ดู: 654|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] ดั้งสวยเบ้าหน้าดีไม่ต้องรอชาติหน้า เลอลักษณ์จัดให้เดี๋ยวนี้เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kedd.1234 เมื่อ 2017-5-20 17:19

หลังทำ28วัน (2).jpg

สวัสดีค่ะเราชื่อเกศนะจ้ะ พึ่งมารีวิวครั้งแรกเลยย ผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยเด้อค่ะเด้อ55555. คือช่วงที่ผ่านมาไม่นานมากสัก 3 เดือน  เราได้ไปเสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์มาค่ะ  มันดีเลิศประเสิรฐศรีมากกกจนเราอดใจไม่ไหว เก็บความลับไว้ไม่อยู่55555. เลยต้องเอามาแฉ เอ้ยย มาแชร์ให้เพื่อนๆฟังกันค่า อิอิ

นี่เลยค่ะตามภาพเลยนะเราจะอธิบายให้เพื่อนๆดูตามภาพเลย จะเห็นได้ว่าสันจมูกอะพอมีอยู่บ้างแต่สันอะไม่ค่อยมี หน้าก็ดูไม่มีมิติเลยย พูดง่ายๆธรรมดาอะค่ะ เป็นผู้หญิงเรื่องสวยๆอะอยากให้เปลี่ยนแปลงได้ทุกวันค่ะ55555 เราเลยมีความคิดที่จะเสริมมาสักพักแล้วละ หาที่ หาข้อมูลไว้บ้าง       

รูปเมื่อกี้มันอาจจะขึ้นกล้องเกินไป เลยเอาด้านข้างมาให้ดู55555คนอะไรทำไมตาถึงเด่นกว่าดั้ง เราเลยเริ่มหาข้อมูลอ่านรีวิวของ รพ.อ่านไปเรื่อยๆ แล้วรู้สึกว่าเอ่ออ ฉันชอบผลงานของคุณหมอวีรวุฒิ ก็เลยตัดสินใจโทเข้าไปสอบถามเดี๋ยวนั้นเลยย  พี่เค้าเลยแนะนำให้เราลองเข้ามาปรึกษาดูก่อน  เอาเป็นวันที่เราสะดวกก็ได้ หรือถ้าอยากพบคุณหมอควรนัดไว้ก่อนล่วงหน้าค่ะ เราก็เลยนัดคิวคุณหมอไปค่ะ แล้วอีก 2 วันเราก็เข้าไปเลยจ้า

พอเรามาถึง รพ.ละแบบทำไมบรรยากาศ หน้ารัก สวยมากๆซึ่งแตกต่างจากที่อื่นมันดูแบบแนวป่วยๆเกิน ไม่เหมือนมาทำสวย5555.แต่ที่นี่พอเราเปิดประตูเข้ามาค่ะ พนักงานต้อนรับยกมือไหว้ 555555.แบบวีไอพีปะเนี้ยยย พร้อมพาเราไปปรึกษาผู้เชี่ยวชาญ เราก็ฝอยเลยจ้าว่าอยากทำดั้งทรง Princess  noes กับคุณหมอ วีรวุฒิ  นัดไว้แล้ว เค้ากก็อธิบายให้เราฟังเพิ่มเติม ข้อมูลแน่นมากไม่เหมือนบางทีที่เข้าไปถามกักมากๆ555. จากนั้นเค้าก็ทำประวัติให้เรา แล้วก็จ่ายเงิน-รับยา  พร้อมทำพรุ่งนี้จ้ะ เร็วม้วกกกก...

พอมาถึง รพ.วันผ่าตัดเราแบบตื่นเต้นมาก มือเย็นๆอากาศมันหนาวๆ55555.ก็เลยแบบเอาวะ อยากสวยอย่าไปกลัวสิไปเปลี่ยนชุด ทำความสะอาดล้างหน้ารอหน้าห้องเลยดีกว่า  เป็นไงไว้มารอดูกัน

หลังทำ1วัน (4).jpg

มาแล้วค่าสดๆร้อนๆน่าเราเอง เอ้ยยไม่ใช่55555 หลังทำเสร็จได้ 1 วันค่ะ งานร้อนมั้ยละ

หลังทำ3วัน (4).jpg

วันที่ 3 แล้วค่ายังปิดพลาสเตอร์ไว้เหมือนเดิมก่อนน แต่ของเราเนี้ยไม่มีบวมมากหรือมีช้ำเขียวเลยค่า แสดงว่าคุณหมอมือเบา555555 แต่เรามีตัวช่วยให้เข้าที่ไวๆก็คือประคบเย็น ทานยา งดอาหารแสลง หมักดองงงปลาร้าไรงี้5555นอนหมอนสูงด้วยเด้อค่า

หลังทำ5วัน (4).jpg

วันที่ 5แล้วตอนนี้โอเคมากๆเลย เป็นปลื้มและเห่อถ่ายรูปมากก ซึ่งปกติต้องเมินหน้าหนีเลยนะ5555ตอนนี้หน้าสู้กล้องแล้วค่า

หลังทำ15วัน (3).jpg

วันที่ 15 แล้วค่ะ ดูเหมาะกับหน้าเรามากเลยค่า คือแบบดีเว่ออ สวยขึ้นทันตาเห็นไม่ต้องทำบุญให้หวังสวยชาติหน้า55555 สวยชาตินี้ตอนนี้แหละค่ะ อิอิ

หลังทำ28วัน (3).jpg

28 วันแล้วค่าเผลอแปปเดียวจะ 1 เดือนแล้ว ไม่ต้องพูดถึงเลยหลังทำมาแล้วเลย แฮปปี้กับชีวิตตอนนี้มากคือมั่นใจสวยขึ้น แบบไม่น่าธรรมดาแล้ว555555. ดูมีมิติมากขึ้น   หนุ่มๆเข้ามาแจกขนมจีน เยอะมาก จีบค่ะจีบ5555เลือกไม่ถูกเลยค่ะ เป็นคนสวยก็ผิดเนาะ55555. แต่ขอทิ้งท้ายไว้หน่อยละกันนะค่ะ  ว่าตั้งแต่เราเสริมจมูกเนี้ยความมั่นใจมีเกินร้อยอะ มันดีจริงๆต้องลองง ที่เลอลักษณ์เท่านั้นค่า ลัฟฟฟเลยยม้วฟฟ อิอิ

โพสต์ 2017-6-8 16:47:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ
โพสต์ 2017-6-13 09:29:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดั้งพุ่งสวย
โพสต์ 2017-6-19 09:05:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเด็กเลยค่ะ
โพสต์ 2017-7-29 16:20:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนเลย สวยๆๆ
โพสต์ 2017-10-19 15:07:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีจังใช้เป็นยาชา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้