ดู: 696|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] ดั้งแหมบปีกจมูกบานใครว่าแก้ยากปรึกษารพ.เลอลักษณ์สิค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย torjanny01 เมื่อ 2017-5-22 13:47

หลังทำ15วัน (3).jpg

อุ้ยตายว้ายยกรี้ดดด!!ชีวิตใครว่าดีเท่าไม่เปรียบได้เท่ากับมีจมูกที่รูปทรงสวยน่ะค่ะ +555 ยิ่งใหญ่จริงๆค่ะ ประโยคนี้ค่ะ ถ้าได้ฟังเรื่องของเราละจะรู้สึกดีนะค่ะสำหรับคนที่ต้องการกำลังในการทำงานแล้วเค้ารับคนที่หน้าตาดีเข้าทำงานก่อนอย่างเรามาฟังกันค่ะว่าการทำศัลยกรรมมันให้โอกาสกับเราทางด้านไหนบ้าง หลายเดือนก่อนเราไปสมัครงานมาค่ะ ความสามารถเราก็โอเครในระดับนึงเลยแหละ แต่พอไปสมัครพร้อมกับคนที่หน้าตาดีกว่าความสามารถเท่าๆกันเค้าก็ต้องเลือกคนที่หน้าตาดูดีกว่าเราเลยมานั่งคิดละว่าอาจจะเป็นเพราะเราขาดความมั่นใจทางด้านนี้หรือป่าว เราอาจจะต้องปรับเปลี่ยนชีวิตให้ดูมั่นใจมากยิ่งขึ้น
ก่อนทำ (5).jpg

อยากเห็นใบหน้าเราแล้วละสิว่าเป็นอย่างรัยก่อนทำก็เป็นอย่างภาพด้านบนไงค่ะ ถึงได้ขาดความมั่นใจไงค่ะ สันจมูกเราไม่ได้รูปสวยเลยค่ะ แต่เราเคยตัดปีกจมูกกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์มาก่อนค่ะ ปีกจมูกก้บานอย่างกะพร้อมจะบินค่ะ เมื่อก่อนน่ะก้ได้เลอลักษณ์นี้แหละที่ช่วย ทำให้ปีกจมูกดูไม่บานเลยค่ะ ต่อไปก็ไม่รู้เลยค่ะ ว่าจะศัลยกรรมส่วนไหนเราก็ไม่เคยเสริมอ่ะน่ะ  เราก็มีปรึกษาที่บ้านและเพื่อนๆ  เค้าก้ให้เข้าไปปรึกษาคุณหมอดูค่ะ ว่าทำอะไรได้บ้างเกี่ยวกับรูปทรงจมูกแบบนี้

เพื่อนๆแนะนำกันใหญ่เลยค่ะทุกคนคงจะตื่นเต้นมากค่ะ กับการทำศัลยกรรมของเราเพราะเค้าคงไม่คิดกันสิว่าเราจะมาทำศัลยกรรมอีกครั้ง มีเพื่อนคนนึงที่เค้าเคยไปทำศัลยกรรมมาเค้าก็แนะนำให้ไปทำที่โรงพยาบาลเลอลักษ์ที่เดิมค่ะ เพราะเพื่อนไปทำตา 2 ชั้นที่นี้มาสวยมาก+5555 เราอยากสวยเหมือนเพื่อนก็คงต้องทำที่นี้ละกันเนอะ วันที่ไปถึงก็ปรึกษาน้องผู้เชี่ยวชาญก่อนค่ะ เลือกทรงจมูกคะ ทรงจมูกแบบหนูต้องใช้เป็นทรง Princess Nose ค่ะ เป็นทรงจมูกเจ้าหญิงของที่นี้เลยค่ะ สวยปังแน่นอนค่ะ ปลายจมูกพุ่งพิเศษสวย จมูกก็โด่งด้วย ดีน่ะ
หลังทำทันที (1).jpg

หลังจากปรึกษาน้องๆเสร็จก้เข้าห้องผ่าตัดค่ะ ไปรอผ่าตัดเสริมจมูกค่ะ ดีน่ะวันนัน้มีเพื่อนๆที่รู้จักมาเสริมจมูกเหทมือนกันคงจะออกมาสวยทั้งคู่ อิอิ คุณหมอก็ให้คำปรึกษาดีมากค่ะ  ว่าเราจะมีวิธีการดูแลตัวเองอย่างไรบ้างในการเสริมจมูก อิอิ ตอนนี้ ก็เสริมเสร็จละค่ะ บอกเลยว่าไม่เจ็บเลยค่ะ เข้ามาการใช้ยานอนหลับและยาชาในการช่วยในการเสริมจมูกเราเลยไม่ได้รู้สึกเจ็บเลยค่ะ ตื่นมาก็มีจมูกล่ะ  อิอิ
หลังทำ5วัน (3).jpg

ผ่านไป5 วันค่ะ ยังคงมีอาการบวมอยู่ค่ะ มีรอยเขียวเล็กน้อยค่ะ เราใช้วิธีการประคบน้ำแข็งเอาค่ะเพื่อลดอาการบวมลงค่ะ มันช่วยได้เยอะจริงๆค่ะ ทานยาตามที่หมอสั่งค่ะ

ได้มามันทำให้ใบหน้าเราดูสวยขึ้นน่ะค่ะดูมีความมั่นใจจากรอยยิ้มที่ออกมามากขึ้นค่ะ เราเชื่อน่ะถ้าใครได้พูดคุยกับเราช่วงต่อไปนี้มันจะรู้สึกดีกว่าเมื่อก่อนแน่นอนค่ะ จากนี้เราจะไม่กลัวที่จะยิ้มรับและตั้งใจกับการทำงานค่ะ +56555

โพสต์ 2017-6-6 09:07:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกเข้าทรงสวย
โพสต์ 2017-6-19 09:06:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกเข้ารูปสวย
โพสต์ 2017-9-12 14:59:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเทา่รัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้