ดู: 10334|ตอบกลับ: 75
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] [รีวิว] จมูกโด่งธรรมชาติกับคุณหมอตุ๊ก Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย valilice เมื่อ 2017-5-20 21:38

สวัสดีค่ะทุกคน  กระทู้นี้เราจะมารีวิว การเสริมจมูกที่โด่งเป็นธรรมชาติ กับคุณหมอตุ๊ก Dmor Clinic ตอนเด็กๆ

นี่แม่บอกว่าโตขึ้นเดี๋ยวจะให้ไปเสริมจมูก เราพูดตลอดเลยว่าไม่เสริมแน่นอนๆ กลัวเจ็บ พอโตมาเท่านั้นแหล่ะความสวยความงามนี่ไม่

เข้าใครออกใคร อยากไปเสริมใจจะขาด เพราะดั้งที่มีนั้นมันน้อยนิดเหลือเกิน เรียกได้ว่า เอาไว้แค่ให้มีรูหายใจ สันดั้งคืออะไรไม่เคยมีกับเขา

หรอก

มาดูรูปก่อนเสริมค่ะ

จนได้มาถึงวันที่คิดจะเสริมจริงจัง หาข้อมูลคลินิคดีๆก็ได้เจอรีวิวของ Dmor รู้สึกถูกใจในทรงจมูกที่หมอทำให้กับ

คนไข้หลายๆคน เข้ากับหน้าและสวยขึ้นทุกคน นอกจากนี้คุณหมอยังมีวิธีวางซิลิโคนที่ไม่เหมือนที่อื่น คือ การวางซิลิโคนใต้

เยื่อหุ้มจมูก
ทำให้จมูกเราดูไม่เป็นแท่งซิลิโคนเกินไป และดูเป็นธรรมชาติเลยโทรไปจองคิวกับ Dmor Clinic พอถึงวันนัดก็ได้

เข้าไปคุยกับคุณหมอตุ๊ก ว่าจมูกเรามีปัญหายังไง ทำได้แค่ไหน พื้นฐานจมูกเราคด และจมูกสั้น อาจจะทำโด่งได้ไม่มาเพื่อความปลอดภัย

ซึ่งคุณหมอก็บอกว่าจะทำให้สุดฝีมือ ที่เบี้ยวก็จะเปลี่ยนให้ตรงให้ได้หากเป็นหมอคนอื่น คงไม่สนใจที่จะแก้ฐานจมูกให้เราด้วย พอใส่ซิลิโคน

มาก็คงเบี้ยว แต่คุณหมอตุ๊ก ทำให้จมูกเราดูเหมือนไม่ได้มีปัญหาที่ว่ามาเลย ใส่ใจทุกรายละเอียด และคุณหมอมือเบา ตอนทำไม่รู้สึกเจ็บ

เลย เจ็บแค่ตอนฉีดยา จี๊ดเดียวเท่านั้น  พอมาพักที่บ้านก็ไม่เคยมีอาการปวดหรือเจ็บใดๆเลย จมูกเราต้องตะไบกระดูกและก็แต่ง

ปลายจมูก ทำให้บวมและช้ำนาน ประมาณ 3 อาทิตย์ได้ ส่วนตอนนี้ก็เริ่มเข้าที่และ ส่วนตัวเราพอใจมากๆ เพื่อนเราบอกว่าเป็นธรรมชาติ และ

หลายคนก็ทักว่าสวยขึ้น การทำจมูกครั้งนี้ไม่ผิดหวังเลยจริงๆค่ะ ใครที่กำลังมองหาที่เสริมจมูกดีๆ ปลอดภัยและสวยแน่นอน แนะนำที่นี่เลย

ค่า Dmor Clinic

นี่คือรูปหลังเสริมจมูกแล้วนะคะ

หลังทำทานข้าวลำบากไหมนะคะ
โด่งเป็นธรรมชาติดี ชอบสไตน์นี้คุณหมอจะออกแบบให้หรือเราเลือกคะ
ทรงสวยมากเลยค่า
ใช้ซิลิโคนอะไรคะ สวยจังเลยค่ะ
สวยจังเลยคะ มาอัพเดตหลังทำอีกนะคะอยากดูรีวิว
ดูเป็นธรรมชาติมากๆเลยนะคะ มีรูปอัพเดทอีกไหมคะ อยากเห็นนะคะ
ราคาเท่าไรคะ ดูธรรมชาติดีนะคะ
ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
ทรงนี้ดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่า ชอบๆๆๆ
สนใจคะ ต้องจองคิวก่อนไหมคะ
ดูมาหลายที่ สนใจดีมอร์มากๆตอนนี้
สวยค่า ดูเป็นธรรมชาติมาก
ทำอะไรบ้างคะ หน้าเปลี่ยนไปเลยนะคะ
ราคาเท่าไหร่คะ
มีหลายคนบอกว่าคุณหมอใจดีมากๆ จริงมั้ยคะ
หน้าเปลื่ยนไปเลยนะคะ สวยมากเลยนะคะ
อยากทราบว่าตอนนี้มีโปรไหมนะคะ
น่ารักจังเลยค่ะ เก็บตังแปป
สวย ดูดีทีเดียว อยากทำบ้างจัง!!
ตะเองจองคิวนานไหมคะ เราโทรไปบอกเดือนนี้คิวเเน่นมาก
อยากทำเหมือนกันคะ สนใจโปรเเพ็คคู่
สวยมาก คุณหมอทำสวยมากๆเลยนะคะ
สวยมากๆเลยนะคะ ดูสวยและมั่นใจมากขึ้นด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้