้วไม่มีอะไรที่ต้องกลัวแล้วจ้า จรืออปากเต็มที ส่วนเพื่อนๆล้อเรานะหรอ  ตอนนี้บึ่งตามกันไปทำแล้วค่า
ปากเป็นกระจับสวย
เป็นกระจับสวยมาก
ปลายพุ่งพิเศษ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้