เจ้าของ: valilice
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] [รีวิว] จมูกโด่งธรรมชาติกับคุณหมอตุ๊ก Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ทำอะไรไปบ้างอะคะ แค่จมูกอย่างเดียวหรอคะ
สวยขึ้นมากเลย
ศึกษาผลงานเสริมจมูกคุณหมอตุ๊กมานานละ คุณเก่งมากๆเลยนะคะ ทำจมูกออกมาสวยมากๆเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fiom เมื่อ 2017-11-25 17:17

ที่คลินิกนี้ คุณหมอใช้เทคนิคการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูกจมูกทุกคนเลยรึป่าวคะ
ชอบฝีมือคุณหมอท่านนี้จัง จมูกสวยเยอะมาก ทำจมูก ธรรมชาติมากเลยนะคะ
หมอใช้ซิลิโคนไรอ่าาคะ สวยเนียนมากเรยย
สวัสดีปีใหม่คร่า จมูกสวยมากๆเลยนะคะ
มีโปรไหมจ้ะตอนนี้ อยากทำบ้าง
จมูกสวยมากๆเลยนะคะ
จมูกดูเป็นธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
อยากเข้าไปปรึกษาต้องจองคิวไหมคะ

ใช้ซิลิโคนอะไรคะ สวยจังเลยค่ะ

จมูกคมมากค่ะ อยากได้จมูกเเบบนี้
มีเเพลนจะทำกลางปีนี้ อยากเข้าไปปรึกษาก่อนได้ไหมคะ
ชอบทรงมากเลยคะ คุณหมอรับประกัน3 ปีเลยสุดยอดมากกก
สวยงามพระรามแปด อ่านแล้วอยากทำบ้างงงจัง
อยากเข้าไปทำกับคุณหมอตุ๊กมากๆเลยค่าาาา
สวยๆๆคะ ชอบๆๆ
มีโปรไหมคร้าช่วงนี้
อยากสวยเเบบนี้จังเลย
ดูสวยและมั่นใจมากขึ้นด้วยนะคะ
คุณหมอเก่งมากๆเลยนะคะ
ชอบทรงเเบบนี้คะ ธรรมชาติดี
เเล้วถ้าเราทำจมูกเเล้วใช้กระดูอ่อนหลังหูด้วยต้องจ่ายเพิ่มหรือป่าวคะ
สวยเข้ากับหน้ามากๆเลยค่ะ
ทำกับคุณหมออะไรหรอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้