ดู: 1993|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากใหม่ ไฉไล กว่าเดิม By เทคนิคของสุพจน์คลินิก จันทบุรี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cherry777 เมื่อ 2017-5-24 18:30

โดนใจสุดๆคิดถูกแล้วที่ตัดสินใจมาทำปากกระจับกับสุพจน์คลินิก จันทบุรี สวัสดีค่ะ ชื่อเชอร์รี่ ค่ะ รี่มีประสบการณ์ทำปากกระจับกับสุพจน์คลินิก มาเล่าให้เพื่อนๆฟังค่ะ เดิมทีปากรี่บางอยู่แล้วแต่ปากไม่ค่อยเป็นทรงค่ะ อยากทำปากใหม่มากๆ แต่ก็ยังกล้าๆ กลัวๆเพราะกลัวทำออกมาแล้วไม่ดี กลัวเจ็บด้วย จนวันนึงลองเข้าไปปรึกษาสุพจน์คลินิก คิดแค่ว่าจะสอบถามข้อมูลเฉยๆแต่ผิดคาดค่ะ พอเข้าไปปุ๊บ พี่ๆพนักงานแนะนำข้อมูลดีมากพร้อมกับให้ดูรีวิวของคนที่เคยทำมาก่อน และยิ่งเข้าไปปรึกษาคุณหมอสุพจน์ยิ่งอยากทำเลยค่ะ คุณหมอบอกว่า ทำปากกระจับแล้วจะสวยขึ้นแน่นอน หน้าจะหวานขึ้นแถมราคาก็ไม่แพงอย่างที่คิด แค่ 14900 บาท รวมค่ายา ค่าตัดไหมรับประกันผลงานอีกตั้ง 3 เดือน รออัลไลละคะ นัดทำปากกระจับวันพรุ่งนี้เลยค่ะมาดูรูปก่อนทำกันนะคะ

พอวันรุ่งขึ้นก็เตรียมใจมาเพื่อทำสวยใจก็กล้าๆ กลัวๆ นะคะ แต่ไม่เท่าความอยากสวยหลอกค่ะ 555555555555555  หลังจากเตรียมตัวเสร็จพี่ๆพนักงานก็พาขึ้นห้องผ่าตัดขออีกสักรูปก่อนทำค่ะ

หลังจากนั้นคุณหมอก็ฉีดยาชาให้หมอมือเบามากๆ แล้วก็เริ่มทำการผ่าตัด ใช้เวลาไม่นาน ประมาณ 1 ชม. ก็เสร็จแล้วนี่คือรูปหลังทำเสร็จค่ะ วันนี้จะเห็นว่าไม่บวม ไม่ช้ำเลยรอยสีน้ำเงินอันนั้นเป็นรอยสีที่คุณหมอวาดนะคะ

โอ้ย.............................เป็นปลื้มค่ะคุณหมอและพี่ๆพนักงานดูแลดีมาก ให้คำปรึกษาตลอดเลย แต่ที่สำคัญหลังทำไปแล้ว 7 วันบวมน้อยมากกกกกกกกกกกกกกกกกก ไม่ช้ำด้วย วันนี้คุณหมอนัดตัดไหมค่ะรูปหลังตัดไหมค่ะ

แล้วมาติดตามดูกันนะคะว่าหลังจากนี้จะเป็นอย่างไร อิอิ

ปากเป็นกระจับเลยค่ะ สวยๆๆ รอดูอยู่นะคะ

แสดงความคิดเห็น

น่าสนใจ: 5.0
น่าสนใจ: 5
ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2017-6-10 11:32
ปากสวยเลย เป็นปีกนกเลย ตามๆๆๆๆค่ะ

ขอบคุณที่ติดตามรี่นะคะ จะมาอัพเดทเรื่อยๆค่ะ  โพสต์ 2017-6-10 11:32
ปากสวยมากเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ เขิลจัง  โพสต์ 2017-6-10 11:32
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-6-10 11:34:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cherry777 เมื่อ 2017-6-10 11:38

อัพเดทๆๆๆคร้า หลังทำไมแล้ว 1 เดือน เป็นไงบ้างคะ สวยมั้ย ส่วนตัวชอบมากเลยค่ะ สวยถูกใจ ปากดูเป็นทรงมากขึ้นค่ะ

ถ้าเพื่อนๆสนใจ ลองเข้าไปชมในเฟสบุ๊ค หรือในเพจของคลินิกได้เลยนะคะ

www.facebook.com/suphotclinic

www.suphot-clinic.com
ปากสวยมากเลยค่ะ เป็นกระจับ แผลหายเร็ว ไม่ช้ำ ไม่บวมเลย ดีจังค่ะ

ช่ายค่ะ คุณหมอเก่งมากๆเลยค่ะ  โพสต์ 2017-7-12 14:28
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-6-30 13:23:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cherry777 เมื่อ 2017-6-30 13:25

้       

ว้าว ว้าว ว้าว ความสวยหลังทำปากกระจับผ่านไป 3 เดือนค่ะ

สวยจับใจจริงๆเลยค่ะ มีแต่คนชม

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้