เจ้าของ: apinanbank
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] (รีวิว) เสริมจมูกครั้งแรก...กับหมอตุ๊ก ที่ Dmor คลีนิค ครับ

[คัดลอกลิงก์]
หล่อขึ้นเยอะเลย อยากทำบ้างจังเลยค่ะ
ราคาเท่าไรค่ะ
สาขากรุงเทพอยุ่เเถวไหนค่ะ
คุณหมอเก่งจังเลยขนาดผู้ชายยังทำออกมาได้ดูดีขนาดนี้เลย
น่ารักค่าาา
อยากทำมากก เก็บตังคร้าา
โอ้ยยยยย คือหล่อเเท้เด้
หล่อเลยค่ะ ต้องจองคิวก่อนไหมคะ
ทรงจมูกสวยมากเลยใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
ใช้เวลาในการพักฟื้นกี่วันค่ะ จะได้ลางานถูก
เสริมจมูกให้ดูชัด มีมิติขึ้นมากเลยค่ะ
เจ็บมากไหมค่ะ
หล่อมว๊าากก..ทำจมูกอย่างเดียวหรอคะ
รับประกันกี่เดือนค่ะ
เป็นภูมิเเพ้ น้ำมูกไหลทุกวันเลย ทำจมูกได้ไหมค่ะ
มีโปรโมชั่นผ่อน 0% ไหมค่ะ
อยากเห้นรูปอัพเดตค่ะ ว่าอัพให้ดูหน่อยได้ไหมค่ะ
สวยมากค่ะ อยากเข้าไปห่คุณหมอก่อนได้ไหม
ต้องงดอาหารก่อนเข้ารับการผ่าตัดไหมค่ะ
เก็บตังก่อน ไปทำเเน่นวลลล
เป็นธรรมชาติมากค่ะ
ทำมาแล้วดูหล่อมากกค่ะ
หล่อบาดใจไปเลย
ว้าวววว อยากทำจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้