ดู: 966|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เซ่อแบบเด็กช่าง อยากลองเสริมจมูกดูบ้างให้หล่อเข้มแบบอปป้า เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

เดี๋ยวนี้กระแสเกาหลี....อปป้ากำลังมาแรงงงง จะมัวแต่มาแนวเด็กช่างเถื่อนๆไม่ได้แล้ว  จีบสาวสมัยนี้แห้วกันพอดี555555. แต่หน้าตาแบบเราโคตรจะธรรมดา เถื่อน น่ากลัว เอ้ย55555 แค่ดั้งไม่มีพี่เลยเกาหลีไม่ได้มัดใจน้องไม่ได้ ฮ่าๆ เดี๋ยวมีรูปก่อนทำมาให้ดูกัน

โอ้โห้ววว พี่ตูนชิดซ้ายบอดี้สแลม พี่โป่ง หิน เหล็ก ไฟชิดขวา  คือจะเซ่อไปไหนวะ555555. แต่อยากจะเกาหลีใจปะเหอะๆๆ  แต่ก็น่าจะหนักอยู่นะครับ  ด้วยความที่อยากหล่อแต่ไม่รู้ว่าจะไปทำที่ไหน  รู้สิแปลก 5555555. ผมเลยไปปรึกษาพวกเพื่อนผู้หญิงที่เรียนในห้องเดียวกันอะครับว่ามีที่ไหนแนะนำบ้างมั้ย อยากไปเสริมจมูก นาทีที่เข้าไปถามนี่อ้าปากค้างกัน 55555. คงคิดว่าผมเป็นเกย์ จะบ้าหรอตัวเทอ ผมแมนทั้งแท่งครับ แค่อยากหล่อผิดหรอ555555

แต่แล้วพวกเทอก็เผย สาวๆ ในห้องเลยแนะนำให้ไปที่ รพ.เลอลักษณ์ กับคุณวีรวุฒิ คนเดียวกันกับที่เพื่อนไปทำมาครับ แต่เราก็หาข้อมูลไว้ด้วยเพราะไม่ค่อยรู้เท่าไหร่ครับ555555. อีกวันผมเลยเข้าไปปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่ รพ. จ้างเพื่อนมาด้วยครับอายหน่อยๆ เดินคนเดียวมันเคว้ง55555

แต่พอถึงเวลาที่ต้องเลือกทรงจมูกแล้ว555555. ก็ไม่รู้หรอกว่ามันเรียกว่าอะไรก็บอกๆเค้าว่าอยากได้โด่งๆๆ แบบอปป้าหน้าเข้มอะครับ5555555. พี่ก็ก็แอบขำหน่อยๆ ฮ่าๆบอกว่าถ้าอยากได้แบบนี้จะเป็นทรง Idol noes นะค่ะ เราก็เลยโอเคทำทรงนี้ กับคุณหมอวีรวุฒินะครับ เค้าก็โอเคดูคิวคุณหมอให้แล้วเดี๋ยวจะนัดวันเข้ามา แต่ตอนนี้เราต้องทำประวัติไว้ก่อน จ่ายเงิน-รับยา แล้วก็กลับบ้านได้ครับ

พอถึงวันนัด  ผมก็เข้าไปคุยกับคุณหมอครับว่าอยากได้โด่งๆ แบบอปป้า แต่ผมก็ดันไม่ตี๋ มันจะพอเป็นสายเกามั้ยป่าว55555.เลย ขอเข้มๆแบบพี่นิชคุณก็ได้ 555555555 อย่างอื่นค่อยไปพัฒนาเอาทีหลัง  แต่โชคดีของผมที่คุณหมอให้ทำวันนี้ได้พอดีไม่มีคิวผ่าตัด  ก็เลยเตรียมตัวไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้าครับ แล้วรอหน้าห้องก็จะมีคนมาเรียกเรา  เดี๋ยวถ้าเปลี่ยนแปลงยังไงต้องรอดู ไปก่อนน

โอ้โห้ววว เสร็จแล้วครับบ ไมเจ็บเท่าไหร่ แต่มากกว่าตอนถอนฟันคุด5555555. อยากหล่อก็ต้องทน อกผมตอนนี้กี่เซนแล้วเนี้ย55555

วันที่ 1 ครับบ ขอตัวอยู่บ้านละกันไม่ออกไปไหนสักพัก ด้วยความที่เราเป็นผู้ชายอะ เดี๋ยวลืมตัวจับนู้นจับนี่ คงไม่ระวังเท่าผู้หญิง งั้นอยู่บ้านเหอะ5555

วันที่ 4 แล้วครับ ต้องมาเรียนแล้วละครับ เดี๋ยวจะขาดเรียนมากเกิน แต่สามารถมาได้แบบชิวๆอะไม่ต้องกังวัลว่ามันจะลำบากอะไรเยอะ แต่มันก็มีบ้างแหละที่ยังไม่ชิน555555

1 อาทิตย์แล้วครับบบ เริ่มเกาหลียังง แต่ดีนะของเราไม่บวมช้ำเหมือนคนอื่นๆ หรือว่าทำตามที่หมอบอกแบบจริงจังแหละครับ คุ้นๆกันมั้ย ที่ต้องประคบเย็น กินยา งดอาหารแสลง อาหารทะเลประมาณนี้ครับ

รูปนี้ล่าสุดเลยนะครับเพื่อนๆ ประมาณ 14 วันได้ เราก็มาเรียนตามปกติเหมือนเดิม แต่ที่ไม่เหมือนเดิมคือสายตาคนรอบข้างเรา555555 ทำไมมองแบบนี้  พวกเพื่อนก็เลยบอกเป็นอะไรมั่นใจหน่อย หล่อนะ ดูดีกว่าเก่า ขอจองตัวมาเป็นแบบถ่ายรูปหน่อย หล่อโฮกก55555อะไรของมัน  แต่ถือว่าทำครั้งนี้มันคุ้มมาก ในใจนี่คิดว่าถ้ามันไม่เวิคนี่เสียจังแล้ว เสียเซลอีก55555. แต่ผมบอกขอบอกเพื่อนๆเลย ว่าเป็นผู้ชายก็ทำได้ไม่ผิดไม่ต้องอายครับ มันช่วยสร้างความมั่นใจเราได้เยอะอีกด้วย

หน้าเปลี่ยนไปเยอะเหมือนกันน่ะค่ะ
โห้ หล่อขึ้นเยอะเลยค่ะ เกาหลีเลยค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ
ดูดีมาก หน้าเปลี่ยนเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้