ดู: 1138|ตอบกลับ: 10

[ปากบาง] ปากกระจับสุดแบ๋วจะปากเป็ดหนาแค่ไหนก็แก้ได้ ที่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NooAom2535 เมื่อ 2017-5-24 11:30

อ้อม ไอดี NooAom 2535 หลังทำ 23 วัน  (2).jpg

ปากเป็ด ...ปากเป็ด.. เกลียดมากคำนี้ ล้อมาตั้งแต่เด็กๆล่ะเรารู้สึกว่าเวลาคนล้อเราแบบนี้มีแอบร้องไห้นะค่ะ เหมือนมันเปนสิ่งที่แปลกสำหรับคนอื่นตอนนั้นเลยค่ะ เพราะปากเราแบบว่าเบิร์นมากค่ะหนามากค่ะทั้งบนทั้งล่างเลย ทำให้ผู้คนที่พบเห้นเราล้าเรา มันทำให้เราเสียความมั่นใจมากๆค่ะ เราเป้นผู้หญิงก็อยากที่จะปากนิดจมูกหน่อยค่ะ อิอิ อย่างวนี้ถึงจะมั่นใจค่ะ เราก็มีถามเพื่อนน่ะค่ะ ว่า ปากเรามันดูเด่นขนาดนั้นเลยหรอ เพื่อนก้ตอบเราว่า “ใช่” เพราถ้ามองจากหน้ามันก้ต้องสะดุดตรงปากนี้แหละที่ทำให้เรากลายเป็นลูกเป็ดขี้เหร่ โห้ ! ขนาดนั้นเลยเชียวแค่ปากหนามันทำให้เราถึงกับขี้เหร่เลยหรอแง่ๆๆๆ+++
ก่อนทำ (3).jpg

จากวันนั้นสู่วันนี้เราก็มันนั่งดูกระจกตลอดเลยค่ะว่าพิจาณาจากใบหน้าเราแล้วตาเราก้กลมโตน่ะ อิอิอันนี้จริงๆๆมันทำให้เวลาใครมองจะเห้นเราแบบแบ๋วๆๆน่ารักสวย สวยจมูกเราก้มีน่ะค่ะ  คางหรอค่ะ มันก็ทำให้เราหน้าเรียวสวยอยู่แล้ว แต่พอดูตรงปาก เอ้ย!มันก็จริงอย่างที่เค้าว่ากันน่ะค่ะ เราปากไม่สวยจริงๆมันดูหนามาก ถ้าปากเราเป้นประจับสวยก้คงดี เราก้มีแอบหาข้อมูลน่ะค่ะ ว่ามันพอจะมีวิธีไหนไหมที่จะช่วยให้ปากของเราเป็นกระจับก็มีอยู่น่ะค่ะ คือการตัดปากกระจับค่ะ  อยากเห็นไหมค่ะ ว่าปากเราเบิร์นขขนาดไหนถึงต้องเรียกได้ว่าปากเป็ดเลยทีเดียว +5555
ก่อนทำ (2).jpg

เราก็ได้เข้ามาดูรีวิวน่ะ และคำแนะนำจากเพื่อนๆเค้าก็บอกว่าที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ทำสวยเราก็สนใจน่ะค่ะเพราะการทำปากกระจับมันมีความสำคัญในส่วนของการเย็บและตัดมากๆค่ะ เพราะถ้าตัดออกไปแล้วมันก็ต่อไม่ได้ค่ะ เราเลยต้องเลือกสิ่งที่แม่นยำที่สุดค่ะ และจะต้องไม่ดูแข็งไปด้วยค่ะ อยากได้ทรงที่เป็นกระจับแบบธรรมชาติสวยค่ะ เราดูจากรีวิวของโรงพยาบาลเลอลักษณ์ละชอบมากเลยค่ะ เราเลยตัดสินใจเลือกทำที่นี้จากการดูรีวิวค่ะ +55555555
        วันนี้เราก็คิดว่าจะปรึกษาคุณหมอแล้วก็เข้าไปทำเลยค่ะ ตอนไปถึงเราก็รู้สึกว้าวกับโรงพยาบาลมากๆค่ะ เพราะสถานที่สวยมากค่ะ คนก็เยอะน่ะค่ะ มันเลยสร้างความมั่นใจให้กับตัวเราเป็นอย่างมากค่ะในการเลือกสถานที่ที่ไม่ใช่คลินิกเป้นโรงพยาบาลมีมาตรฐานค่ะ หลังจากที่ปรึกษาแล้วก็เขาไปพบหมอค่ะ เราทำปากกระจับกับคุณหมอปวลินท์ ค่ะ เห็นบอกว่าคุณหมอทำสวย อิอิ ตอนคุณหมอจะเริ่มทำนั้นคุณหมอก็มีถามก่อนน่ะค่ะ ว่าชอบแบบบไหน เราบอกว่าเอาให้มันบางลงและเป็นกระจับแต่ให้มันดูเป็นธรรมชาติค่ะ  อิอิ ขอเยอะไปไหมน่ะ ค่ะ ! อิอิ แอบคิด  ตอนทำถามว่าเจ็บไหมก็ไม่น่ะค่ะ เพราะที่นี้มีทั้งยาชาและยานอนหลับค่ะ ทำเสร้จก็คือส่องกระจกแบบว่าทรงปากสวยมากค่ะ แต่ไม่ได้ถ่ายภาพตอนทำเสร็จทันทีไว้ค่ะ อยากให้เพื่อนๆเห็นมากค่ะ
หลังทำ 10 วัน  (2).jpg

ภาพนี้เป็นภาพที่เราทำเสร็จได้ 1 เดือนละค่ะ เป็นไงค่ะ ปากนิดจมูกหน่อยสมคำล่ำลือจริงๆอย่างสวยอ่ะ อิอิ เราว่าต่อไปนี้ก็คงจะไม่มีใครว่าแล้วแหละว่าเราปากเป็ดเพราะผู้หญิงปากเป็ดคนนั้นได้หายไปแล้วค่ะมีแต่สาวน้อยมีน่ารักคนใหม่ อิอิ ไงล่ะล้อกันจัง ตอนนี้ อึ้งกันเลยสิ ทำแค่ปากกระจับถึงได้น่ารักและสวย
อ้อม ไอดี NooAom 2535 หลังทำ 23 วัน  (2).jpg

ดูแลตัวเองอย่างเคร่งครัดค่ะ ทั้งการกินการดื่มค่อนข้างที่จะลำบากนิดนึง อิอิ แต่เราก็ผ่านจุดนั้นมาได้ค่ะ เราว่าคุณหมอเย็บได้สวยมากค่ะ ปากดูเป็นกระจับที่ไม่ปลอมเลยค่ะ อิอิ เราชอบมากๆค่ะ เวลาเราถ่ายภาพเราแทบจะไม่ต้องค่อยหลบมุมปากหรือเม้มปากให้ดูเล็กลงเลยค่ะ อิอิ  

โพสต์ 2017-6-7 09:12:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iva012 เมื่อ 2017-6-7 09:13

ทรงปากสวยมาก
โพสต์ 2017-6-7 16:08:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจริงๆ  เราที่ที่นี่เหมือนกันแต่โชคร้ายมาก
โพสต์ 2017-6-12 09:21:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นกระจับสวย
โพสต์ 2017-6-17 09:20:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากเป็นกระจับสวย
โพสต์ 2017-7-8 15:30:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากเป็นกระจับสวย
โพสต์ 2017-7-24 15:44:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-8-23 15:02:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากสวยจังค่ะ
โพสต์ 2017-8-29 15:15:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากกระจับสวย
โพสต์ 2017-9-28 16:38:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้