เจ้าของ: somorjk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] [รีวิว] แก้จมูกกับคุณหมอตุ๊ก Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
เสริมมาหลายปีแล้วอยากจะแก้ทรง คุณหมอรับไหมคะ
หลังแก้แล้วดูสวยเนียนธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
เราจองคิวแล้วว ได้คิวเดือนหน้า ตื่่นเต้นๆ ขอบคุณข้อมูลดีๆนะคะ
ตอนนี้มีโปรโมชั่นอะไรบ้างไหมคะสนใจอยากทำที่นี่มากๆเลยค่ะ
สาขากทม.มีทึ่ไหนบ้างค๊าา อยากจะเข้าไปปรึกษา
จมูกเราเนื้ิน้อยมาก คุณหมอจะทำได้ไหมนะ

มีชื่อทรงซิลิโคนไหมคะ อยากได้ทรงนี้เลยนะคะ

งานแก้จมูก เท่าไรนะคะ กำลังดูๆอยู่
จะหาเวลาไปทำที่นี่
ต้องพักฟื้นประมาณกี่วันคะ จะลางานสัก1อาทิตย์
อยากจะเข้าไปปรึกษา ต้องจองคิวไหมคะ
สวยมากเลยค่าา จองคิวนานไหมค่ะ
ต้องเตรียมเงินเท่าไรค่ะ ทำจมูกที่นี่
อยากทำจมูก เเต่กลัวเจ็บมากๆๆ
คลินิกอยุ่เเถวไหนนะคะ
หลังทำดูเเลยากไหมคับ
เห็นรีวิวของดีมอร์คลีนิกแล้ว รู้สึกที่นี้เค้าเน้นธรรมชาติสุดๆเลย
เป็นธรรมชาติมาก
เสริมมาหลายปีแล้ว อยากจะแก้ได้ไหมจ้า
ดูเนียนเป็นธรรมชาติมากค่ะ
มีเเพลนอยู่ เจอกันๆนะคะ
สวยดูดีเป็นธรรมชาติ จองคิวนานไหมคะ
มีสาขาตจว.ไหมคะ อยากทำบ้างงง..
เริ่ดค่า จองคิวไหมค่ะ
มันมีชื่อทรงไหมค่ะ เราเลือกได้ไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้